18.06.2018 15:08

Úrslit frá sameiginlegu móti Neista, Snarfara og Þyts 2018

Þrír eftsu í A flokki gæðinga. (mynd: Kolla Grétars)

Sameiginleg úrtaka og gæðingamót Neista, Snarfara og Þyts var haldin á Blönduósi laugardaginn 16. júní sl. Þytur hefur rétt til að senda 3 í hvern flokk. Hér fyrir neðan koma því tölur úr forkeppni og svo úrslitum þar sem rétturinn er unnin eftir forkeppni. Glæsilegasti hestur mótsins var valinn Karri frá Gauksmýri. 
 

A flokkur forkeppni:
1 Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,48
2 Konungur frá Hofi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,33
3 Mirra frá Ytri-Löngumýri / Bergrún Ingólfsdóttir 8,29
4 Birta frá Flögu / Valur Valsson 8,27
5 Atgeir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,24
6 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,22
7 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,21
8 Kvistur frá Reykjavöllum / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,20
9 Abel frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,17
10 - 11 Sía frá Hvammstanga / Halldór P. Sigurðsson 8,07
10 - 11 Sigurrós frá Gauksmýri / Jóhann Albertsson 8,07
12 Jasmín frá Hæli / Hanifé Müller-Schoenau 8,06
13 Kyrrð frá Efri-Fitjum / Greta Brimrún Karlsdóttir 7,97
14 Garri frá Gröf / Hörður Óli Sæmundarson 7,93
15 Klaufi frá Hofi / Lara Margrét Jónsdóttir 7,91
16 Kostur frá Stekkjardal / Guðmar Freyr Magnússon 7,90
17 Rós frá Sveinsstöðum / Veronika Macher 7,82
18 Draumur frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 7,71
19 Sálmur frá Gauksmýri / Hörður Óli Sæmundarson 0,0

A flokkur úrslit:

1 Karri frá Gauksmýri / Sigurður Sigurðarson 8,79
2 Mjölnir frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,66
3 Kvistur frá Reykjavöllum / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 8,44
4 Birta frá Flögu / Valur Valsson 8,34
5 Eva frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,31
6 Abel frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,30
7 Konungur frá Hofi / Eline Shrijver 8,30
8 Mirra frá Ytri-Löngumýri / Bergrún Ingólfsdóttir 8,23

B flokkur forkeppni:
1 Ármey frá Selfossi / Birna Olivia Ödqvist 8,44
2 Hera frá Árholti / Finnbogi Bjarnason 8,30
3 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,29
4 Skutla frá Höfðabakka / Ísólfur Líndal Þórisson 8,28
5 Skíma frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,22
6 Þjónn frá Hofi / Ásdís Brynja Jónsdóttir 8,20
7 Ísó frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,14
8 Birta frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 8,13
9 Gjóska frá Lyngholti / Bergrún Ingólfsdóttir 8,11
10 Sinfónía frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,09
11 Smiður frá Ólafsbergi / Guðjón Gunnarsson 8,08
12 -14 Brana frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 8,06
12 -14 Gyðja frá Gröf / Hörður Óli Sæmundarson 8,06
12 - 14 Herjann frá Syðri-Völlum / Pálmi Geir Ríkharðsson 8,06
15 Glitri frá Grafarkoti / Elvar Logi Friðriksson 8,06
16 Sjöfn frá Skefilsstöðum / Elvar Logi Friðriksson 8,02
17 Djarfur frá Helguhvammi II / Hörður Ríkharðsson 8,01
18 Vænting frá Lyngholti / Sarah Lefebvre 8,01
19 Sena frá Efri-Fitjum / Greta Brimrún Karlsdóttir 7,98
20 Uni frá Neðri-Hrepp / Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir 7,92
21 Garpur frá Efri-Þverá / Halldór P. Sigurðsson 7,91
22 Gloría frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 7,86
23 Birta frá Kaldbak / Eline Schriver 7,83
24 Nína frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 7,77
25 Slaufa frá Sauðanesi / Þórður Pálsson 7,03

B flokkur úrslit:

