09.06.2016 20:39

Sameiginleg úrtaka fyrir LM´16 Hólum

Ráslisti Laugardagsins 11.júní

A flokkur

1 Kveðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
2 Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
3 Óskar frá Litla-Hvammi I Hörður Óli Sæmundarson Skagfirðingur
4 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur
5 Aur frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Þytur
6 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
7 Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir Skagfirðingur
8 Laufi frá Bakka Elinborg Bessadóttir Skagfirðingur
9 Brigða frá Brautarholti Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
10 Þögn frá Þúfum Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
11 Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Skagfirðingur
12 Stígandi frá Neðra-Ási Elvar Einarsson Skagfirðingur
13 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur
14 Dúna frá Hólum Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
15 Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Bjarni Jónasson Skagfirðingur
16 Hugsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Þytur
17 Von frá Hólateigi Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur
18 Karl frá Torfunesi Mette Mannseth Þjálfi
19 Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir Glófaxi
20 Laufi frá Syðra-Skörðugili Eline Schriver Neisti
21 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
22 Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
23 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur
24 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
25 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
26 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
27 Hlekkur frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
28 Orka frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur
29 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Skagfirðingur
30 Pávi frá Sleitustöðum Bjarni Jónasson Skagfirðingur
31 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason Skagfirðingur
32 Hetja frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
33 Ákafi frá Brekkukoti Hörður Óli Sæmundarson Þytur
34 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
35 Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
36 Þeyr frá Prestsbæ Julina Veith Skagfirðingur
37 Konungur frá Hofi Finnur Bessi Svavarsson Neisti
38 Narri frá Vestri-Leirárgörðum Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
39 Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Skagfirðingur
40 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
41 Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Skagfirðingur
42 Kjalvör frá Kálfsstöðum Barbara Wenzl Skagfirðingur

B flokkur
1 Frikka frá Fyrirbarði Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
2 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
3 Taktur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
4 Nói frá Saurbæ Sina Scholz Skagfirðingur
5 Hafrún frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Skagfirðingur
6 Sif frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
7 Táta frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
8 Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
9 Mylla frá Hólum Þorsteinn Björnsson Skagfirðingur
10 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson
11 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Skagfirðingur
12 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Skagfirðingur
13 Lord frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Skagfirðingur
14 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur
15 Hryðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
16 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
17 Blæja frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
18 Sæunn frá Mosfellsbæ Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
19 Hátíð frá Kommu Jessie Huijbers Þytur
20 Hlekkur frá Lækjamóti Elvar Einarsson Skagfirðingur
21 Lukkudís frá Víðinesi 1 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
22 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
23 Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
24 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Glæsir
25 Fannar frá Hafsteinsstöðum Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur
26 Oddi frá Hafsteinsstöðum Jakob Svavar Sigurðsson Skagfirðingur
27 Viti frá Kagaðarhóli Mette Mannseth Skagfirðingur
28 Birta frá Kaldbak Eline Schriver Neisti
29 Ósvör frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
30 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
31 Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Skagfirðingur
32 Hraunar frá Vatnsleysu Arndís Brynjólfsdóttir Skagfirðingur
33 Greip frá Sauðárkróki Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur
34 Tvistur frá Árgerði Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
35 Byr frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
36 Króna frá Hólum Linda Rún Pétursdóttir Skagfirðingur
37 Dynjandi frá Sauðárkróki Stefán Öxndal Reynisson Skagfirðingur
38 Björk frá Narfastöðum Hjörvar Ágústsson Skagfirðingur
39 Vídd frá Lækjamóti Friðrik Már Sigurðsson Þytur

Barnaflokkur

1 Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Skagfirðingur
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Þytur
3 Kristinn Örn Guðmundsson Frami frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Skagfirðingur
5 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Þytur
6 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Þytur
7 Björg Ingólfsdóttir Reynir frá Flugumýri Skagfirðingur
8 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Miðill frá Kistufelli Neisti
9 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur
10 Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum Skagfirðingur
11 Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ Skagfirðingur
12 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Þytur
13 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Þytur
14 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Skagfirðingur
15 Kristinn Örn Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
16 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hekla frá Neðstabæ Þytur
17 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II Skagfirðingur

