04.03.2017 12:54

Úrslit liðakeppninnar - Fimmgangur/T2/T7

Frábært kvöld og allir kátir smiley 

Fjólubláa liðið sigraði kvöldið með en fast á hæla þeirra kom gula liðið. Staðan í liðakeppninni eftir kvöldið er svona:

Fjólubláa liðið: 147,63 stig

Gula liðið: 141,57 stig

Bleika liðið: 93,79 stig

 

Bæjarkeppnin var á sínum stað í gærkvöldi og sigrði lið Sindrastaða kvöldið með 29 stig og fengu þau fallega undirdýnu frá Kidka sem er aðalstyrktaraðili bæjarkeppninnar.


Staðan í einstaklingskeppninni eftir þessi tvö mót er og mjótt á mununum:

 

Barnaflokkur.

Dagbjört Jóna - 20 stig

Bryndís Jóhanna - 14 stig

Rakel Gígja - 13 stig


 

Unglingaflokkur

Eysteinn Tjörvi - 18 stig

Ásta Guðný - 15 stig

Karitas Arad.- 10 stig


 

3.flokkur

Fanndís Ósk - 17 stig

Helena Halldórs - 12 stig

Berglind Bjarnad- 10 stig

 

2.flokkur

Þóranna Másdóttir -18 stig

Pálmi Geir - 15 stig

Ásdís Brynja - 10 stig

 

1. flokkur 

Fanney Dögg - 18 stig

Elvar Logi - 14 stig

Jessie Huijers - 8 stig

Friðrik Már - 8 stig

 

9 flottir krakkar mættu í pollaflokk og stóðu sig frábærlega ;)

Jólin Björk og Léttingur frá Laugarbakka

Tinna Kristín og Freyja frá Geirmundarstöðum

Herdís Erla og Ásjóna frá Grafarkoti 

Svava Rán og Piltur

Erla Rán og Freyja frá Stóru Ásgeirsá

Sigríður Emma og Birtingur frá Stóru Ásgeirsá

Indriði Rökkvi og Ígull frá Grafarkoti

Linda Fanney Sigurbjarsdóttir og Fjöður frá Grund

Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir og Rauðka frá Tóftum


 

Úrslit kvöldsins urðu eftirfarandi:

Barnaflokkur: Tölt T7


1. sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir  og Dropi frá Hvoli 5,75 (gulur)

2 - 4. sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Vídalín frá Grafarkoti 5,33 (bleikur)

2 - 4 . sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,33 (bleikur)

2 - 4. sæti Margrét Jóna Þrastardóttir og Smári frá Forsæti 5,33 (fjólublár)

5.sæti Guðmar Hólm Ísólfsson og Stjarna frá Selfossi 5,25 (gulur)

 

Unglingaflokkur: Tölt T7


1. sæti Karitas Aradóttir og Sómi frá Kálfsstöðum 6,75 (gulur)

2. sæti Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Þokki frá Litla -  Moshvoli 6,08 (fjólublár)

3.sæti Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Mylla frá Hvammstanga 5,50 (gulur)

 

3. flokkur: Tölt T7

Sigurvegari 3. flokks fékk gjafabréf hamborgar fyrir 2 á Sjávarborg og gistingu fyrir 2 ásamt morgunverði á Gauksmýri


1. sæti Berglind Bjarnadóttir og Mirra frá Ytri - Löngumýri 5,83 (gulur)

2. sæti Sigrún Eva Þórisdóttir og Freisting frá Hvoli 5,75 (gulur)

3. sæti Fanndís Ósk Pálsdóttir og Sæfríður frá Syðra - Kolugii 5,50 (gulur)

4. sæti Helena Halldórsdóttir og Blær frá Hvoli 5,33 (fjólublár)

5.sæti Elísabet Eir Steinbjörnsdóttir og Hrannar frá Galtanesi 5,25 (fjólublár)

 

2.flokkur: Fimmgangur F2
Sigurvegari 2. flokks fékk gjafabréf hamborgar fyrir 2 á Sjávarborg og gistingu fyrir 2 ásamt morgunverði á Gauksmýri


1. sæti Þóranna Másdóttir og Ganti frá Dalbæ 5,76 (fjólublár)

2. sæti Pálmi Geir Ríkharðsson og Laufi frá Syðri - Völlum 5,19 (gulur)

3. sæti Sveinn Brynjar Friðriksson og Karamella frá Varmalæk 4,48 (bleikur)

4. sæti Elías Guðmundsson og Iðunn frá Stóru - Ásgeirsá 4,26 (fjólublár)

5. sæti Eva Dögg Pálsdóttir og Gípa frá Grafarkoti 4,19 (bleikur)

 

1. flokkur:  Fimmgangur F2

Sigurvegari 2. flokks fékk gjafabréf hamborgar fyrir 2 á Sjávarborg og gistingu fyrir 2 ásamt morgunverði á Gauksmýri


1. sæti Elvar Logi Friðriksson og Glitri frá Grafarkoti 6,52 (fjólublár)

2. sæti Fanney Dögg Indriðadóttir og Heba fá Grafarkoti 5,98 (fjólublár)

3. sæti Guðmar Þór Pétursson og Róm frá Heimahaga 5,88 (fjólublár)

4.sæti Jóhanna Friðriksdóttir og Frenja frá Vatni 5,74 (bleikur)

5. sæti Friðrik Már Sigurðsson og Von frá Lækjamóti 5,10 (bleikur)

 

 

Opinn flokkur: Tölt T2

Sigurvegarinn í T2 fékk gjafabréf í gistingu fyrir 2 á Stóru - Ásgeirsá með morgungmat.


1.sæti Vigdís Gunnarsdóttir og Daníel frá Vatnsleysu 6,83 '

2. sæti Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti 6,75

3. sæti Elvar Logi Friðriksson og Máni frá Melstað 6,50

4. sæti Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti 6,25

5. sæti Guðmar Þór Pétursson og Ársæl frá Álftárósi 6,17

 

 

Eydís Ósk tók fullt af myndum og eru þær inn í myndaalbúmi á heimasíðunni.

 

Mótanefnd

 

SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

 

Flettingar í dag: 565
Gestir í dag: 56
Flettingar í gær: 717
Gestir í gær: 74
Samtals flettingar: 3553548
Samtals gestir: 437316
Tölur uppfærðar: 23.8.2019 09:23:05