08.03.2018 16:25
Annað mót Húnvetnsku liðakeppninnar. 10.03.2018
LAUGARDAGINN 10. MARS KL. 15.00 Í ÞYTSHEIMUM
Nú hafa knapar tekið fram fjórgangs hesta sína og ætla að mæta með þá til keppni í Þytsheimum á laugardaginn. Við hvetjum alla til að koma í Þytsheima og skemmta sér með okkur. Aðgangseyrir 500 krónur fyrir 12 ára og eldri.
Kaffinefndin verður að störfum eins og endranær með úrvals bakkelsi.
Minnum á skráningargjöldin
kt: 550180-0499
Rnr: 0159-15-200343
Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com áður en keppni hefst.
Dagskrá:
Forkeppni
1. flokkur
2 .flokkur
3 .flokkur
Hlé
Pollar
Unglingar
Unglingar úrslit
Barnaflokkur
Barnaflokkur úrslit
Úrslit 1.-3. flokkur
B-úrslit 2.flokkur
úrslit 3.flokkur
A-úrslit 2. flokkur
úrslit 1.flokkur
RÁSLISTAR
1. Flokkur:
- Holl - hægri
Jónína Lilja Pálmadóttir - Herjann
Fanney Dögg Indriðadóttir - Ísó
2. Holl - vinstri
Herdís Einarsdóttir - Griffla
Ísólfur Líndal Þórisson - Nútíð
3. Holl - hægri
Vigdís Gunnarsdóttir - Álfadrottning
Jóhann Magnússon - Magga Stína
4. Holl -vinstri
Friðrik Már Sigurðsson - Valkyrja
Kolbrún Grétarsdóttir - Jaðrakan
5. Holl -hægri
Elvar Logi Friðriksson - Gljá
Jónína Lilja Pálmadóttir - Stella
6. Holl - hægri
Fanney Dögg Indriðadóttir - Trygglind
2. Flokkur:
1. Holl - vinstri
Sverrir Sigurðsson - Krummi
Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla
2. Holl - hægri
Eva Dögg Pálsdóttir - Arða
Pálmi Geir Ríkharðsson - Laufi
3. Holl - vinstri
Fanndís Ósk Pálsdóttir - Máni
Þorgeir Jóhannesson - Birta
4. Holl - vinstri
Stine Kragh - Þór
Helga Rós Níelsdóttir - Dugur
5. Holl - hægri
Lýdía Þorgeirsdóttir - Veðurspá
Matthildur Hjálmarsdóttir - Frakkur
6. Holl - vinstri
Kolbrún Stella Indriðadóttir - Grágás
Þórhallur Magnús Sverrisson - Frosti
7. Holl - hægri
Fríða Marý Halldórsdóttir - Muninn
Birna Olivia Ödquist - Ármey
8. Holl - vinstri
Sverrir Sigurðsson - Byrjun
Greta Brimrún Karlsdóttir - Sena
9. Holl - vinstri
Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull
Pálmi Geir Ríkharðsson - Grímnir
10. Holl - hægri
Halldór Pálsson - Stefnir
3. Flokkur:
1. Holl - vinstri
Eva-Lena Lohi - Bliki
Ragnar Smári Helgason - Styrkur
2. Holl - vinstri
Aðalheiður Sveina Einarsdóttir - Brúnkolla
Þröstur Óskarsson - Gáski
3. Holl - vinstri
Sigurður Björn Gunnlaugsson - Amor
Jennelie Hedman - Mökkur
4. Holl - hægri
Jóhannes Ingi Björnsson - Prins
Eva-Lena Lohi - Kolla
Unglingaflokkur :
- Holl - hægri
Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Kjarval
Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson - Þokki
2. Holl - vinstri
Rakel Gigja Ragnarsdóttir - Vídalín
Margrét Jóna Þrastardóttir - Smári
Barnaflokkur:
- Holl - vinstri
Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi
Indriði Rökkvi Ragnarsson - Ronja
2. Holl - vinstri
Guðmar Hólm Ísólfsson - Kórall
SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.
Regulator Complete ÍS gefur verðlaun til allra keppenda í 1. sæti í fullorðinsflokkum á öllum mótum Húnvetnsku liðakeppninnar.