Unglingaflokkur
1 Freyja Sól Bessadóttir Kolbrún frá Bakka Skagfirðingur
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Þytur
3 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Skagfirðingur
4 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Skagfirðingur
5 Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Neisti
6 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Skagfirðingur
7 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Þytur
8 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Neisti
9 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur
10 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
11 Aron Freyr Sigurðsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Neisti
12 Stefanía Sigfúsdóttir Arabi frá Sauðárkróki Skagfirðingur
13 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Skagfirðingur
14 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
15 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur
16 Hulda Ellý Jónsdóttir Valur frá Reykjavík Glæsir
17 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Skagfirðingur
18 Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Skagfirðingur
19 Herjólfur Hrafn Stefánsson Dagný frá Glæsibæ Skagfirðingur
20 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Neisti

Ungmennaflokkur
1 Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Þytur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smári frá Svignaskarði Skagfirðingur
3 Elín Sif Holm Larsen Jafet frá Lækjamóti Þytur
4 Ragnheiður Petra Óladóttir Ræll frá Varmalæk Skagfirðingur
5 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Þytur
6 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Skagfirðingur
7 Sölvi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Glæsir
8 Birna Olivia Ödqvist Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Þytur
9 Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Lóa frá Bergsstöðum Neisti
10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laukur frá Varmalæk Skagfirðingur
11 Friðrik Þór Stefánsson Hending frá Glæsibæ Skagfirðingur
12 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
13 Eydís Anna Kristófersdóttir Hökull frá Þorkelshóli 2 Þytur
14 Hjördís Jónsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II Neisti
15 Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti Þytur
16 Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Skagfirðingur
17 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
18 Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum Hringur
19 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur
20 Jódís Ósk Jónsdóttir Óðinn frá Sigríðarstöðum Glæsir
21 Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki Skagfirðingur

Skeið 100m (flugskeið)

1 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ Skagfirðingur
3 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Skagfirðingur
4 Pétur Örn Sveinsson Klöpp frá Hólum Skagfirðingur
5 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
6 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur
7 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Skagfirðingur
8 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
9 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur

Skeið 150m

1 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur
2 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
3 Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri Þytur
4 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur
5 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
6 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
7 Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Skagfirðingur

Skeið 250m
1 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
2 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur
3 Ísólfur Líndal Þórisson Korði frá Kanastöðum Þytur
4 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur




Ráslisti Sunnudagsins 12.júní

A flokkur
1 Dúna frá Hólum Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
2 Þögn frá Þúfum Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
3 Hetja frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
4 Skál frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
5 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur
6 Kveðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
7 Frenja frá Vatni Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur
8 Heiðmar frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
9 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Þytur
10 Pávi frá Sleitustöðum Bjarni Jónasson Skagfirðingur
11 Náttúra frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Skagfirðingur
12 Óskar frá Litla-Hvammi I Hörður Óli Sæmundarson Skagfirðingur
13 Roði frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson Skagfirðingur
14 Konungur frá Hofi Finnur Bessi Svavarsson Neisti
15 Orka frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur
16 Seiður frá Flugumýri II Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
17 Gýgjar frá Gýgjarhóli Helga Rósa Pálsdóttir Skagfirðingur
18 Laufi frá Syðra-Skörðugili Eline Schriver Neisti
19 Hlekkur frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
20 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
21 Díva frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
22 Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir Glófaxi
23 Laufi frá Bakka Elinborg Bessadóttir Skagfirðingur
24 Bruni frá Akureyri Skapti Ragnar Skaptason Skagfirðingur
25 Rosi frá Berglandi I Friðgeir Ingi Jóhannsson Skagfirðingur
26 Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
27 Brigða frá Brautarholti Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
28 Molda frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
29 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
30 Ákafi frá Brekkukoti Hörður Óli Sæmundarson Þytur
31 Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Skagfirðingur
32 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason Skagfirðingur
33 Þeyr frá Prestsbæ Julina Veith Skagfirðingur
34 Stígandi frá Neðra-Ási Elvar Einarsson Skagfirðingur
35 Karl frá Torfunesi Mette Mannseth Skagfirðingur
36 Von frá Hólateigi Egill Þórir Bjarnason Skagfirðingur
37 Hugsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Þytur
38 Snillingur frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
39 Grámann frá Hofi á Höfðaströnd Bjarni Jónasson Skagfirðingur .
40 Narri frá Vestri-Leirárgörðum Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
41 Aur frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Þytur

