17.03.2019 10:49

Norðlenska mótaröðin - úrslit T4 og T7

Þá er þriðja mótinu í Norðlensku mótaröðinni lokið, keppt var í T4 og T7 laugardaginn 16.03. Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins en öll úrslit og tölur úr forkeppni eru einnig inn á LH kappa appinu. 

Tölt T4
Opinn flokkur - 1. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,96
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,79
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,83
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt Þytur 5,67
5 Ásdís Brynja Jónsdóttir Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt Neisti 4,92
B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,96
7 Bjarney Anna Þórsdóttir Spuni frá Hnjúkahlíð Rauður/milli-einlitt Léttir 5,38
8 Sveinn Brynjar Friðriksson Sæla frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 5,17
9-10 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Dimma frá Holtsmúla 2 Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,67
9-10 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Funi frá Fremri-Fitjum Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt Þytur 4,67

Tölt T7
Opinn flokkur - 1. flokkur

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti Grár/rauðureinlitt Þytur 6,83
2 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,58
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Grímnir frá Syðri-Völlum Jarpur/rauð-stjörnótt Þytur 6,50
4 Jóhann Magnússon Bogi frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.skjótt Þytur 6,17
5 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,08

2. flokkur: 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58 (eftir sætaröðun)
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Gróska frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,58
3 Halldór P. Sigurðsson Tindur frá Þjórsárbakka Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,50
4 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum Bleikur/álóttureinlitt Þytur 6,33
5 Julia Katharina Peikert Óskar frá Garði Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,17
6 Þóranna Másdóttir Dalur frá Dalbæ Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,83

B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Sveinn Brynjar Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1 Brúnn/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,17
8 Þorgeir Jóhannesson Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,83
9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
10 Ingunn Reynisdóttir Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50

3. flokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Aðalheiður Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,17
2 Ragnar Smári Helgason Korði frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,92
3 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Malin Person Sæfríður frá Syðra-Kolugili Grár/brúnneinlitt Þytur 5,08
5 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sjöfn frá Skefilsstöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 4,92

Ungmennaflokkur
A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Bjarney Anna Þórsdóttir Hekla frá Garði Rauður/sót-einlitt Léttir 6,92
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 6,67
3 Ásdís Brynja Jónsdóttir Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt Neisti 6,33

Unglingaflokkur

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Kristinn Örn Guðmundsson Vakandi frá Varmalæk 1 Rauður/milli-blesótt Skagfirðingur 5,92
3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt Hörður 5,50
4 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Freyja Ebba Halldórsdóttir Hekla frá Bjarghúsum Bleikur/fífil-stjörnótt Þytur 3,92

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,92
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,58
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,08
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
5 Linda Fanney Sigurbjartsdóttir Blær frá Hvoli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,33
6-7 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Þengill frá Árbakka Bleikur/álótturblesa Þytur 4,75
6-7 Freyja siff Busk Friðriksdóttir Karamella frá Varmalæk 1 Móálóttur Skagfirðingur 4,75

Pollar:


Elísa Hebba á Heru frá Goðdölum, Arnheiður Kristín á Karamellu frá Varmalæk 1, Herdís Erla Elvarsdóttir á Grifflu frá Grafarkoti og Helga Mist Magnúsdóttir á Birtingi frá Stóru-Ásgeirsá.

Fullt af myndum inn á myndasíðunni af mótinu.

Aðalstyrktaraðili mótsins var Steypustöð Skagafjarðar
Flettingar í dag: 533
Gestir í dag: 160
Flettingar í gær: 1377
Gestir í gær: 94
Samtals flettingar: 3692435
Samtals gestir: 447037
Tölur uppfærðar: 5.12.2019 16:37:27