02.08.2012 23:59

Fákaflug - ráslistar


Hér meðfylgjandi er ráslisti fyrir Fákaflug 2012, opna gæðingamótið sem haldið verður á Vindheimamelum um verslunarmannahelgina. Dagskráin kemur fljótlega.
Mótið hefst á morgun föstudag. Þá verður keppt í tölti og skeiðgreinum.

Fákaflug 2012
Dagskrá

Föstudagur
Kl.17.00 Tölt
250m skeig, 150m skeig

Laugardagur
Kl.09.00 B-flokkur
Kl.11.00 A-Flokkur

Hlé

Kl.13.00 Ungmennaflokkur
Kl.14.00 Unglingaflokkur
Kl.15.00 Barnaflokkur

Hlé

Kl.17.00 B-úrslit Tölt
Kl.17.30 B-úrslit B-flokkur
Kl.18.00 B-úrslit A-flokkur

Kl.18.30 100m skeið

Sunnudagur
Kl.10.00 A-úrslit Ungmennaflokkur
Kl.10.30 A-úrslit Unglingaflokkur
Kl.11.00 A-úrslit Barnaflokkur

Hlé

Kl.13.00 A-úrslit Tölt
Kl.13.30 A-úrslit B-flokkur
Kl.14.00 A-úrslit A-flokkur

Mótsslit

A flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Sæmundsson Brúnn/milli- einlitt 6 Stígandi
2 1 V Hvinur frá Hvoli Þorsteinn Björnsson Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi
3 1 V Blær frá Miðsitju Tryggvi Björnsson Rauður/milli- blesótt 7 Stígandi
4 2 V Hreinn frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson Rauður/milli- blesótt glófext 11 Stígandi
5 2 V Þokki frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- stjörnótt 8 Léttir
6 2 V Varða frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Brúnn/milli- blesótt 5 Svaði
7 3 V Villandi frá Feti Líney María Hjálmarsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Stígandi
8 3 V Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Jarpur/dökk- einlitt 8 Stígandi
9 3 V Þrándur frá Skógskoti Sigvaldi Lárus Guðmundsson Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
10 4 V Óðinn frá Skefilsstöðum Guðmundur Sveinsson Jarpur/milli- einlitt 11 Léttfeti
11 4 V Fríða frá Hvalnesi Egill Þórir Bjarnason Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Léttfeti
12 4 V Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Jarpur/dökk- stjarna,nös . 9 Léttfeti
13 5 V Djásn frá Hnjúki Bjarni Jónasson Brúnn/milli- einlitt 10 Léttfeti
14 5 V Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Jarpur/milli- einlitt 9 Léttfeti
15 5 V Tristan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Jarpur/milli- einlitt 12 Funi
16 6 V Fríða frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Brúnn/dökk/sv. stjarna,nö. 6 Stígandi
17 6 V Nn frá Staðartungu Finnur Bessi Svavarsson Brúnn/mó- einlitt 7 Sörli
18 6 V Snerpa frá Eyri Eline Schriver Brúnn/mó- stjörnótt 6 Neisti
19 7 V Kylja frá Hólum Þorsteinn Björnsson Brúnn/milli- stjörnótt 10 Stígandi
20 7 V Kafteinn frá Kommu Tryggvi Björnsson Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Þytur
21 7 V Syrpa frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Jarpur/dökk- tvístjörnótt 9 Stígandi
22 8 V Laufi frá Bakka Elinborg Bessadóttir Jarpur/milli- einlitt 10 Stígandi
23 8 V Svali frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Rauður/milli- einlitt 6 Léttir
24 8 V Freydís frá Mið-Seli Sæmundur Sæmundsson Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
25 9 V Skriða frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 5 Léttfeti
26 9 V Seyðir frá Hafsteinsstöðum Barbara Wenzl Rauður/milli- einlitt 11 Svaði
27 9 V Flaumur frá Ytra-Dalsgerði Magnús Bragi Magnússon Brúnn/milli- einlitt 9 Andvari
28 10 V Háttur frá Þúfum Mette Mannseth Rauður/milli- blesótt 10 Léttfeti
