11.06.2019 09:39

Úrslit Íþróttamóts Þyts 2019



Þá er íþróttamóti Þyts lokið. Keppt var í forkeppni í mjög harðri norðanátt á laugardeginum og heyrðu knapar á tímabili hvorki í þul eða vissu á hvaða gangtegund þeir riðu. Blés all svakalega á mannskapinn. En sunnudagurinn var skárri og á tímabili bara nánast logn emoticon 
Samanlagðir sigurvegarar í hverjum flokki voru, í barnaflokki Guðmar Hólm Ísólfsson, í unglingaflokki Eysteinn Tjörvi Kristinsson, í ungmennaflokki Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, í 2. flokki Eydís Anna Kristófersdóttir og fjórgangssigurvegari 1. flokks er Fanney Dögg Indriðadóttir.

Hér fyrir neðan má sjá tölur úr forkeppni og úrslitum. Einnig eru allar tölur sundurliðaðar inn á LH Kappa appinu. 

Tölt T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,40
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,20
3 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,10
4 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 6,00
5 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 5,47
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,23
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði frá Dæli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 4,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,83
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,08
3 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,00
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,67
5 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 5,62

Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,63
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,53
3-5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,40
3-5 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,40
3-5 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,40
6 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,27
7 Kolbrún Stella Indriðadóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpurskjótt Þytur 5,80
8 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 4,60
9 Halldór P. Sigurðsson Röskva frá Hvammstanga Rauður/milli-blesa auk leista Þytur 4,50
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,72
3 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,44
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,39
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,17

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,60
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,94

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,20
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,97
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,56
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,50
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,50

Tölt T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,20
2 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 5,80
3 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 5,53
4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,43
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,30
6 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,80
7 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,77
8 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 4,70
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,10
10 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,67
2 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 6,25
3 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,67
5 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,42

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 6,93
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,77
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,30
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 2,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 7,00
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,50
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 4,00

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,30
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,23
3 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,07
4 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,00
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 5,97
6 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,90
7 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,83
8-9 Pálmi Geir Ríkharðsson Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,40
8-9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,40
10 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,30
11 Halldór P. Sigurðsson Tara frá Hvammstanga Grár/jarpureinlitt Þytur 4,20
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,73
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,70
3 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,40
4 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,33
5 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,87
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,80
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 6,03
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,97

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,63
1-2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 5,63
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,13
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,03
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 4,77

Fjórgangur V5
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,60
2 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,57
3-4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,53
3-4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,53
5 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,47
6 Eydís Anna Kristófersdóttir Urður frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,20
7 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,07
8 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 4,60
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,93
10 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 3,87
11 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 3,43
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,71
2-3 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,58
2-3 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,50
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,46

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,37
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,40
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,27
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,46
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,13
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07
3 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50
4 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,60
6-7 Fríða Marý Halldórsdóttir Elja frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,53
6-7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 4,53
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Viðar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 4,43
9 Vigdís Gunnarsdóttir Sabrína frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,37
10 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt Neisti 3,83
11 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 3,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,24
2 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,05
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,64
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,55
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,98

Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt Þytur 6,50
2 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 4,33
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 2,25

Flugskeið 100m P2
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Hringur 7,97
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt Þytur 8,07
3 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hringur 8,31
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 8,67
5-6 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Brúnn/mó-einlitt Þytur 0,00
5-6 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 0,00

Samanlagðir sigurvegarar:
Opinn flokkur - 1. flokkur
Fjórgangssigurvegari

Fanney Dögg Indriðadóttir / Ísó frá Grafarkoti 12,87
Tölt T3 6,63
Fjórgangur V2 6,23


Flettingar í dag: 167
Gestir í dag: 42
Flettingar í gær: 561
Gestir í gær: 126
Samtals flettingar: 3695147
Samtals gestir: 447639
Tölur uppfærðar: 10.12.2019 05:36:26