12.08.2016 11:23

Ráslistar fyrir sameiginlegt gæðingamót Þyts og Neista.

Ráslistar.

 

Pollaflokkur

Sunna Margrét Ólafsdóttir og Píla frá Sveinsstöðum

Kristín Ólafsdóttir og Glæsir frá Steinnesi

 

Barnaflokkur

 

1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Sparibrúnn frá Hvoli

2.Hlíðar Örn Steinunnarson - Blakkur frá Kolbeinsá 2

3.Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti

4.Inga Rós Suska Hauksdóttir - Feykir frá Stekkjardal

 

Unglingaflokkur

 

1.Lara Margrét Jónsdóttir - Króna frá Hofi

2.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Keisari frá Hofi

3.Sólrún Tinna Grímsdóttir - Hnakkur frá Reykjum

4.Lilja María Suska - Gullmoli frá Möðrufelli

5.Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum

6.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti

7.Lara Margrét Jónsdóttir - Tímon frá Hofi

8.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Tígull frá Köldukinn

 

Ungmennaflokkur

 

1.Haukur Marian Suska - Viðar frá Hvammi 2

2.Friðrún Fanný Guðmundsdóttir - Lóa frá Bergstöðum

3.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti

4.Birna Olivia Agnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu

5.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir - Hríma frá Leysingjastöðum 2

6.Vera Van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki (keppir sem gestur)

 

A-Flokkur

 

1.Jakob Víðir Kristjánsson - Frægur frá Fremri Fitjum

2.Pálmi Geir Ríkharðsson - Orka frá Syðri Völlum

3.Ólafur Magnússon - Heilladís frá Sveinsstöðum

4.Jessie Huijbers - Þoka frá Gröf

5.Valur Valsson - Birta frá Flögu

6.Þórður Pálsson - Nóta frá Sauðanesi

7.Jakob Víðir Kristjánsson - Tíbrá frá Fremri Fitjum

 

B-Flokkur

 

1.Pálmi Geir Ríkharðsson - Sigurrós frá Syðri Völlum

2.Sverrir Sigurðsson - Frostrós frá Höfðabakka (Á)

3.Eline Schriver - Laufi frá Syðra Skörðugili

4.Jakob Víðir Kristjánsson - Börkur frá Brekkukoti

5.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti

6.Hörður Óli Sæmundarson - Sæfríður frá Syðra Kolugili

7.Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi (Á)

8.Helena Halldórsdóttir - Garpur frá Efri Þverá (Á)

9.Jón Ragnar Gíslason - Frosti frá Garðshorni (Á)

10.Kristín Jósteinsdóttir - Garri frá Sveinsstöðum

11.Sverrir Sigurðsson - Krummi frá Höfðabakka (Á)

12.Ægir Sigurgeirsson - Litur frá Blönduósi

13.Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli (Á)

14.Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi (Á)

15.Jón Gíslason - Þjónn frá Hofi (Á)

16.Jakob Víðir Kristjánsson - Gimsteinn frá Röðli

17.Hörður Ríkharðsson - Kraftur frá Steinnesi (Á)

18.Magnús Ólafsson - Huldumey frá Sveinsstöðum (Á)

19.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Ræll frá Varmalæk

20.Hörður Óli Sæmundarson - Garri frá Gröf

21.Ægir Sigurgeirsson - Gítar frá Stekkjardal

22.Sverrir Sigurðsson - Magni frá Höfðabakka (Á)

23.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 (Á)

24.Svana Ingólfsdóttir - Krossfari frá Kommu

25.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi

26.Óskar Einar Hallgrímsson - Leiknir frá Sauðá (Á)

27.Jakob Víðir Kristjánsson - Iðunn frá Fremri Fitjum

28.Magnús Ólafsson - Huldar Geir frá Sveinsstöðum (Á)

 

100 m skeið

 

1.Haukur Suska Garðarsson - Sægletta frá Eyjarkoti

2.Jakob Víðir Kristjánsson - Steina frá Nykhóli

3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi

4.Gréta Brimrún Karlsdóttir - Kátína frá Efri Fitjum

5.Haukur Marian Suska - Viðar frá Hvammi 2

6.Lilja Maria Suska - Tinna frá Hvammi 2

7.Ólafur Magnússon - Abel frá Sveinsstöðum

8.Harpa Hrönn Hilmarsdóttir - Þytur frá Sléttu

9.Haukur Suska Garðasson - Gletta frá Leysingjastöðum 2

Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 22
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554446
Samtals gestir: 437510
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:19:05