23.03.2018 19:34

Þriðja mót Húnvetnsku liðakeppninnar 25.03.2018

Sunnudaginn 25. mars kl. 13:00 hefst þriðja keppni Húnvetnsku liðakeppninnar í Þytsheimum

Keppt er í þrígangi, fimmgangi F2 og Tölti T-2.

Við hvetjum alla til að koma í Þytsheima og skemmta sér með okkur. Aðgangseyrir 500 krónur fyrir 12 ára og eldri.

Kaffinefndin verður að störfum eins og endranær með allra handa góðgæti í munn og maga.

Minnum þá á sem enn eiga ógreidd skráningargjöld að greiða til að öðlast keppnisrétt.

kt: 550180-0499 

Rnr: 0159-15-200343

Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com.

 

Dagskrá 

3. flokkur þrígangur (tölt, brokk,fet)

Tölt T-2 opinn flokkur

Pollar

Börn þrígangur (tölt, brokk,fet)

Börn þrígangur úrslit

Hlé

1. flokkur fimmgangur F2

2. flokkur fimmgangur F2

Unglingar fimmgangur F2

Stutt hlé

ÚRSLIT

B-Úrslit Tölt T-2

3. flokkur þrígangur úrslit

1. flokkur fimmgangur úrslit

2, flokkur fimmgangur úrslit

Unglingar fimmgangur úrslit

A-Úrslit Tölt T-2

 

Ráslistar

 

3. flokkur þrígangur

1. holl - vinstri

    Aðalheiður Sveina Einarsdóttir - Melrós

    Sigurður Björn Gunnlaugsson - Amor

2. holl - vinstri

    Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir - Dimma

    Jennelie Hedman - Mökkur

3. holl - vinstri

    Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting

    Jóhannes Ingi Björnsson - Prins

4. holl - vinstri

    Ragnar Smári helgason - Styrkur

    Eva-lena Lohi - Kolla

 

Tölt T-2 opinn flokkur

1. holl - hægri

    Fanney Dögg Indriðadóttir - Griffla

    Rakel Rígja Ragnarsdóttir - Vídalín

2. holl - hægri

    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Funi

    Helga Rós Níelsdóttir - Erill

3. holl - vinstri

    Sverrir Sigurðsson - Krummi

    Kolbrún Grétarsdóttir - Stapi

4. holl - vinstri

    Kolbrún Stella Indriðadóttir - Stuðull

    Stine Kragh - Þór

5. holl - hægri

    Halldór P. Sigurðsson - Freri

6. holl - vinstri

    Þórhallur Magnús Sverrisson - Frosti

    Karitas Aradóttir - Sómi

7. holl - vinstri

    Eva-Lena Lohi - Kolla

    Margrét Jóna Þrastardóttir - Smári

 

Barnaflokkur þrígangur

1. holl - vinstri

    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi

    Guðmar Hólm Ísólfsson - Nútíð

2. holl - vinstri

    Indriði Rökkvi Ragnarsdóttir - Ronja

    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Freyja

 

1. flokkur fimmgangur F2

1. holl - vinstri

    Jónína Lilja Pálmadóttir - Herjann

    Friðrik Már Sigurðsson - Trú

2. holl - vinstri

    Fanney Dögg Indriðadóttir - Eva

    Kolbrún Grétarsdóttir - Etna

3. holl - vinstri

    Herdís Einarsdóttir - Gljá

    Jóhann Magnússon - Atgeir

4. holl - hægri

    Elvar Logi Friðriksson - Glitri

    Halldór P. Sigurðsson - Sía

5. holl - vinstri

    Friðrik Már Sigurðsson - Valkyrja

6. holl - vinstri

    Jónína Lilja Pálmadóttir - Káinn

    Kolbrún Grétarsdóttir - Ræll

 

2. flokkur fimmgangur F2

1. holl - vinstri

    Helga Rós Níelsdóttir - Frægur

    Jóhann Albertsson - Sinfónía

2. holl - vinstri

    Greta Brimrún Karlsdóttir -Heba

    Pálmi Geir Ríkharðsson - Stella

3. holl - hægri

    Fríða Marý Halldórsdóttir - Stella

    Sverrir Sigurðsson - Drift

4. holl - vinstri

    Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Mylla

    Eva Dögg Pálsdóttir - Arða

 

Unglingaflokkur fimmgangur F2

1. holl - vinstri

    Eystinn Tjörvi K. Kristinsson - Viljar

    Rakel Gigja Ragnarsdóttir - Ígull

2. holl - vinstri

    Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Snilld

 

SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

Regulator Complete ÍS gefur verðlaun til allra keppenda í 1. sæti í fullorðinsflokkum á öllum mótum Húnvetnsku liðakeppninnar.

Flettingar í dag: 610
Gestir í dag: 62
Flettingar í gær: 779
Gestir í gær: 90
Samtals flettingar: 3307886
Samtals gestir: 401367
Tölur uppfærðar: 18.10.2018 13:29:44