21.05.2012 21:23

Kynbótasýningin hefst á morgun.


 

Hér fyrir neðan má sjá hrossin sem koma fram á héraðssýningu kynbótahrossa á Hvammstanga. Sýningin hefst á morgun kl 14.00. Skráð eru um 88 hross á sýninguna. Dæmt verður þriðjudag, miðvikudag og fimmtudag og yfirlitssýning hefst kl 9.00 á föstudag 25. maí. Hér má sjá hollaröðun: http://www.rhs.is/landbunadur/wgbi.nsf/key2/grin8uhgus.html  !!!


Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Knapi

IS2005186910 Albert Feti Agnar Þór Magnússon

IS2006255108 Alúð Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008138737 Aragon Lambanesi Agnar Þór Magnússon

IS2006156392 Áfangi Sauðanesi Tryggvi Björnsson

IS2002256377 Álfadís Árholti Björn Haukur Einarsson

IS2007155050 Bassi Efri-Fitjum Tryggvi Björnsson

IS2008138384 Birkir Vatni Agnar Þór Magnússon

IS2006265046 Bína Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson

IS2005158843 Blær Miðsitju Tryggvi Björnsson

IS2008155050 Brennir Efri-Fitjum Gréta Brimrún Karlsdóttir

IS2006255442 Brúney Grafarkoti Herdís Einarsdóttir

IS2007249841 Brúnkolla Bæ I Herdís Einarsdóttir

IS2005256170 Bylgja Flögu Elías Guðmundsson

IS2008155414 Byr Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson

IS2005245010 Dama Reykhólum Agnar Þór Magnússon

IS2007256297 Dúkka Steinnesi Tryggvi Björnsson

IS2006235676 Eyvör Eyri Eline Manon Schrijver

IS2006235299 Eyvör Eiðisvatni Björn Haukur Einarsson

IS2007237463 Fjöður Ólafsvík Halldór Sigurkarlsson

IS2005256305 Framtíð Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson

IS2004238382 Frenja Vatni Elías Guðmundsson

IS2006236750 Frigg Leirulæk Birna Tryggvadóttir Thorlacius

IS2008235544 Gjósta Syðstu-Fossum Björn Haukur Einarsson

IS2005235551 Gletta Innri-Skeljabrekku Finnur Kristjánsson

IS2008255419 Glufa Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir

IS2005256951 Harpa Skagaströnd Tryggvi Björnsson

IS2003256510 Hátíð Blönduósi Tryggvi Björnsson

IS2007235546 Heiðdís Syðstu-Fossum Björn Haukur Einarsson

IS2008266585 Hleðsla Kolgerði Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008157007 Hljómur Sauðárkróki Fanney Dögg Indriðadóttir

IS2007266585 Hlökk Kolgerði Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008165645 Hrafn Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson

IS2008125045 Hrói Flekkudal Birna Tryggvadóttir Thorlacius

IS2007155263 Hugi Síðu Agnar Þór Magnússon

IS2005255052 Hula Efri-Fitjum Tryggvi Björnsson

IS2007156115 Kalsi Hofi Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008256498 Katla Blönduósi Tryggvi Björnsson

IS2007256153 Katla Kornsá Agnar Þór Magnússon

IS2006256286 Kátína Steinnesi Tryggvi Björnsson

IS2008156272 Kjalar Hólabaki Tryggvi Björnsson

IS2007266587 Kolbrá Hléskógum Ísólfur Líndal Þórisson

IS2007235591 Kolfinna Árdal Björn Haukur Einarsson

IS2007257926 Krafla Hrísum 2 Elvar Logi Friðriksson

IS2007265247 Kvika Ósi Agnar Þór Magnússon

IS2006225522 Kylja Hafnarfirði Agnar Þór Magnússon

IS2006255466 Líf Sauðá Elvar Logi Friðriksson

IS2007184149 Lokkur Björnskoti Agnar Þór Magnússon

IS2003235161 Lyfting Eyri Finnur Kristjánsson

IS2006135075 Maríus Hvanneyri Ómar Pétursson

IS2001255628 Mísla Fremri-Fitjum Tryggvi Björnsson

IS2007155501 Morgunroði Gauksmýri Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008255574 Mynd Bessastöðum Jóhann Birgir Magnússon

IS2006255052 Nepja Efri-Fitjum Tryggvi Björnsson

IS2007135593 Nói Árdal Björn Haukur Einarsson

IS2007265248 Nótt Ósi Agnar Þór Magnússon

IS2007235592 Orka Árdal Björn Haukur Einarsson

IS2007256497 Ólöf Blönduósi Ómar Pétursson

IS2006235591 Ósk Árdal Björn Haukur Einarsson

IS2006235847 Ósk Skrúð Björn Haukur Einarsson

IS2005256459 Penta Blönduósi Birna Tryggvadóttir Thorlacius

IS2003256481 Prinsessa Blönduósi Þórólfur Óli Aadnegard

IS2007255411 Salvör Grafarkoti Herdís Einarsdóttir

IS2008235592 Sif Árdal Ómar Pétursson

IS2004201081 Sif Söguey Tryggvi Björnsson

IS2007255101 Sigurrós Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson

IS2008201081 Sigyn Söguey Tryggvi Björnsson

IS2008136385 Sindri Bakkakoti Agnar Þór Magnússon

IS2007155571 Sjóður Bessastöðum Jóhann Birgir Magnússon

IS2005225333 Skessa Kópavogi Tryggvi Björnsson

IS2007237335 Stássa Naustum Ísólfur Líndal Þórisson

IS2006155500 Stúdent Gauksmýri Tryggvi Björnsson

IS2006101081 Sváfnir Söguey Tryggvi Björnsson

IS2007136679 Svikahrappur Borgarnesi Agnar Þór Magnússon

IS2006255411 Sýn Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir

IS2008156481 Tangó Blönduósi Þórólfur Óli Aadnegard

IS2004235543 Tilvera Syðstu-Fossum Agnar Þór Magnússon

IS2005156290 Tjaldur Steinnesi Leifur George Gunnarsson

IS2005258591 Vaka Kálfsstöðum Ólafur Sigurgeirsson

IS2005265485 Vigdís Naustum III Björn Haukur Einarsson

IS2007138399 Villi Gillastöðum Sigvaldi Lárus Guðmundsson

IS2006258525 Villimey Hofsstaðaseli Sigvaldi Lárus Guðmundsson

IS2008255412 Vinátta Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson

IS2007180714 Vísir Valstrýtu Björn Haukur Einarsson

IS2007236468 Von Laugalandi 2 Agnar Þór Magnússon

IS2005257361 Þokkadís Varmalandi Ísólfur Líndal Þórisson

IS2006286999 Þórdís Lækjarbotnum Björn Haukur Einarsson

IS2008235591 Þruma Árdal Ómar Pétursson

IS2006165491 Öngull Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson   

Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 22
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554446
Samtals gestir: 437510
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:19:05