14.03.2013 19:22
Húnvetnska liðakeppnin - fimmgangur / tölt ráslistar
Hér fyrir neðan má sjá ráslista fyrir morgundaginn. Mótið hefst kl. 17.30 á tölti unglinga.
Fimmgangur 1. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 V Ísólfur Líndal Þórisson Hausti frá Kagaðarhóli 3
1 V Einar Reynisson Kveikur frá Sigmundarstöðum 2
2 V Tryggvi Björnsson Hugi frá Síðu 1
2 V Herdís Einarsdóttir Alvara frá Grafarkoti 2
3 V Elvar Logi Friðriksson Bylting frá Stórhóli 2
3 V Magnús Ásgeir Elíasson Eljir frá Stóru-Ásgeirsá 3
4 V Líney María Hjálmarsdóttir Villandi frá Feti 1
4 V Þórir Ísólfsson Alúð frá Lækjamóti 3
5 V Sæmundur Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal 1
5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Lykill frá Syðri-Völlum 2
6 V Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ 2
7 H Fanney Dögg Indriðadóttir Sýn frá Grafarkoti 2
7 H James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum 3
8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Leiftur frá Búðardal 3
8 V Friðrik Már Sigurðsson Sigurrós frá Lækjamóti 3
9 V Sonja Noack Bú-Álfur frá Vakurstöðum 2
9 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum 2
10 H Ragnhildur Haraldsdóttir Áldrottning frá Hryggstekk 1
11 V Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði 1
11 V Einar Reynisson Svipur frá Syðri-Völlum 2
12 V Ísólfur Líndal Þórisson Flosi frá Búlandi 3
12 V Herdís Einarsdóttir Lensa frá Grafarkoti 2
13 V Tryggvi Björnsson Kjói frá Steinnesi 1
13 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá 3
14 H Elvar Logi Friðriksson Karmen frá Grafarkoti 2
14 H Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni 3
Fimmgangur 2.flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Sverrir Sigurðsson Sóldís frá Kommu 1
1 H Greta Brimrún Karlsdóttir Álfrún frá Víðidalstungu II 3
2 V Elías Guðmundsson Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá 1
2 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Krossgáta frá Grafarkoti 2
3 V Jóhannes Geir Gunnarsson Hula frá Efri-Fitjum 3
3 V Halldór Pálsson Alvara frá Stórhóli 2
4 V Sveinn Brynjar Friðriksson Glóðafeykir frá Varmalæk 1 3
4 V Karen Ósk Guðmundsdóttir Fjöður frá frá Blönduósi 1
5 H Jónína Lilja Pálmadóttir Ásjóna frá Syðri-Völlum 2
5 H Unnsteinn Andrésson Gaur frá Grafarkoti 1
6 H Sverrir Sigurðsson Diljá frá Höfðabakka 1
7 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Karvel frá Grafarkoti 2
7 V Manúela Zurcher Tvistur frá Skarði 2
8 V Ingunn Reynisdóttir Heimir frá Sigmundarstöðum 2
8 V Greta Brimrún Karlsdóttir Nepja frá Efri-Fitjum 3
9 H Jóhann Albertsson Maríuerla frá Gauksmýri 2
9 H Halldór Pálsson Fleygur frá Súluvöllum 2
Tölt unglingar
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Birna Olivia Ödqvist Kynning frá Dalbæ 2
1 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá 1
2 V Fanndís Ósk Pálsdóttir Vænting frá Fremri-Fitjum 1
2 V Karítas Aradóttir Gylmir frá Enni 1
3 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Birta frá Efri-Fitjum 3
3 V Sigurður Bjarni Aadnegard Prinsessa frá Blönduósi 1
4 V Eva Dögg Pálsdóttir Ekra frá Grafarkoti 2
4 V Telma Rún Magnúsdóttir Dropi frá Hvoli 1
5 V Edda Felicia Agnarsdóttir Héðinn frá frá Dalbæ 2
5 V Birna Olivia Ödqvist Laukur frá Bergsstöðum 2
6 H Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði 1
6 H Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu 2
7 H Lilja Karen Kjartansdóttir Tangó frá Síðu 1
Tölt T7 3. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur
1 H Malin Person Mímir frá frá Syðra-Kolugili 3
2 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 1
2 V Gunnlaugur Agnar Sigurðsson Faktor frá Dalbæ 2
3 H Eydís Anna Kristófersdóttir Arfur frá Höfðabakka 1
3 H Sóley Elsa Magnúsdóttir Blær frá Sauðá 1
4 H Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Konráð frá Syðri-Völlum 2
4 H Hrannar Haraldsson Auðna frá Sauðadalsá 1
5 H Sigrún Þórðardóttir Vág frá Höfðabakka 1
5 H Halldór Sigfússon Seiður frá Breið 1
6 V Malin Person Vorrós frá Syðra-Kolugili 3
6 V Þórólfur Óli Aadnegard Þokki frá Blönduósi 1
7 V Stine Kragh Óratoría frá frá Grafarkoti 2
7 V Höskuldur B Erlingsson Börkur frá Akurgerði 1
8 H Eydís Anna Kristófersdóttir Frosti frá Höfðabakka 1
8 H Rúnar Örn Guðmundsson Kasper frá Blönduósi 1
9 V Johanna Lena Therese Kaerrbran Stúdent frá Gauksmýri 2
9 V Tómas Örn Daníelsson Freyðir frá Grafarkoti 2
10 V Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir Kremi frá Galtanesi 1