1 Ármey frá Selfossi / Birna Olivia Ödqvist 8,45
2 Eldur frá Bjarghúsum / Hörður Óli Sæmundarson 8,41
3 Þjónn frá Hofi / Ásdís Brynja Jónsdóttir 8,33
4 Skíma frá Krossum 1 / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,30
5-6 Ísó frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,26
5-6 Gjóska frá Lyngholti / Bergrún Ingólfsdóttir 8,26
7 Birta frá Áslandi / Þorgeir Jóhannesson 8,10
8 Smiður frá Ólafsbergi / Guðjón Gunnarsson 8,05

Ungmennaflokkur forkeppni:
1 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,28
2 Eva Dögg Pálsdóttir / Stuðull frá Grafarkoti 8,22
3 Marie Holzemer / Kvaran frá Lækjamóti 8,21
4 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Freyja frá Torfastöðum 8,06
5 Marie Holzemer / Jafet frá Lækjamóti 7,89
6 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Grýla frá Reykjum 7,82
7 Magnea Rut Gunnarsdóttir / Sigurvon frá Íbishóli 7,75
8 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 7,70

Ungmennaflokkur úrslit:

1 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,34
2 Marie Holzemer / Kvaran frá Lækjamóti 8,29
3 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 8,27
4 Magnea Rut Gunnarsdóttir / Sigurvon frá Íbishóli 7,99
5 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Grýla frá Reykjum 7,65

Unglingaflokkur forkeppni:
1 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,20
2 Lara Margrét Jónsdóttir / Burkni frá Enni 8,15
3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,15
4 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,14
5 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 8,07
6 Margrét Jóna Þrastardóttir / Gáski frá Hafnarfirði 8,01
7 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 7,74
8 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 7,65

Unglingaflokkur úrslit:

1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli 8,47
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,37
3 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 8,33
4 Lara Margrét Jónsdóttir / Burkni frá Enni 8,16
5 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,10
6 Margrét Jóna Þrastardóttir / Smári frá Forsæti 2,02

Barnaflokkur forkeppni:
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Nútíð frá Leysingjastöðum II 8,41
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,40
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Dropi frá Hvoli 8,07
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 7,97
5 Inga Rós Suska Hauksdóttir / Feykir frá Stekkjardal 7,92

Barnaflokkur úrslit:

1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu 8,53
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 8,28
3 Inga Rós Suska Hauksdóttir / Feykir frá Stekkjardal 8,02

Tölt T3 forkeppni:
1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,37
2 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,17
3 Bergrún Ingólfsdóttir / Gu1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,83
2 Bergrún Ingólfsdóttir / Bikar frá Feti 6,17
3 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 6,06
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,00
5 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 5,94stur frá Kálfholti 6,10
4 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 6,07
5 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 5,97
6 Hörður Óli Sæmundarson / Gyðja frá Gröf 5,87
7 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 5,73
8 Hörður Ríkharðsson / Djarfur frá Helguhvammi II 5,17
9 Sarah Lefebvre / Vænting frá Lyngholti 5,07
10 Sólrún Tinna Grímsdóttir / Freyja frá Torfastöðum 4,73
11 Jessie Huijbers / Ásta frá Hellnafelli 4,67

Tölt T3 úrslit:

1 Pálmi Geir Ríkharðsson / Sigurrós frá Syðri-Völlum 6,83
2 Bergrún Ingólfsdóttir / Bikar frá Feti 6,17
3 Guðjón Gunnarsson / Stjörnugnýr frá Litla-Laxholti 6,06
4 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 6,00
5 Elvar Logi Friðriksson / Sjöfn frá Skefilsstöðum 5,94

Flugskeið 100 m:
1 Ólafur Magnússon 8,36 8,36 
2 Jóhann Albertsson 8,69 8,69 
3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson 9,06 9,06 
4 Davíð Jónsson 9,15 9,15 
5 Halldór P. Sigurðsson 9,46 9,46 
6 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 9,68 9,68 



Flettingar í dag: 72
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 647
Gestir í gær: 147
Samtals flettingar: 3265442
Samtals gestir: 399275
Tölur uppfærðar: 24.9.2018 01:34:14