24.03.2023 10:30
Ráslisti Smalans
Á morgun, laugardaginn 25.03 verður keppt í smala í Þytsheimum.
Mótið hefst kl. 18.00.
Dagskrá:
Forkeppni í pollaflokki, barnaflokki og unglingaflokki.
Úrslit í barnaflokki.
Forkeppni í fullorðinsflokki
Hlé í 15 mín
10 efstu í fullorðinsflokki keppa í úrslitum
Ráslisti:
Pollaflokkur
nr. Nafn Hestur litur aldur
1 Ýmir Andri Elvarsson Skyggnir frá Grafarkoti brúnn 11
2 Viktoría Jóhannesdóttir Kragh Prins frá Þorkelshóli
Barnaflokkur
1 Júlía Sóley Brynjarsdóttir Frosti frá Vatnshólibrúnn 17
2 Herdís Erla Elvarsdóttir Brana frá Laugardalhvít 21
3 Sigríður Emma Magnúsdóttir Góa frá Stóru-Ásgeirsá rauðstjörnótt 15
4 Kara Sigurlína Daggardropi frá Múla rauðtvístjörnótt 15
5 Vigdís Alfa Gunnarsdóttir Stjarna frá Dalsbúi rauðtvístjörnótt 9
6 Aldís Antonía Júlíusdóttir Lundberg Komma frá Fremri-Fitjum 11
Unglingaflokkur
nr. Nafn Hestur litur aldur
1 Ágústa Sóley Brynjarsdóttir Örn frá Holtsmúla 1 rauður 18
2 Svava Rán Björnsdóttir Gróp frá Grafarkoti brún 11
Fullorðinsflokkur
nr. Nafn Hestur litur aldur
1 Vera Bungarten Brúnblesa frá Þórormstungu brúnblesótt 14
2 Kathrin Schmitt Keilir frá Galtanesi grár 7
3 Fríða Marý Halldórsdóttir Marý frá Hvammstangabrúnn 7
4 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Feykir frá Laugardaljarpur 9
5 Vigdís Guðmundsdóttir Kórall frá Kanastöðum brúnstjörnóttur 16
6 Þorgeir Jóhannesson Hekla frá Áslandi rauð 7
7 Guðmundur Sigurðsson Baldursbrá frá Ásgarði brún 14
8 Guðmundur Brynjar Guðmundsson Laxi frá Árbæ jarpstjörnótt 11
9 Gréta B Karlsdóttir Brimdal frá Efri-Fitjumbrúnskjóttur10
10 Kerstin Kette Hrefna frá Þorkelshóli brún 11
11 Eva Lena Lohi Glitnir frá Galtanesi brúnn 10
12 Óskar Einar Hallgrímsson Glotti frá Grafarkoti rauðstjörnóttur 20
13 Jósef Christian Jónsson Nös frá Breiðabólstað brúnnösótt 7
14 Jóhanna Maj Júlíusdóttir Lundberg Riddari frá Þorkelshóli 2 brúnskjóttur 6
15 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Meyja frá Hvammstanga bleikálótt 11
16 Margrét Ylfa Þorbergsdóttir Sprunga frá Neðra-Núpi brúnskjótt 8
17 Jóna Margareta Júlíusdóttir Lundberg Líf frá Þorkelshóli 2 brún 6
18 Sigríður Margrét Gísladóttir Svartigaldur frá Lýtingsstöðum brúnstjörnótt 13
19 Elvar Logi Friðriksson Eldey frá Laugarhvamm irauð 10
20 Jóhannes Ingi Björnsson Prins frá Þorkelshóli brúnn 17
21 Valgeir Ívar Hannesson Djásn frá Þorkelshóli brún 13
Lífland Blönduósi, aðalstyrktaraðili mótsins