25.05.2012 21:29

Ráslistar

 
Fimmgangur
1. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 12 Hörður 
2 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 8 Stígandi 
3 V Ísólfur Líndal Þórisson Kvaran frá Lækjamóti Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur 
4 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 10 Léttfeti 
5 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi 
6 V Herdís Einarsdóttir Kasper frá Grafarkoti Grár/rauður einlitt 8 Þytur 
7 V Elías Guðmundsson Frenja frá Vatni Jarpur/rauð- einlitt 8 Þytur 
8 H Pálmi Geir Ríkharðsson Hildur frá Sigmundarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 11 Þytur
9 V Ísólfur Líndal Þórisson Álfrún frá Víðidalstungu II Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur
10 V Fanney Dögg Indriðadóttir Kardináli frá Síðu Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Þytur
11 V Elvar Logi Friðriksson Harpa frá Margrétarhofi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Þytur
13 V Jóhann Magnússon Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 7 Þytur

Fjórgangur
1. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Helga Thoroddsen Fylkir frá Þingeyrum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Neisti 
1 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Þytur 
2 V James Bóas Faulkner Tígur frá Hólum Grár/jarpur einlitt 9 Hörður 
2 V Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Þytur 
3 V Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Þytur 
4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttfeti 
5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Fold frá Brekku Jarpur/milli- skjótt 6 Þytur 
5 V Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Rauður/milli- nösótt 8 Léttfeti 
6 V Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ Grár/jarpur einlitt 8 Sleipnir 
6 V James Bóas Faulkner Sómi frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður

Fjórgangur
2. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Hedvig Ahlsten Leiknir frá Sauðá 7 Þytur 
1 V Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur 
2 V Irena Kamp Glóð frá Þórukoti Rauður/milli- skjótt 7 Þytur 
2 V Helena Halldórsdóttir Garpur frá Efri-Þverá Grár/óþekktur skjótt 8 Þytur 
3 V Anna Lena Aldenhoff Dís frá Gauksmýri Vindóttur/jarp- einlitt 6 Þytur 
3 V Elías Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 8 Þytur 
4 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt 8 Þytur 
4 H Hrannar Haraldsson Flugar frá Staðartungu Jarpur/milli- einlitt 9 Þytur

Fjórgangur
Ungmennaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Glófaxi frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 7 Þytur 
1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Geisli frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt 11 Þytur 
3 H Jónína Lilja Pálmadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Þytur 
3 H Fríða Marý Halldórsdóttir Spurning frá Brekku Brúnn/milli- tvístjörnótt... 7 Þytur

Fjórgangur
Unglingaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Helga Rún Jóhannsdóttir Prins frá Hesti Moldóttur/ljós- einlitt 11 Þytur 
1 V Fríða Björg Jónsdóttir Ballaða frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt 14 Þytur 
2 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá Grár/bleikur einlitt 12 Þytur 
2 V Lilja Karen Kjartansdóttir Glóðar frá Hólabaki Rauður/milli- einlitt 9 Þytur 
3 V Eydís Anna Kristófersdóttir Spyrna frá Syðri-Reykjum 12 Þytur 
3 V Fríða Björg Jónsdóttir Skuggi frá Brekku, Fljótsdal Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Þytur 
4 V Birna Agnarsdóttir Jafet frá Lækjamóti 9 Adam

Fjórgangur
Barnaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 H Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði Jarpur/rauð- einlitt 11 Þytur 
1 H Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Frigg frá Fögrubrekku Rauður/milli- blesótt glófext 15 Þytur 
2 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Fjöður frá Grund Móálóttur,mósóttur/milli-... 16 Þytur 
2 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 10 Þytur

Gæðingaskeið
1. flokkur 
Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
Pálmi Geir Ríkharðsson Hildur frá Sigmundarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 11 Þytur 
Elías Guðmundsson Frenja frá Vatni Jarpur/rauð- einlitt 8 Þytur 
Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 10 Léttfeti
James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 12 Hörður
Fanney Dögg Indriðadóttir Harpa frá Margrétarhofi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Þytur

Skeið 100m (flugskeið)

Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá Bleikur/fífil- einlitt 10 Þytur
Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum Rauður/bleik- tvístjörnót... 11 Þytur
Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Stígandi
Fríða Marý Halldórsdóttir Erpur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt 8 Þytur
Elvar Logi Friðriksson Harpa frá Margrétarhofi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Þytur

Töltkeppni
1. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Rauður/milli- nösótt 8 Léttfeti 
2 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum Rauður/milli- blesótt 8 Þytur 
2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Þytur 
3 V James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður 
3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttfeti 
4 H Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum Brúnn/milli- skjótt 11 Þytur 
4 H Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Þytur 
5 V Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Þytur 
5 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi 
6 V Elvar Logi Friðriksson Líf frá Sauðá Rauður/milli- blesótt 6 Þytur 
6 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 10 Léttfeti

Töltkeppni
2. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 H Anna Lena Aldenhoff Dís frá Gauksmýri Vindóttur/jarp- einlitt 6 Þytur 
1 H Hrannar Haraldsson Flugar frá Staðartungu Jarpur/milli- einlitt 9 Þytur

Töltkeppni
Ungmennaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Lukka frá Brekku Jarpur/dökk- skjótt 9 Þytur 
1 V Jónína Lilja Pálmadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Þytur 
2 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Glófaxi frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 7 Þytur 
2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Spurning frá Brekku Brúnn/milli- tvístjörnótt... 7 Þytur

Töltkeppni
Unglingaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá Grár/bleikur einlitt 12 Þytur 
1 H Fríða Björg Jónsdóttir Ballaða frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt 14 Þytur 
2 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu Rauður/milli- einlitt 8 Þytur 
2 H Eydís Anna Kristófersdóttir Spyrna frá Syðri-Reykjum 12 Þytur 
3 V Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Þytur 
3 V Baldvin Freyr Hannesson Gósi frá Miðhópi Brúnn/mó- einlitt 11 Þytur 
4 V Birna Agnarsdóttir Kynning frá Dalbæ 6 Þytur

Töltkeppni
Barnaflokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 V Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði Jarpur/rauð- einlitt 11 Þytur 
2 H Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Fjöður frá Grund Móálóttur,mósóttur/milli-... 16 Þytur 
2 H Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 10 Þytur

Töltkeppni T2
1. flokkur 
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 H Jónína Lilja Pálmadóttir Konráð frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Þytur 
2 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rán frá Skefilsstöðum Rauður/ljós- stjörnótt gl... 8 Léttfeti 
2 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 6 Léttfeti 
3 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Kátur frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt 9 Þytur 
3 V James Bóas Faulkner Tígur frá Hólum Grár/jarpur einlitt 9 Hörður
Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 22
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554446
Samtals gestir: 437510
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:19:05