29 10 V Gola frá Ólafsfirði Líney María Hjálmarsdóttir Grár/óþekktur einlitt 8 Funi
30 10 V Leiftur frá Búðardal Sigvaldi Lárus Guðmundsson Rauður/milli- stjörnótt g. 15 Andvari
31 11 V Elding frá Barká Bjarni Jónasson Bleikur/álóttur einlitt 6 Léttir
B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Dalur frá Háleggsstöðum Barbara Wenzl Grár/óþekktur einlitt 10 Stígandi
2 1 V Þytur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 12 Grani
3 1 V Gammur frá Hóli Þorgils Magnússon Jarpur/milli- einlitt 6 Stígandi
4 2 V Mói frá Hjaltastöðum Lilja S. Pálmadóttir Brúnn/mó- stjörnótt 9 Svaði
5 2 V Sjarmi frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson Rauður/milli- nösótt glófext 6 Stígandi
6 2 V Skámáni frá Syðstu-Grund Hinrik Már Jónsson Rauður/ljós- stjörnótt gl. 10 Stígandi
7 3 V Háleggur frá Stóradal Jakob Víðir Kristjánsson Brúnn/mó- einlitt 9 Neisti
8 3 V Kóngur frá Sauðárkróki Egill Þórir Bjarnason Jarpur/dökk- einlitt 8 Léttfeti
9 3 V Rún frá Reynistað Skapti Ragnar Skaptason Rauður/milli- tvístjörnótt 5 Léttfeti
10 4 V Lukka frá Kálfsstöðum Mette Mannseth Rauður/milli- nösótt 8 Stígandi
11 4 V Töffari frá Hlíð Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttfeti
12 4 V Gangster frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- stjörnótt g. 6 Funi
13 5 V Vænting frá Hamrahlíð Heiða Guðbjörg Sigtryggsdóttir Rauður/milli- einlitt 10 Geysir
14 5 V Albert frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi
15 5 V Tyrfingur frá Miðhjáleigu Finnur Bessi Svavarsson Brúnn/milli- skjótt 8 Léttir
16 6 V Vökull frá Hólabrekku Líney María Hjálmarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Léttfeti
17 6 V Þytur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Bleikur/álóttur einlitt 10 Léttir
18 6 V Vanadís frá Holtsmúla 1 Valdís Ýr Ólafsdóttir Rauður/milli- einlitt 7 Stígandi
19 7 V Aron frá Ytra-Skörðugili Tinna Ingimarsdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 7 Stígandi
20 7 V Frikka frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson Jarpur/rauð- einlitt 6 Stígandi
21 7 V Ópera frá Brautarholti Elvar Einarsson Rauður/milli- blesótt 9 Stígandi
22 8 V Ábót frá Lágmúla Hannes Brynjar Sigurgeirson Brúnn/mó- skjótt 8 Stígandi
23 8 V Signý frá Enni Barbara Wenzl Móálóttur,mósóttur/milli-. 8 Svaði
24 8 V Stimpill frá Vatni Tryggvi Björnsson Rauður/milli- einlitt 9 Glaður
25 9 V Sigur frá Húsavík Lilja S. Pálmadóttir Jarpur/rauð- einlitt 15 Svaði
26 9 V Spes frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi
27 9 V Lyfting frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson Rauður/milli- einlitt 5 Glæsir
28 10 V Heiðar frá Skefilsstöðum Guðmundur Ólafsson Bleikur/álóttur einlitt 7 Léttfeti
29 10 V Andri frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Brúnn/milli- einlitt 11 Stígandi
30 10 V Friður frá Þúfum Mette Mannseth Rauður/milli- blesa auk l. 11 Léttfeti
31 11 V Áfangi frá Sauðanesi Tryggvi Björnsson Rauður/milli- einlitt 6 Neisti
32 11 V Börkur frá Brekkukoti Jakob Víðir Kristjánsson Jarpur/korg- einlitt 13 Neisti
33 11 V Kristall frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-. 8 Stígandi
34 12 V Bláskjár frá Hafsteinsstöðum Skapti Ragnar Skaptason Grár/bleikur einlitt 7 Léttfeti
35 12 V Roka frá Syðstu-Grund Hinrik Már Jónsson Brúnn/mó- einlitt 8 Stígandi

