15.08.2013 21:52

Dagskrá og ráslistar fyrir opið íþróttamót Þyts 17. og 18. ágúst

Frábær skráning á mótið um helgina.  Hlökkum til að sjá ykkur. 

Þeir aðilar sem ekki hafa lokið við að greiða skráningargjöld kl 16:00 á morgunn munu detta út af ráslista.

Dagskrá

Laugardagur:

8:30 Knapafundur
9:30 Fimmgangur 1.flokkur
Fjórgangur barnaflokkur
Fjórgangur ungmenni
Pollaflokkur
Hádegishlé
Fjórgangur 1.flokkur
Fjórgangur unglingar
Fjórgangur 2.flokkur
kaffihlé
Tölt barnaflokkur
Tölt ungmenni
Tölt T2
Tölt unglingar
Tölt 1.flokkur
Tölt 2.flokkur
100 metra skeið

Sunnudagur:
9:00 Fjórgangur 1.flokkur B-úrslit
Fjórgangur börn úrslit
Fjórgangur unglingar úrslit
Fimmgangur 1.flokkur B-úrslit
Fjórgangur ungmenni úrslit
Hádegishlé
Fjórgangur 2.flokkur úrslit
Tölt 1.flokkur B-úrslit
Tölt unglingar úrslit
Tölt ungmenni úrslit
Fjórgangur 1. Flokkur A úrslit
Tölt börn úrslit
Kaffihlé
Gæðingaskeið
Tölt 2.flokkur úrslit
Tölt 1.flokkur A-úrslit
Tölt T2 úrslit
Fimmgangur 1.flokkur A-úrslit

Ráslistar

Pollaflokkur
Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Þokki frá Hvoli
Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Gifta frá Grafarkoti
Guðmar Hólm Ísólfsson og Rökkvi frá Dalsmynni
Þórólfur Hugi Tómasson og Glaður frá Galtanesi
Arnar Finnbogi Hauksson og Glytnir
Erla Rán Hauksdóttir og Vala
Hlynur Sævar Franzson og Riddari

Fimmgangur 1. flokkur
1 H Ísólfur Líndal Þórisson Gandálfur frá Selfossi
2 V Einar Reynisson Nn frá Böðvarshólum
3 V Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum
4 V Tryggvi Björnsson Lukka frá Miðsitju
5 V Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni
6 V Elías Guðmundsson Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá
7 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Leiftur frá Búðardal
8 V Jóhann Magnússon Frabín frá Fornusöndum
9 V Sigurður Rúnar Pálsson Flugar frá Flugumýri
10 H Fríða Marý Halldórsdóttir Stella frá Efri-Þverá
11 V Helga Thoroddsen Vökull frá Sæfelli
12 V Magnús Ásgeir Elíasson Eljir frá Stóru-Ásgeirsá
13 V Tryggvi Björnsson Ósk frá Blönduósi
14 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
15 V James Bóas Faulkner Ræll frá Gauksmýri
16 V Þórdís Anna Gylfadóttir Stæll frá Neðra-Seli
17 V Vigdís Gunnarsdóttir Sólbjartur frá Flekkudal
18 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
19 H Einar Reynisson Loftur frá Syðri-Völlum
20 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
21 V Tryggvi Björnsson Vaka frá Vestra-Fíflholti
22 V Guðmundur Þór Elíasson Frigg frá Laugarmýri

Fjórgangur 1.flokkur
1 V Greta Brimrún Karlsdóttir Nepja frá Efri-Fitjum
2 V Tryggvi Björnsson Pyttla frá Grænuhlíð
3 H Ísólfur Líndal Þórisson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
4 V Einar Reynisson Almar frá Syðri-Völlum
5 V Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti
6 V Fanney Dögg Indriðadóttir Brúney frá Grafarkoti
7 V Magnús Ásgeir Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá
8 V Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal
9 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti
10 V Greta Brimrún Karlsdóttir Birta frá Efri-Fitjum
11 V Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti
12 V Ragnhildur Haraldsdóttir Börkur frá Brekkukoti
13 V Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal
14 V Jóhanna Friðriksdóttir Blævar frá Stóru-Ásgeirsá
15 V Jóhann Magnússon Oddviti frá Bessastöðum
16 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi
17 V Einar Reynisson Sigurrós frá Syðri-Völlum
18 V Helga Thoroddsen Fylkir frá Þingeyrum
19 V Greta Brimrún Karlsdóttir Dropi frá Áslandi
20 V James Bóas Faulkner Sómi frá Ragnheiðarstöðum
21 V Finnur Bessi Svavarsson Tyrfingur frá Miðhjáleigu

Fjórgangur 2.flokkur
1 V Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
1 V Bryndís Snorradóttir Vigdís frá Hafnarfirði
2 V Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1
3 V Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Magnea frá Syðri-Völlum
3 V Eydís Ósk Indriðadóttir Vídalín frá Grafarkoti
4 V Johanna Karrbrand Stúdent frá Gauksmýri
4 H Anna Lena Aldenhoff Kreppa frá Stórhóli

Fjórgangur ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
1 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum
2 V Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir frá Skúfsstöðum
2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Laufi frá Syðri-Völlum


