15.03.2019 12:41

Ráslistar fyrir þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni

Ráslistar fyrir þriðja mótið í Norðlensku mótaröðinni má sjá hér: 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 V Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Þytur Blær frá Hvoli
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú
3 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
4 2 H Freyja siff Busk Friðriksdóttir Skagfirðingur Karamella frá Varmalæk 1
5 3 H Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
6 3 H Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Þytur Þengill frá Árbakka
7 4 H Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti
8 4 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli

Tölt T7 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Grímnir frá Syðri-Völlum
2 1 H Herdís Einarsdóttir Þytur Erla frá Grafarkoti
3 2 V Jóhann Magnússon Þytur Bogi frá Bessastöðum
4 2 V Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
5 3 V Elvar Logi Friðriksson Þytur Grámann frá Grafarkoti
6 3 V Jóhanna Friðriksdóttir Skagfirðingur Hera frá Goðdölum
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
8 5 V Herdís Einarsdóttir Þytur Fleinn frá Grafarkoti
9 5 V Jóhann Magnússon Þytur Frelsun frá Bessastöðum
10 6 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Náttþoka frá Syðra-Kolugili
11 6 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Herjann frá Syðri-Völlum

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Tindur frá Þjórsárbakka
3 2 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Eik frá Hvammstanga
4 2 H Magnús Ásgeir Elíasson Þytur Lómur frá Stóru-Ásgeirsá
5 3 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Kyrrð frá Efri-Fitjum
6 3 V Þóranna Másdóttir Þytur Dalur frá Dalbæ
7 4 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Gróska frá Grafarkoti
8 4 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skagfirðingur Skandall frá Varmalæk 1
9 5 H Julia Katharina Peikert Skagfirðingur Óskar frá Garði
10 5 H Berglind Bjarnadóttir Neisti Dís frá Steinnesi
11 6 H Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
12 6 H Elías Guðmundsson Þytur Jaki frá Stóru-Ásgeirsá
13 7 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Tía frá Höfðabakka
14 7 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Stakur frá Hvammstanga
15 8 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Nína frá Áslandi
16 8 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
17 9 V Ingunn Reynisdóttir Þytur Brynjar frá Syðri-Völlum
18 9 V Greta Brimrún Karlsdóttir Þytur Sena frá Efri-Fitjum

Tölt T7 Opinn flokkur - 3. flokkur
1 1 H Ragnar Smári Helgason Þytur Korði frá Grafarkoti
2 1 H Aðalheiður Einarsdóttir Þytur Melrós frá Kolsholti 2
3 2 V Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Sjöfn frá Skefilsstöðum
4 2 V Hallfríður Ósk Ólafsdóttir Þytur Iða frá Víðidalstungu
5 3 V Eva-Lena Lohi Þytur Kolla frá Hellnafelli
6 4 H Malin Person Þytur Sæfríður frá Syðra-Kolugili
7 4 H Jóhannes Ingi Björnsson Gróp frá Grafarkoti

Tölt T7 Unglingaflokkur
1 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
2 1 H Freyja Ebba Halldórsdóttir Þytur Hekla frá Bjarghúsum
3 2 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli
4 2 V Kristinn Örn Guðmundsson Skagfirðingur Vakandi frá Varmalæk 1
5 3 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
6 4 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði
7 4 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti

Tölt T7 Ungmennaflokkur

1 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni
2 2 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga
3 2 H Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Hekla frá Garði

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Bjarney Anna Þórsdóttir Léttir Spuni frá Hnjúkahlíð
2 1 V Elvar Logi Friðriksson Þytur Griffla frá Grafarkoti
3 2 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi
4 2 H Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Þytur Dimma frá Holtsmúla 2
5 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
6 3 V Sveinn Brynjar Friðriksson Skagfirðingur Sæla frá Grafarkoti
7 4 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Funi frá Fremri-Fitjum
8 4 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Stuðull frá Grafarkoti
9 5 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti
10 5 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Þór frá Selfossi

Flettingar í dag: 607
Gestir í dag: 72
Flettingar í gær: 197
Gestir í gær: 66
Samtals flettingar: 3552873
Samtals gestir: 437258
Tölur uppfærðar: 22.8.2019 22:07:54