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Pálína Höskuldsdóttir Héðinn frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Léttir
2 1 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 15 Léttfeti
3 2 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Nn frá Flugumýri Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Stígandi
4 2 V Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi
5 3 V Aníta Ýr Atladóttir Demantur frá Syðri-Hofdölum Bleikur/álóttur einlitt 12 Léttfeti
6 3 V Freydís Þóra Bergsdóttir Gola frá Ytra-Vallholti Jarpur/rauð- einlitt 9 Léttfeti
7 4 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- skjótt 19 Stígandi
8 4 V Þórir Árni Jóelsson Framtíð frá Kjalarlandi Grár/brúnn einlitt 18 Svaði
9 5 V Björg Ingólfsdóttir Ösp frá Hofsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 16 Stígandi
10 5 V Stormur J Kormákur Baltasarsso Glotti frá Glæsibæ Rauður/milli- skjótt 8 Svaði
11 6 V Guðmar Freyr Magnússun Björgun frá Ásgeirsbrekku Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttfeti
12 6 V Ingunn Ingólfsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli- blesótt 11 Stígandi
13 7 V Freyja Sól Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Rauður/ljós- blesótt 11 Stígandi
14 7 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Prímus frá Brekkukoti Rauður/milli- einlitt glófext 9 Neisti
15 8 V Júlía Kristín Pálsdóttir Valur frá Ólafsvík Grár/óþekktur einlitt 19 Stígandi
16 8 V Guðmar Freyr Magnússun Vafi frá Ysta-Mói Grár/óþekktur einlitt 8 Léttfeti
17 9 V Lara Margrét Jónsdóttir Eyvör frá Eyri Leirljós/Hvítur/ljós- ble. 6 Neisti
18 9 V Rakel Eir Ingimarsdóttir Garður frá Fjalli Grár/mósóttur tvístjörnót. 8 Stígandi
19 10 V Ingunn Ingólfsdóttir Embla frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Björn Fr. Jónsson Syrpa frá Vatnsleysu Jarpur/dökk- tvístjörnótt 9 Stígandi
2 2 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 10 Stígandi
3 3 V Jón Helgi Sigurgeirsson Náttar frá Reykjavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 19 Stígandi
4 4 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Stígandi
5 5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
6 6 V Hörður Óli Sæmundarson Svala frá Vatnsleysu Rauður/milli- blesótt 7 Stígandi
7 7 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Stígur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 13 Dreyri
8 8 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 21 Léttfeti
9 9 V Bergrún Ingólfsdóttir Eldur frá Vallanesi Rauður/milli- leistar(ein. 20 Sleipnir
10 10 V Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 12 Léttfeti
11 11 V Höskuldur Jónsson Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 9 Léttir
12 12 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Hrekkur frá Enni Rauður/milli- einlitt 13 Léttfeti
13 13 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt 8 Stígandi
14 14 V Laufey Rún Sveinsdóttir Blær frá Íbishóli Rauður/milli- einlitt 12 Léttfeti

Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Hrekkur frá Enni Rauður/milli- einlitt 13 Léttfeti
2 2 V Stefán Birgir Stefánsson Blakkur frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 20 Funi
3 3 V Bergrún Ingólfsdóttir Eldur frá Vallanesi Rauður/milli- leistar(ein. 20 Sleipnir
4 4 V Þorsteinn Björnsson Þeli frá Hólum Jarpur/rauð- tvístjörnótt 18 Stígandi
5 5 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 10 Stígandi
6 6 V Jakob Víðir Kristjánsson Steina frá Nykhóli Moldóttur/gul-/m- einlitt 15 Neisti

Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Elvar Einarsson Goði frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-. 8 Stígandi
2 2 V Helgi Haukdal Jónsson Snoppa frá Glæsibæ Jarpur/milli- skjótt 7 Stígandi
3 3 V Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Bjartur frá Brekkum 2 Jarpur/rauð- einlitt 15 Stígandi
4 4 V Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 12 Léttfeti
5 5 V Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt 8 Stígandi

