18.08.2016 21:39
Ráslistar fyrir opið Íþróttamót Þyts 2016
Pollaflokkur
Indriði Rökkvi Ragnarsson - Freyðir frá Grafarkoti
Eva Rún Jarfadóttir - Kolskeggur frá Bjargshóli
Herdís Erla Elvarsdóttir - Fjöður frá Grund
Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir - Jasmín frá Þorkellshóli
Jakob Friðriksson Líndal - Valdís frá Blesastöðum
Tölt - barnaflokkur
1. Guðmar Hólm Ísólfsson - Dagur frá Hjaltastaðahvammi
1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Vídalín frá Grafarkoti
2. Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti
2. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá
3. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli
3. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti
Tölt - unglingaflokkur
1. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Máni frá Melstað
1. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
2. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti
2. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum
Tölt - 1.flokkur
1. Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti
1. Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti
2. Pálmi Geir Ríkharðsson - Sigurrós frá Syðri Völlum
2. Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti
3. Sonja Líndal - Jafet frá Lækjamóti
3. Gréta Brimrún Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum
4. Hörður Óli Sæmundarson - Sæfríður frá Syðra Kolugili
4. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ
5. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum
5. Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti
6. Herdís Einarsdóttir - Gróska frá Grafarkoti
6. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu
Tölt - 2.flokkur
1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1
1. Óskar Einar Hallgrímsson - Glotti frá Grafarkoti
2. Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli
3. Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka
4. Óskar Einar Hallgrímsson - Leiknir frá Sauðá
4. Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi
Tölt - ungmennaflokkur
1. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk
1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti
2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki
100 metra skeið
1. Gréta Brimrún Karlsdóttir - Kátína frá Efri Fitjum
2. Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi
3. Hörður Óli Sæmundarson - Þoka frá Gröf
4. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku
5. Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri
5 gangur - 1.flokkur
1. Hörður Óli Sæmundarson - Álma frá Hrafnstöðum
1. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ
2. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni
2. Ísólfur Líndal - Sólbjartur frá Flekkudal
3. Gréta Brimrúm Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum
3. Herdís Einarsdóttir - Tó frá Grafarkoti
4. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum
4.gangur - börn
1. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli
1. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti
2. Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi
3. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá
3. Guðmar Hólm Ísólfsson - Stjarna frá Selfossi
4. Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti
4. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Sparibrúnn frá Hvoli
4.gangur - unglingar
1. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla frá Hvammstanga
1. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum
2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
2. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Áldrottning frá Hryggstekk
3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti
4.gangur - ungmenni
1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti
1. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk
2. Lisa Dicmanken - Hökull frá Þorkellshóli 2
2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki
3. Eva Dögg Pálsdóttir - Kastanía frá Grafarkoti
4.gangur - 2.flokkur
1. Sverrir Sigurðsson - Krummi frá Höfðabakka
1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1
2. Óskar Einar Hallgrímsson - Aur frá Höfðabakka
3. Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi
3. Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir - Aladín frá Torfunesi
4. Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi
4. Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka
4.gangur - 1.flokkur
1. Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti
1. Hallfríður S. Óladóttir - Flipi frá Bergstöðum
2. Ísólfur Líndal - Vala frá Lækjamóti
2. Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir - Strákur frá Lágafelli
3. Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti
3. Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti
4. Hörður Óli Sæmundarsson - Sæfríður frá Syðra Kolugili
4. Sonja Líndal - Kvara frá Lækjamóti
5. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu
6. Hallfríður S. Óladóttir - Ræll frá Varmalæk.
Gæðingaskeið
1. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum
2. Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri
3. Ísólfur Líndal - Korði frá Kanastöðum
4. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni