Færslur: 2017 Mars

03.03.2017 00:36

Ráslistar og dagskrá

Mótið hefst kl 17:30 í Þytsheimum, hlökkum til að sjá ykkur :)

Dagskrá 

Barnaflokkur T7
Barnaflokkur úrslit 
Pollaflokkur 
Unglingaflokkur T7
Unglingaflokkur úrslit 
T2 
Matarhlé
5-gangur 1 flokkur 
5- gangur 2 flokkur 
T7 3 flokkur 
Hlé 
Úrslit 5-gangur 1 flokkur
Úrslit 5-gangur 2 flokkur 
Úrslit T7 3 flokkur 
Úrslit T2


Ráslistar:

Pollaflokkur

Linda Fanney Sigurbjartsdóttir - Fjöður frá Grund - 21 vetra (fjólubláa liðið)

Indriði Rökkvi Ragnarsson - Ígull frá Grafarkoti - 18 vetra (Fjólubláa liðið)

Herdís Erla Elvarsdóttir - Ásjóna frá Grafarkoti - 23 vetra (Bleika liðið)

Tinna Kristín Birgisdóttir - Freyja frá Geirmundastöðum - 17 vetra (Gula liðið)

Svava Rán Björnsdóttir - Piltur - 17 vetra (Fjólubláa liðið)

Erla Rán Hauksdóttir - Freyja frá Stóru - Ásgeirsá - 10 vetra (Gula liðið)

Sigríður Emma Magnúsdóttir - Birtingur frá Stóru - Ásgeirsá - 13 vetra (Bleika liðið)

Arnheiður Kristín Guðmudsdóttir - Rauðka frá Tóftum - 16 vetra (Bleika liðið)

Jólin Björk Kristinsdóttir - Léttingur frá Laugarbakka - 24 vetra (Bleika liðið)

Barnaflokkur  -  Tölt T7

1. Dagbjört Jóna - Dropi frá Hvoli (gulur)
1. Rakel Gígja - Vídalín frá Grafarkoti (bleikur)
2. Guðmar Hólm - Stjarna frá Selfossi (gulur)
2. Bryndís Jóhanna - Kjarval (bleikur)
3. Kristinn Örn - Rauðka frá Tóftum (gulur)
4. Margrét Jóna - Smári frá Forsæti (fjólublár)
4. Margrét Ylfa - Geisli frá Neðra - Núpi (fjólublár)
5. Arnar Finnbogi - Birtingur frá Stóru - Ásgeirsá (fjólublár)

Unglingaflokkur: Tölt T7

1. Karitas Aradóttir - Sómi frá Kálfsstöðum (gulur)
1. Eysteinn Tjörvi - Þokki frá Litla - Moshvoli (fjólublár)
2. Ásta Guðný - Mylla frá Hvammstanga (gulur)

3. flokkur: Tölt T7

1. Hallfríður Ósk - Fróði frá Skeiðháholti (bleikur)
1. Fanndís Ósk - Sæfríður frá Syðra - Kolugili (gulur)
2. Sigrún Eva - Freisting frá Hvoli (gulur)
2. Susanna Kataja - Dofri frá Hvammstanga (bleikur)
3. Berglind Bjarnadóttir -  Mirra frá Ytri löngumýri (gulur)
4. Eva - Lena - Bliki frá Stóru Ásgeirsá (fjólublár)
4. Helena Halldórsdóttir - Blær frá Hvoli (fjólublár)

2. flokkur: 5 - gangur F2

1. Pálmi Geir - Laufi frá Syðri-Völlum (gulur)
2. Kristófer Smári - Kofri frá Efri - Þverá (bleikur)
2. Elías Guðmundsson - Iðunn frá Stóru - Ásgeirsá (fjólublár)
3. Halldór Sigurðsson - Sía frá Hvammstanga (gulur)
3. Sveinn Brynjar - Karamella frá Varmalæk (bleikur)
4. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ (fjólublár)
5. Magnús Ásgeir - Glenning frá Stóru - Ásgeirsá (gulur)
5. Sverrir Sigurðsson - Díana frá Höfðabakka (fjólublár)
6. Pálmi Geir - Káinn frá Syðri - Völlum (gulur)
6. Eva Dögg - Gípa frá Grafarkoti (bleikur)
7. Elías Guðmundsson - Háfeti frá Stóru - Ásgeirsá (fjólublár)
7. Magnús Ásgeir - Hástígur frá Stóru - Ásgeirsá (gulur)

1. flokkur: 5 - gangur F2 

1. Guðmar Þór - Róm frá Heimhaga (fjólublár)
1. Hallfríður Sigurbjörg - Frakkur frá Bergstöðum Vatnsnesi (fjólublár)
2.Kolbrún Grétarsdóttir - Karri frá Gauksmýri  (gulur)
3. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni (bleikur)
3. Fanney Dögg - Heba frá Grafarkoti (fjólublár)
4. Friðrik Már - Von frá Lækjamóti (bleikur)
4. Elvar Logi - Glitri frá Grafarkoti (fjólublár)
5. Hallfríður Sigurbjörg - Ljá frá Lækjamóti (fjólublár)
6. Jóhann Magnússon - Knár frá Bessastöðum (gulur)

1. flokkur: Tölt T2 


1 Eva Dögg - Stuðull frá Grafarkoti (bleikur)
1. Magnús Ásgeir - Eyri frá Stóru - Ásgeirsá (gulur)
2. Halldór Sigurðsson - Samber frá Hvammstanga (gulur)
2. Jóhanna Friðriksdóttir - Frenja frá Vatni (bleikur)
3. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu (bleikur )
4. Hallfríður Sigurbjörg - Kvistur frá Reykjavöllum (fjólublár)
4. Kolbrún Grétarsdóttir - Stapi frá Feti (gulur)
5. Elvar Logi - Máni frá Melstað (fjólublár)
5. Guðmar Þór - Ársæl frá Álftárósi (fjólublár)

 

Mótanefnd 

Flettingar í dag: 154
Gestir í dag: 39
Flettingar í gær: 233
Gestir í gær: 67
Samtals flettingar: 3551443
Samtals gestir: 436948
Tölur uppfærðar: 19.8.2019 05:52:03