26.02.2014 21:38

Ráslistar fyrir ísmótið á Svínavatni (uppfærður 27.02)

Stefnir í flott mót á Svínavatni á laugardaginn nk. Mótið hefst klukkan ellefu á b-flokki. Hér fyrir neðan má sjá ráslistana. Meira um mótið á heimasíðu þess: http://www.is-landsmot.is/

B- flokkur

1 Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ
1 Magnús Bragi Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggjastöðum
1 Ingólfur Pálmason Orka frá Stóru- Hildisey
2 Svana Ingólfsdóttir Krossbrá frá Kommu
2 Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti
2 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum
3 Malin Isabell Olsson Koltinna frá Enni
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað
3 Finnur Bessi Svavarsson Ösp frá Akrakoti
4 Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ
4 Ella Brolin Ægir frá Efra-Núpi
4 Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði
5 Gunnar Freyr Gestsson Flokkur frá Borgarhóli
5 Skapti Steinbjörnsson Blálilja frá Hafsteinsstöðum
5 Edda Rún Guðmunsdóttir Kolviður frá Strandarhöfða
6 Hanný Norland Adda frá Vatnsleysu
6 Agnes Hekla Árnadóttir Snarfari frá Víðisnesi
6 Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd
7 Björn Jóhann Steinarsson Kóngur frá Sauðárkróki
7 Þór Jónsteinsson Saga frá Skriðu
7 Ingólfur Pálmason Vakandi frá Stóru-Hildisey
8 Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki
8 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Ræll frá Varmalæk
8 Ísólfur Líndal Vaðall frá Akranesi
9 Gestur Freyr Stefánsson Orgía frá Höskuldsstöðum
9 James Faulkner Eyvör frá Lækjamóti
9 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi
10 Tonhild Tveiten Íslendingur frá Dalvík
10 Kajsa Karlberg Seiður frá Berglandi I
10 Helgi Eyjólfsson Stimpill frá Vatni
11 Salbjörg Matthíasdóttir Kiljan frá Enni
11 Hans Þór Hilmarsson Síbil frá Torfastöðum
11 Sæmundur Þ Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði
12 Líney María Hjálmarsd Vöxtur frá Hólabrekku
12 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fróði frá Akureyri
12 Jóhann Albertsson Stúdent frá Gauksmýri
13 Magnús Ásgeir Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá
13 Mette Mannseth Verdí frá Torfunesi
13 Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir frá Skúfsstöðum
14 Guðmundur Þ Elíasson Fáni frá Lækjadal
14 Barbara Wenzl Hrafntinnur frá Sörlatungu
14 Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal
15 Þórdís F. Þorsteinsdóttir Snjólfur frá Eskiholti
15 Tryggvi Björnsson Blær frá Kálfholti
15 Gunnar Arnarsson Frægð frá Auðsholtshjáleigu
16 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Hersveinn frá Lækjarbotnum
16 Fredrica Fagerlund Djákni frá Neðri - Rauðalæk
16 Finnur Bessi Svavarsson Glaumur frá Hafnarfirði
17 Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu
17 Jakob Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk
17 Egill Þórarinsson Sjarmi frá Vatnsleysu
18 Björn Jónsson Stikla frá Vatnsleysu
18 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi 3
18 Anna Funni Jonasson Tyrfingur frá Miðhjáleigu
19 Ingólfur Pálmason Eldur frá Miðsitju
19 Stefán Ingi Gestsson Þytur frá Miðsitju
19 Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal



Kaupfélag V - Húnvetninga

býður upp á A - flokk


1 Skapti Steinbjörnsson Mön frá Hafsteinsstöðum
1 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum
1 Anna Funni Jonasson Prinsessa frá Litladal
2 Björn Jóhann Steinarsson Muninn frá Skefilsstöðum
2 Friðgeir Ingi Jóhannsson Ljúfur frá Hofi
2 Sæmundur Þ Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi 2
3 Þór Jónsteinsson Ársól frá Strandarhöfða
3 Sigurjón Örn Björnsson Dulúð frá Tumabrekku
3 Ingólfur Pálmason Geisli frá Ytra- Vallholti
4 Tryggvi Björnsson Mánadís frá Akureyri
4 Barbara Wenzl Varða frá Hofi
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá V- Leirárgörðum
5 Ísólfur Líndal Gandálfur frá Selfossi
5 Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk
5 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli
6 Hans Þór Hilmarsson Tígulás frá Marteinstungu
6 Davíð Jónsson Heikir frá Hoftúni
6 Skapti Ragnar Skaptason Grágás frá Hafsteinsstöðum
7 Sölvi Sigurðarson Starkaður frá Stóru-Gröf ytri
7 Þorbjörn H Matthíasson Blæja frá Höskuldsstöðum
7 Magnús Á Elíasson Eljir frá Stóru - Ásgeirsá
8 Hlín Mainka Jóhannesd. Glóðar frá Árgerði
8 Guðmundur Þór Elíasson Frigg frá Laugarmýri
8 Gunnar Arnarson Forsjá frá Auðholtshjáleigu
9 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Ársól frá Bakkakoti
9 Logi Þór Laxdal Vörður frá Árbæ
9 Sigurbjörn Viktorsson Maríus frá Hvanneyri
10 Jakob Sigurðarson Ægir frá Efri-Hrepp
10 James Faulkner Ræll frá Gauksmýri
10 Sigvaldi L Guðmundsson Leiftur frá Búðardal
11 Skapti Steinbjörnsson Skriða frá Hafsteinsstöðum
11 Sæmundur Þ Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal
11 Anna Funni Jonasson Júlía frá Hvítholti
12 Hans Þór Hilmarsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði
12 Friðgeir Ingi Jóhannsson Hringagnótt frá Berglandi I
12 Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu
13 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Óskar frá Litla-Hvammi
13 Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsst
13 Tryggvi Björnsson Þyrla frá Eyri