Töltkeppni
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 9 Svaði
2 2 V Líney María Hjálmarsdóttir Kristall frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-. 8 Stígandi
3 3 V Hörður Óli Sæmundarson Spes frá Vatnsleysu Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rán frá Skefilsstöðum Rauður/ljós- stjörnótt gl. 8 Léttfeti
5 5 V Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Grár/óþekktur einlitt 10 Stígandi
6 6 H Guðmundur Sveinsson Birkir frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-. 11 Léttfeti
7 7 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt 11 Stígandi
9 9 V Bjarni Jónasson Eik frá Narfastöðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Léttfeti
10 10 V Ægir Sigurgeirsson Gítar frá Stekkjardal Rauður/milli- einlitt 8 Neisti
11 11 V Sæmundur Sæmundsson Frikka frá Fyrirbarði Jarpur/rauð- einlitt 6 Stígandi
12 12 V Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Rauður/milli- nösótt 8 Léttfeti
13 13 V Heiða Guðbjörg Sigtryggsdóttir Gerpla frá Nolli Brúnn/milli- einlitt 9 Stígandi
14 14 V Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu Rauður/milli- einlitt 6 Stígandi
15 15 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Vanadís frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri
16 16 V Íris Sveinbjörnsdóttir Eyvör frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt 7 Léttfeti
17 17 V Finnur Bessi Svavarsson Tyrfingur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt 8 Sörli
18 18 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttfeti
19 19 V Tryggvi Björnsson Áfangi frá Sauðanesi Rauður/milli- einlitt 6 Þytur
20 20 V Ingimar Jónsson Vera frá Fjalli Bleikur/álóttur einlitt 8 Stígandi
21 21 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 9 Stígandi
22 22 V Höskuldur Jónsson Þytur frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Léttir
23 23 V Björn Fr. Jónsson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt 11 Stígandi
24 24 V Ilona Viehl Spyrill frá Selfossi Rauður/milli- blesótt 12 Fákur
25 25 V Líney María Hjálmarsdóttir Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi
26 26 V Barbara Wenzl Gló frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 5 Stígandi
27 27 V Heiða Guðbjörg Sigtryggsdóttir Fengur frá Þorsteinsstöðum Jarpur/dökk- einlitt 6 Stígandi

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Askur frá Eskiholti Brúnn/mó- einlitt 12 Stígandi
2 1 V Eva María Aradóttir Sesar frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 17 Léttir
3 1 V Friðrik Andri Atlason Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- einlitt 6 Léttfeti
4 2 V Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni Leirljós/Hvítur/milli- bl. 10 Stígandi
5 2 V Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 8 Stígandi
6 2 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 7 Stígandi
7 3 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt 11 Stígandi
8 3 V Björn Ingi Ólafsson Hrönn frá Langhúsum Rauður/milli- stjarna,nös. 9 Stígandi
9 3 V Rósanna Valdimarsdóttir Kjarni frá Varmalæk Bleikur/álóttur einlitt 11 Stígandi
10 4 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður
11 4 V Finnbogi Bjarnason Svala frá Garði Rauður/ljós- stjörnótt 9 Léttfeti
12 4 V Aron Orri Tryggvason Stúdent frá Gauksmýri Rauður/ljós- stjörnótt 6 Þytur
13 5 V Friðrik Andri Atlason Hvella frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt 9 Léttfeti
14 5 V Þóra Höskuldsdóttir Steinar frá Sámsstöðum Jarpur/milli- einlitt 7 Léttir15 5 V Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir Bjálki frá Hjalla Rauður/ljós- blesótt 17 Stígandi

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Hængur frá Jarðbrú Móálóttur,mósóttur/milli-. 6 Léttfeti
2 1 V Sigurður Rúnar Pálsson Brynjar frá Flugumýri II Brúnn/milli- stjörnótt 11 Stígandi
3 1 V Ástríður Magnúsdóttir Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 10 Stígandi
4 2 V Johanna Lena Therese Kaerrbran Hekla frá Tunguhálsi II Vindóttur/jarp- einlitt 7 Stígandi
5 2 V Laufey Rún Sveinsdóttir Adam frá Efri-Skálateigi 1 Grár/rauður stjörnótt 7 Léttfeti
6 2 V Sigurðuar Heiðar Birgisson Öðlingur frá Íbishóli Rauður/milli- blesótt 12 Léttfeti
7 3 V Sigurlína Erla Magnúsdóttir Hrynjandi frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-. 9 Léttfeti
8 3 V Elinborg Bessadóttir Vígablesi frá Dæli Rauður/milli- blesótt 23 Stígandi
9 3 V Karen Hrönn Vatnsdal Mist frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 7 Þjálfi
10 4 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gaumur frá Lóni Rauður/milli- blesótt 7 Léttfeti
11 4 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 9 Stígandi
12 4 V Ástríður Magnúsdóttir Rá frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. blesa auk . 8 Stígandi

Flettingar í dag: 379
Gestir í dag: 97
Flettingar í gær: 540
Gestir í gær: 111
Samtals flettingar: 3694392
Samtals gestir: 447471
Tölur uppfærðar: 8.12.2019 23:22:14