07.03.2020 15:41

Ráslistar tilbúnir

Mótið hefst kl. 13.00 á morgun, sunnudaginn 08.03 á fjórgangi opnum flokki. Önnur dagskrá mótsins í frétt hér neðar á síðunni. 

Hér fyrir neðan eru ráslistar mótsins: 

Nr. Holl Hönd Knapi Hestur
Fimmgangur F2 Opinn flokkur
1 1 V Greta Brimrún Karlsdóttir Brimdal frá Efri-Fitjum
2 1 V Fanney Dögg Indriðadóttir Trúboði frá Grafarkoti
3 2 V Fríða Marý Halldórsdóttir Elja frá Hvammstanga
4 2 V Magnús Ásgeir Elíasson Náttfari frá Stóru-Ásgeirsá
5 3 V Halldór P. Sigurðsson Tara frá Hvammstanga
6 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga
7 4 V Jóhann Albertsson Sinfónía frá Gauksmýri
8 4 V Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ
9 5 H Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri
10 6 V Sverrir Sigurðsson Drift frá Höfðabakka
11 6 V Greta Brimrún Karlsdóttir Ísafold frá Efri-Fitjum
12 7 V Magnús Ásgeir Elíasson Gunnadís frá Stóru-Ásgeirsá
13 7 V Elvar Logi Friðriksson Þyrill frá Djúpadal

Fjórgangur V3 Opinn flokkur
1 1 V Fanney Dögg Indriðadóttir Erla frá Grafarkoti
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Röskva frá Hvammstanga
3 2 H Magnús Ásgeir Elíasson Kvikur frá Stóru-Ásgeirsá
4 2 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá
5 3 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Meyja frá Hvammstanga
6 3 H Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli
7 4 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Styrkur frá Króki
8 4 V Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga
9 5 H Elvar Logi Friðriksson Skandall frá Varmalæk 1
10 5 H Gréta B Karlsdóttir Sena frá Efri Fitjum       
11 6 V Jóhann Albertsson Sigurrós frá Hellnafelli
12 6 V Sverrir Sigurðsson Brella frá Höfðabakka
13 7 V Magnús Ásgeir Elíasson Ástríkur frá Stóru-Ásgeirsá
14 7 V Elías Guðmundsson Jaki frá Stóru-Ásgeirsá
15 8 V Þröstur Óskarsson Gáski frá Hafnarfirði


Fjórgangur V3 Unglingaflokkur
1 1 V Margrét Jóna Þrastardóttir Grámann frá Grafarkoti
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
3 2 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti
4 2 H Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti

Fjórgangur V5 Barnaflokkur
1 1 V Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti
2 1 V Svava Rán Björnsdóttir Gróp frá Grafarkoti
3 1 V Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 3. flokkur
1 1 H Ragnar Smári Helgason Stuðull frá Grafarkoti
2 1 H Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli
3 2 V Karoline Ulrich Miskunn frá Gauksmýri
4 2 V Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú
5 3 V Eva-Lena Lohi Draumur frá Hvammstanga
6 3 V Julia Sabrina Snerpa frá Efri-Fitjum

Flettingar í dag: 372
Gestir í dag: 107
Flettingar í gær: 8178
Gestir í gær: 106
Samtals flettingar: 3848171
Samtals gestir: 465857
Tölur uppfærðar: 9.4.2020 17:12:40