22.08.2016 16:50

Niðurstöður frá opnu íþróttamóti Þyts.

 

Tölt - barnaflokkur

1. Guðmar Hólm Ísólfsson - Dagur frá Hjaltastaðahvammi - 6,17

2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Vídalín frá Grafarkoti - 5,92

3.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 5,75

4. Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 5,42

5.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,08


Tölt - unglingaflokkur

1. Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,17

2. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 5,67

3. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Glitri frá Grafarkoti - 5,28

4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Máni frá Melstað - 5,11


Tölt - 1.flokkur

 

1.Ísólfur Líndal - Ósvör frá Lækjamóti - 7,17

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 7,11

3.Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti - 7,0

4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,39

5.Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti - 6,33


 

Tölt - 2.flokkur

1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,61

2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,17

3.Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli - 5,0

4.Óskar Einar Hallgrímsson - Glotti frá Grafarkoti - 4,89


Tölt - ungmennaflokkur

1.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,22

2. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 6,0

3.Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,94


 

100 metra skeið
 

1. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku - 8,20 sek

2. Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - 8,29 sek

3. Hörður Óli Sæmundarson - Þoka frá Gröf - 8,77 sek


 

5 gangur - 1.flokkur

 

1.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 6,31

2.Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum - 6,12

3.Ísólfur Líndal - Sólbjartur frá Flekkudal - 5,81

4.Herdís Einarsdóttir - Tó frá Grafarkoti - 5,33

5.Gréta Brimrúm Karlsdóttir - Sólrún frá Efri Fitjum - 5,17


 


 

4.gangur - börn
 

1.Guðmar Hólm Ísólfsson - Stjarna frá Selfossi - 6,50

2.Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti - 6,00

3.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Glóð frá Þórukoti - 5,25

4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli - 4,33

5.Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi - 4,17

6.Kristinn Örn Guðmundsson - Birtingur frá Stóru Ásgeirsá - 2,92


4.gangur - unglingar


1.Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - 6,20

2.Karítas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum - 6,03

3.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla frá Hvammstanga - 5,70

4.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Áldrottning frá Hryggstekk - 4,83



4.gangur - ungmenni

1. Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti - 6,40

2. Lisa Dicmanken - Hökull frá Þorkellshóli 2 - 5,93

3. Vera van Praag Sigaar - Rauðbrá frá Hólabaki - 5,90

4. Birna Olivia Agnarsdóttir - Vísa frá Skúfslæk - 5,50


 4.gangur - 2.flokkur

1.Sverrir Sigurðsson - Frosti frá Höfðabakka - 6,60

2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 - 6,37

3.Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir - Aladín frá Torfunesi - 5,27

4.Óskar Einar Hallgrímsson - Aur frá Höfðabakka - 4,93

5. Eyjólfur Sigurðsson - Lukka frá Akranesi - 4,80


4.gangur - 1.flokkur

1.Sonja Líndal - Kvaran frá Lækjamóti - 7,03

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - 6,60

3.Ísólfur Líndal - Vala frá Lækjamóti - 6,60

4.Fanney Dögg Indriðadóttir - Táta frá Grafarkoti - 6,40

5.Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti - 6,40


 

Gæðingaskeið

 

1.Ísólfur Líndal - Korði frá Kanastöðum - 7,04

2.Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri - 6,04

3.Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni - 5,83


Pollaflokkur


Indriði Rökkvi Ragnarsson - Freyðir frá Grafarkoti

Eva Rún Jarfadóttir - Kolskeggur frá Bjargshóli

Herdís Erla Elvarsdóttir - Fjöður frá Grund

Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir - Jasmín frá Þorkellshóli

Jakob Friðriksson Líndal - Valdís frá Blesastöðum 

 

 

Flettingar í dag: 131
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 415
Gestir í gær: 83
Samtals flettingar: 3554505
Samtals gestir: 437513
Tölur uppfærðar: 26.8.2019 02:50:17