12.04.2012 23:13

Ráslistar fyrir töltið í Húnvetnsku


Hér fyrir neðan má sjá ráslista og dagskrá fyrir Húnvetnsku liðakeppnina á laugardaginn. Mótið hefst kl. 13.30. 

Dagskrá:

Unglingaflokkur
3. flokkur

2. flokkur

1. flokkur
b úrslit unglingaflokkur
b úrslit 3. flokkur
b úrslit 2. flokkur
b úrslit 1. flokkur

a úrslit unglingaflokkur

a úrslit 3. flokkur
a úrslit 2. flokkur

a úrslit 1. flokkur



Ráslistar:

1. flokkur


Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Pálmi Geir Ríkharðsson Heimir frá Sigmundarstöðum 2

1 H Sverrir Sigurðsson Vág frá Höfðabakka 1

2 H Guðmundur Þór Elíasson Silfra frá Stóradal 3

2 H James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum 3

3 V Helga Rós Níelsdóttir Frægur frá Fremri-Fitjum 1

3 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II 3

4 H Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti 2

4 H Þóranna Másdóttir Carmen frá Hrísum 2

5 V Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili 3

5 V Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti 2

6 V Hlynur Þór Hjaltason Ræll frá Hamraendum 1

6 V Elvar Logi Friðriksson Líf frá Sauðá 3

7 H Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka 1

7 H Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum 2

8 V Jón Kristófer Sigmarsson Árdís frá Steinnesi 4

8 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum 1

9 H Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal 3

9 H Ísólfur Líndal Þórisson Kvaran frá Lækjamóti 3

10 H James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti 3



2.flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum 2

1 V Harpa Birgisdóttir Heilladís frá Sveinsstöðum 4

2 V Halldór Pálsson Fleygur frá frá Súluvöllum 2

2 V Vigdís Gunnarsdóttir Návist frá Lækjamóti 3

3 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Gæska frá Grafarkoti 2

3 H Sigríður Lárusdóttir Ræll frá Gauksmýri 2

4 V Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Blönduósi 4

4 V Greta Brimrún Karlsdóttir Hula frá Efri-Fitjum 3

5 H Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi 4

5 H Þorgeir Jóhannesson Bassi frá Áslandi 1

6 V Sigurður Rúnar Pálsson Brynjar frá Flugumýri II 3

6 V Jóhanna Friðriksdóttir Rauðka frá Tóftum 3

7 V Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum 2

7 V Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Heikir frá Galtanesi 1

8 V Þórður Pálsson Áfangi frá Sauðanesi 4

8 V Jóhann Albertsson Stúdent frá Gauksmýri 2

9 H Ragnar Smári Helgason Kóði frá Grafarkoti 2

9 H Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka I 4

10 V Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti 3

10 V Malin Person Vorrós frá Syðra-Kolugili 3

11 V Halldór Pálsson Goði frá frá Súluvölum 2

11 V Harpa Birgisdóttir Dynur frá Sveinsstöðum 4

12 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti 2

12 H Halldór Sigfússon Seiður frá Breið 1

13 H Jónína Lilja Pálmadóttir Fold frá Brekku 2

13 H Anna-Lena Aldenhoff Maríuerla frá frá Gauksmýri



3.flokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Hanifé Muller Ofsi frá frá Enni 4

1 H Gunnar Þorgeirsson Birta frá Efri-Fitjum 3

2 H Höskuldur B Erlingsson Börkur frá Akurgerði 4

2 H Sóley Elsa Magnúsdóttir Snærós frá Hvammstanga 1

3 V Lena Kamp Goði frá frá Ey

3 V Kjartan Sveinsson Tangó  frá frá Síðu 1

4 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Freyr frá Litlu-Ásgeirsá 1

4 V Steinbjörn Tryggvason Þráður frá Síðu 1

5 H Sigríður Alda Björnsdóttir Skuggi frá Sauðadalsá 2

5 H Pétur H. Guðbjörnsson Klerkur frá Keflavík 1

6 V Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Sverta frá Ósabakka 2 1

6 V Lena-Marie Pettersson Fjöður frá Grund 1

7 H Gunnlaugur Agnar Sigurðsson Ganti frá Dalbæ 2

7 H Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Konráð frá Syðri-Völlum 2

8 V Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi 1

8 V Helena Halldórsdóttir Garpur frá Efri-Þverá 1

9 H Hedvig Ahlsten Leiknir  frá frá Sauðá 2

9 H Rúnar Örn Guðmundsson Kasper frá Blönduósi 4

10 H Jón Benedikts Sigurðsson Dama frá Böðvarshólum 2

10 H Jóhannes Geir Gunnarsson Þróttur frá Húsavík 3

11 V Sigtryggur Sigurvaldason Máni frá Helguhvammi II 3



Unglingaflokkur

Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 V Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Demantur frá Blönduósi 4

1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Ópera frá Brautarholti 3

2 H Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði 1

2 H Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Garpur frá Haga 4

3 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti 3

3 V Fríða Björg Jónsdóttir Blær frá Hvoli 1

4 V Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum 2

4 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku 3

5 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 1

5 V Sigurður Bjarni Aadnegard Prinsessa frá Blönduósi 4

6 V Telma Rún Magnúsdóttir Efling frá Hvoli 1

6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu 3

7 V Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti 3

7 V Ásdís Freyja Grímsdóttir Djákni frá Bakka 4

8 V Hákon Ari Grímsson Gleði frá Sveinsstöðum 4

8 V Fríða Lilja Guðmundsdóttir Funi frá Fremri-Fitjum 1

9 H Eva Dögg Pálsdóttir Sjón frá Grafarkoti 2

9 H Sólrún Tinna Grímsdóttir Gjá frá Hæl 4

10 V Fanndís Ósk Pálsdóttir Nn frá Breiðabólsstað 1

10 V Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Neisti frá Skeggsstöðum 4




Eftir mótið verður til sölu grillað kjöt og meðlæti svo engar áhyggjur þarf að hafa af kvöldmat :)

 Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar

Flettingar í dag: 290
Gestir í dag: 74
Flettingar í gær: 291
Gestir í gær: 65
Samtals flettingar: 3880285
Samtals gestir: 470101
Tölur uppfærðar: 29.5.2020 20:00:03