B flokkur
1 Lukkudís frá Víðinesi 1 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
2 Hátíð frá Kommu Jessie Huijbers Þytur
3 Ósvör frá Lækjamóti Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Elín .
4 Skák frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur
5 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
6 Hafrún frá Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson Skagfirðingur
7 Blæja frá Saurbæ Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur
8 Táta frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
9 Hryðja frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
10 Sæunn frá Mosfellsbæ Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
11 Króna frá Hólum Linda Rún Pétursdóttir Skagfirðingur
12 Freyðir frá Leysingjastöðum II Ísólfur Líndal Þórisson Þytur
13 Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur
14 Tvistur frá Árgerði Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
15 Kolskeggur frá Syðri-Hofdölum Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Skagfirðingur
16 Greip frá Sauðárkróki Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur
17 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Skagfirðingur
18 Blær frá Laugardal Elin Adina Maria Bössfall Skagfirðingur
19 Vídd frá Lækjamóti Friðrik Már Sigurðsson Þytur
20 Skrautfjöður frá Íbishóli Elísabet Jansen Skagfirðingur
21 Nói frá Saurbæ Sina Scholz Skagfirðingur
22 Mylla frá Hólum Þorsteinn Björnsson Skagfirðingur
23 Birta frá Kaldbak Eline Schriver Neisti
24 Oddi frá Hafsteinsstöðum Jakob Svavar Sigurðsson Skagfirðingur
25 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Skagfirðingur
26 Björk frá Narfastöðum Hjörvar Ágústsson Skagfirðingur
27 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur
28 Þróttur frá Akrakoti Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur
29 Dynjandi frá Sauðárkróki Stefán Öxndal Reynisson Skagfirðingur
30 Viti frá Kagaðarhóli Mette Mannseth Skagfirðingur
31 Hraunar frá Vatnsleysu Arndís Brynjólfsdóttir Skagfirðingur
32 Taktur frá Varmalæk Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur
33 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Glæsir
34 Frikka frá Fyrirbarði Finnur Ingi Sölvason Skagfirðingur
35 Lord frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Skagfirðingur
36 Byr frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur
37 Fannar frá Hafsteinsstöðum Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur .
38 Sif frá Þúfum Mette Mannseth Skagfirðingur
39 Hlekkur frá Lækjamóti Elvar Einarsson Skagfirðingur

Barnaflokkur

1 Kristinn Örn Guðmundsson Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ Skagfirðingur
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Þytur
4 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Glóð frá Þórukoti Þytur
5 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur
6 Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ Skagfirðingur
7 Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Skagfirðingur
8 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hekla frá Neðstabæ Þytur
9 Kristinn Örn Guðmundsson Frami frá Stóru-Ásgeirsá Skagfirðingur
10 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Miðill frá Kistufelli Neisti
11 Anna Sif Mainka Ræll frá Hamraendum Skagfirðingur
12 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Ysta-Gerði Skagfirðingur
13 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Grágás frá Grafarkoti Þytur
14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Dagur frá Hjaltastaðahvammi Þytur
15 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II Skagfirðingur
16 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Þytur
17 Björg Ingólfsdóttir Reynir frá Flugumýri Skagfirðingur

Skeið 100m (flugskeið)

1 Þorsteinn Björnsson Grótta frá Hólum Skagfirðingur
2 Pétur Örn Sveinsson Klöpp frá Hólum Skagfirðingur
3 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Skagfirðingur
4 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
5 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni Skagfirðingur
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ Skagfirðingur
7 Svavar Örn Hreiðarsson Hekla frá Akureyri Hringur
8 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
9 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Skagfirðingur

