18.02.2013 10:11

Úrslit fyrsta Grunnskólamótsins

Fyrsta mótið í Grunnskólamótaröðinni var haldið í Reiðhöllinni á Blönduósi á sunnudaginn sl. Hér fyrir neðan má sjá frétt frá mótinu sem er inn á vef Neista.

Það er alltaf jafn gaman að sjá hvað krakkarnir eru liprir reiðmenn og renna léttilega í gegnum þrautabrautina, smalann og skeiðið.

Æskulýðsnefndir félaganna standa að þessari mótaröð. Þátttökurétt hafa börn og unglingar á grunnskólaaldri á svæðinu og keppa þau í nafni þess skóla sem þau stunda nám við, skólarnir eru alveg ótengdir mótunum að öðru leiti.

Varmahlíðarskóli er efstur eftir 1. mót, er með
23 stig en hinir skólarnir fylgja fast á eftir, Húnavallaskóli er með 21 stig, Gr. Húnaþings vestra er með 17 og Blönduskóli með 16 stig.


Úrslit í dag urðu þessi:



Þrautabraut 1. - 3. bekkur


Tvær skvísur mættu í þrautabrautina eða smalann öllu heldur því þær fóru bara smalabrautina alla og fóru létt með það :)

Nafn bekkur Skóli
Bryndis Jóhanna Kristinsdóttir 3 Gr.Húnaþ.V.
Inga Rós Suska Hauksdóttir 1 Húnavallaskóli




Smali 4. - 7. bekkur



Lilja María, Freyja Sól, Guðný Rúna, Sólrún Tinna og Lara Margrét



Karitas, Eysteinn Tjörvi, Edda Felicia og Ásdís Freyja


Nafn bekkur Skóli
1 Lilja Maria Suska 6 Húnavallaskóli
2 Freyja Sól Bessadóttir 7 Varmahlíðarskóli
3 Guðný Rúna Vésteinsdóttir 5 Varmahlíðarskóli
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir 7 Húnavallaskóli
5 Lara Margrét Jónsdóttir 6 Húnavallaskóli
6 Karítas Aradóttir 7 Gr.Húnaþ.Vestra
7 Eysteinn Tjörvi Kristinsson 5 Gr.Húnaþ.Vestra
8 Edda Felicia Agnarsdóttir 7 Gr.Húnaþ.Vestra
9 Ásdís Freyja Grímsdóttir 5 Húnavallaskóli




Smali 8. - 10. bekkur

Anna Baldvina, Hjördís, Magnea Rut, Leon Paul og Ásdís Brynja




Eva Dögg, Lilja, Anna Herdís og Ragna Vigdís



Nafn bekkur Skóli
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir 8 Húnavallaskóli
2 Leon Paul Suska 8 Húnavallaskóli
3 Magnea Rut Gunnarsdóttir 8 Húnavallaskóli
4 Hjördís Jónsdóttir 10 Húnavallaskóli
5 Anna Baldvina Vagnsdóttir 9 Varmahlíðarskóli
6 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 10 Varmahlíðarskóli
7 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir 8 Gr.Húnaþ.Vestra
8 Lilja Þorkelsdóttir 8 Varmahlíðarskóli
9 Eva Dögg Pálsdóttir 9 Gr.Húnaþ.Vestra





Skeið



nr. Nafn bekkur Skóli
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir 9 Varmahlíðarskóli
2 Sigurður Bjarni Aadnegard 8 Blönduskóli
3 Viktor Jóhannes Kristófersson 8 Gr.Húnaþ.Vestra
4 Rakel Eir Ingimarsdóttir 8 Varmahlíðarskóli
5 Leon Paul Suska 8 Húnavallaskóli



Hestamannafélagið Neisti og Æskulýðsnefnd Neista vill þakka öllum keppendum, starfsmönnum, foreldrum og áhorfendum kærlega fyrir skemmtunina og hjálpina og fyrir frábæran dag. 
Flettingar í dag: 262
Gestir í dag: 82
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706228
Samtals gestir: 448323
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 13:29:53