Húsherji ehf-Svínavatni
býður upp á töltið:


1 Finnur Bessi Svavarsson Ösp frá Akrakoti
1 Svana Ingólfsdóttir Kólga frá Kristnesi
2 Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti
2 Ella Brolin Ægir frá Efra-Núpi
2 Skapti Steinbjörnsson Blálilja frá Hafsteinsstöðum
3 Gunnar Freyr Gestsson Dís frá Höskuldsstöðum
3 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggstöðum
3 Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi
4 Björn Jóhann Steinarsson Mæja frá Hólakoti
4 Þór Jónsteinsson Saga frá Skriðu
4 Tryggvi Björnsson Krummi frá Egilsá
5 Jóhann Albertsson Carmen frá Hrísum
5 Þórdís Anna Gylfadóttir Gola frá Hofsstöðum
5 Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli
6 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi
6 Hans Þór Hilmarsson Síbil frá Torfastöðum
6 Stefán Ingi Gestsson Þytur frá Miðsitju
7 Sæmundur Þ Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði
7 Líney María Hjálmarsd Sprunga frá Bringu
7 Magnús Á Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá
8 Mette Mannseth Verdí frá Torfunesi
8 Hlín Mainka Jóhannesd Glóðar frá Árgerði
8 Guðmundur Þ Elíasson Fáni frá Lækjadal
9 Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal
9 Ísólfur Líndal Kappi frá Kommu
9 Gunnar Arnarsson Frægð frá Auðsholtshjáleigu
10 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Hersveinn f Lækjarbotnum
10 Fredrica Fagerlund Djákni frá Neðri-Rauðalæk
10 Jakob Sigurðsson Kilja frá Grindavík
11 Arndís Brynjólfsdóttir Hekla frá Vatnsleysu
11 Egill Þórarinsson Díva frá Vatnsleysu
11 Bjarni Jónasson Roði frá Garði
12 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi 3
12 Tryggvi Björnsson Karmen frá Grafarkoti
12 Anna Funni Jonasson Tyrfingur frá Miðhjáleigu
13 Stefán Friðriksson Penni frá Glæsibæ
13 Barbara Wenzl Gló frá Hofi
13 Finnur Bessi Svavarsson Glaumur frá Hafnarfirði
14 Bjarni Þór Broddason Fáni frá Forsæludal
14 Gestur Freyr Stefánsson Orgía frá Höskuldsstöðum
14 Benedikt Þór Kristjánsson Kolur frá Kirkjuskógi


Styrktaraðilar  :

Geitaskarð-hrossaræktarbú - Kaupfélag Vestur-Húnvetninga - Húsherji ehf-Svínavatni

Gunnar Arnarson ehf - Arionbanki - Export hestar

Gröf Víðidal - Ístex - SAH Afurðir

VÍS Sauðárkróki - Kaupfélag Skagfirðinga - G. Hjálmarsson hf

Lífland - Steypustöðin Hvammstanga - Tveir smiðir,Húnaþingi vestra

Ferðaþjónustan í Hofi
- Fitjar, hrossaræktarbú - Hólabak, hrossaræktarbú

Blönduósbær - N1 Píparinn - Vörumiðlun, Blönduósi

Ferðaþjónustan Dæli
- Kidka ehf - Steinnes, hrossaræktarbú


Sjáumst og horfum á flotta gæðinga á ís.


 
Hestamannafélagið Þytur og Neisti
 

Flettingar í dag: 515
Gestir í dag: 50
Flettingar í gær: 197
Gestir í gær: 66
Samtals flettingar: 3552781
Samtals gestir: 437236
Tölur uppfærðar: 22.8.2019 14:12:19