Skeið 150m
1 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
2 Vigdís Gunnarsdóttir Stygg frá Akureyri Þytur
3 Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum Skagfirðingur
4 Finnbogi Bjarnason Nótt frá Garði Skagfirðingur
5 Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mói Skagfirðingur
6 Egill Þórir Bjarnason Skriða frá Hafsteinsstöðum Skagfirðingur
7 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Skagfirðingur

Unglingaflokkur
1 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Skagfirðingur
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur frá Hofi Neisti
3 Herjólfur Hrafn Stefánsson Dagný frá Glæsibæ Skagfirðingur
4 Aron Freyr Sigurðsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Neisti
5 Freyja Sól Bessadóttir Kolbrún frá Bakka Skagfirðingur
6 Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Neisti
7 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Skagfirðingur
8 Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Skagfirðingur
9 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Þytur
10 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Þytur
11 Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Skagfirðingur
12 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Skagfirðingur
13 Stefanía Sigfúsdóttir Arabi frá Sauðárkróki Skagfirðingur
14 Karítas Aradóttir Sómi frá Kálfsstöðum Þytur
15 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Skagfirðingur
16 Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glæsibæ Skagfirðingur
17 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Þruma frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
18 Hulda Ellý Jónsdóttir Valur frá Reykjavík Glæsir
19 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Neisti
20 Sigríður Vaka Víkingsdóttir Vaki frá Hólum Skagfirðingur

Ungmennaflokkur
1 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Smári frá Svignaskarði Skagfirðingur
3 Elín Sif Holm Larsen Jafet frá Lækjamóti Þytur
4 Birna Olivia Ödqvist Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Þytur
5 Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Skagfirðingur
6 Jódís Ósk Jónsdóttir Óðinn frá Sigríðarstöðum Glæsir
7 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir Blær frá Hofsstaðaseli Skagfirðingur
8 Eva Dögg Pálsdóttir Stuðull frá Grafarkoti Þytur
9 Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Lóa frá Bergsstöðum Neisti
10 Vigdís Anna Sigurðardóttir Valur frá Tóftum Hringur
11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Laukur frá Varmalæk Skagfirðingur
12 Hjördís Jónsdóttir Dökkvi frá Leysingjastöðum II Neisti
13 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Skagfirðingur
14 Sölvi Sölvason Faxi frá Miðfelli 5 Glæsir
15 Birna Olivia Ödqvist Daníel frá Vatnsleysu Þytur
16 Elín Sif Holm Larsen Kvaran frá Lækjamóti Þytur
17 Eydís Anna Kristófersdóttir Hökull frá Þorkelshóli 2 Þytur
18 Ragnheiður Petra Óladóttir Ræll frá Varmalæk Skagfirðingur
19 Elín Magnea Björnsdóttir Eldur frá Hnjúki Skagfirðingur
20 Friðrik Þór Stefánsson Hending frá Glæsibæ Skagfirðingur
21 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk Skagfirðingur

Tölt T1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Skagfirðingur
2 Mette Mannseth Kveðja frá Þúfum Skagfirðingur
3 Fanney Dögg Indriðadóttir Byr frá Grafarkoti Þytur
4 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Léttir
5 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi Skagfirðingur
6 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Glæsir
7 Jessie Huijbers Hátíð frá Kommu Þytur
8 Magnús Bragi Magnússon Gola frá Krossanesi Skagfirðingur
9 Barbara Wenzl Kjalvör frá Kálfsstöðum Skagfirðingur
10 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur
11 Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási Skagfirðingur
12 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glás frá Lóni Skagfirðingur
13 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Skagfirðingur
14 Hjördís Jónsdóttir Prúð frá Leysingjastöðum II Neisti
15 Magnús Bragi Magnússon Lukkudís frá Víðinesi 1 Skagfirðingur
Flettingar í dag: 608
Gestir í dag: 88
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695588
Samtals gestir: 447685
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 23:16:51