Fjórgangur unglingaflokkur
1 V Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti
1 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku
2 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Lensa frá Grafarkoti
2 V Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti
3 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá
3 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Hula frá Efri-Fitjum
4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
4 V Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu
5 V Birna Olivia Ödqvist Hökull frá Dalbæ

Fjórgangur barnaflokkur
1 V Karítas Aradóttir Gylmir frá Enni
1 V Júlía Kristín Pálsdóttir Valur frá Ólafsvík
2 H Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði
2 V Edda Felicia Ödqvist Stæll frá Víðidalstungu II

Gæðingaskeið
1 V Jóhann Magnússon Frabín frá Fornusöndum
2 V Tryggvi Björnsson Dúkka frá Steinnesi
3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum
4 V Magnús Ásgeir Elíasson Eljir frá Stóru-Ásgeirsá
5 V Elías Guðmundsson Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá
6 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
7 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þrándur frá Skógskoti
9 V Þórdís Anna Gylfadóttir Þyrnirós frá Hólum
10 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá
11 V Ragnhildur Haraldsdóttir Steina frá Nykhóli
12 V James Bóas Faulkner Ræll frá Gauksmýri
13 V Guðmundur Þór Elíasson Mylla frá Möðruvöllum

100 m. skeið
1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Erpur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt
2 V Magnús Ásgeir Elíasson Dimma frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt
3 V Tryggvi Björnsson Dúkka frá Steinnesi Rauður/milli- einlitt
4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Hrekkur frá Enni Rauður/milli- einlitt
5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti Bleikur/álóttur stjörnótt
6 V Þórdís Anna Gylfadóttir Drift frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt
7 V Magnús Ásgeir Elíasson Drómi frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt
8 V Birna Olivia Ödqvist Hökull frá Dalbæ Rauður/milli- blesótt
9 V Kristófer Smári Gunnarsson Kofri frá Efri-Þverá Bleikur/fífil- einlitt
10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Steina frá Nykhóli Moldóttur/gul-/m- einlitt
11 V Guðmundur Þór Elíasson Mylla frá Möðruvöllum

Tölt 1.flokkur
1 V Jóhanna Friðriksdóttir Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt
2 V Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal
3 V Tryggvi Björnsson Pyttla frá Grænuhlíð Brúnn/milli- skjótt
4 V Greta Brimrún Karlsdóttir Nepja frá Efri-Fitjum Brúnn/milli- einlitt
5 V Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt
6 V Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt
7 V Fanney Dögg Indriðadóttir Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt
8 V Magnús Ásgeir Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/milli- einlitt
9 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Vottur frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt
10 V Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti Rauður/milli- stjörnótt
11 V Einar Reynisson Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli- tvístjörnótt
12 V Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal Rauður/milli- einlitt
13 V Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni Jarpur/rauð- einlitt
14 V Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum Rauður/milli- blesótt
15 V James Bóas Faulkner Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó- einlitt
16 V Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt
17 V Greta Brimrún Karlsdóttir Birta frá Efri-Fitjum Rauður/milli- blesótt
18 V Guðmundur Þór Elíasson Frigg frá Laugarmýri

Tölt 2.flokkur

1 H Sigrún Eva Þórisdóttir Dropi frá Hvoli
1 H Eydís Ósk Indriðadóttir Vídalín frá Grafarkoti
2 V Erla Guðrún Hjartardóttir Riddari frá Syðra-Vallholti
2 V Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1
3 H Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Magnea frá Syðri-Völlum
3 V Magnús Ólafsson Dynur frá Sveinsstöðum
4 V Johanna Karrbrand Stúdent frá Gauksmýri
4 V Anna Lena Aldenhoff Kreppa frá Stórhóli

Tölt ungmennaflokkur
1 V Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir frá Skúfsstöðum Brúnn/milli- tvístjörnótt
2 H Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum Rauður/milli- blesótt
3 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt

Tölt unglingaflokkur
1 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
1 H Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Lensa frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. stjörnótt
2 H Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli- tvístjörnótt
2 H Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv. einlitt
3 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá Grár/bleikur einlitt
3 H Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Hula frá Efri-Fitjum Jarpur/milli- einlitt
4 H Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt
4 V Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu Grár/óþekktur einlitt

Tölt barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur
1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Sandey frá Höfðabakka
2 V Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði
3 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Goði frá Hvolsvelli
3 H Edda Felicia Ödqvist Stæll frá Víðidalstungu II

Tölt T2
1 V Ísólfur Líndal Þórisson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext
2 V Vigdís Gunnarsdóttir Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv. einlitt
3 H Birna Olivia Ödqvist Hökull frá Dalbæ Rauður/milli- blesótt
4 V Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá Rauður/milli- tvístjörnótt
5 H Einar Reynisson Almar frá Syðri-Völlum Rauður/milli- einlitt
6 H James Bóas Faulkner Ræll frá Gauksmýri Rauður/milli- stjörnótt g...
7 H Finnur Bessi Svavarsson Tyrfingur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt






Flettingar í dag: 208
Gestir í dag: 80
Flettingar í gær: 394
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3706174
Samtals gestir: 448321
Tölur uppfærðar: 15.12.2019 12:23:56