Færslur: 2010 Febrúar

05.02.2010 23:55

Frá Fræðslunefnd Þyts.

Fundur um námskeiðahald vetrarins verður í Félagshúsi Þyts í Kirkjuhvammi

Miðvikudaginn 10. febrúar. kl 20,30.

 

Allir þeir sem hafa hug á að skrá sig á reiðnámskeið í vetur endilega að mæta eða hafa samband við Ingvar í síma 848 0003.

 

Stefnt er á að fólk geti tekið stöðupróf í Knapamerki 1 í vetur.

Þeir sem hafa áhuga á öðrum námskeiðum eru hvattir til að koma óskum sínum á framfæri svo    hægt verði að fá leiðbeinendur sem fyrst.

 

         Fræðslunefnd.

05.02.2010 16:00

KB mótaröðin

Vakin er athygli á KB mótaröðinni í reiðhöllinni í Borgarnesi með bæði liða- og einstaklingskeppni. Ef einhverjir Glaðsfélagar hafa áhuga á að mynda lið en eru of fáir til þess er þeim bent á að hafa samband við Eyþór formann.
KB mótaröðin
Liðakeppni (lágmark 3 í liði - opin keppni)
Einstaklingskeppni (opin keppni)

Barna-, unglinga-, ungmenna-, 1. flokkur, 2.flokkur (minna keppnisvanir) 

                                   13. febrúar            Fjórgangur
                                   13. mars                Tölt
                                   27. mars                Gæðingakeppni í gegnum höllina
                                   10. apríl                 Tölt og fimmgangur


Hvert lið þarf að hafa sitt sérkenni !!  Sérstök heiðursverðlaun eru veitt því liði sem þykir hafa sýnt skemmtilegustu liðsheildina.  3 stigahæstu liðin fá verðlaun í hæsta gæðaflokki ?  Öll mótin hefjast kl.12:00. Skráningar þurfa að berast fyrir kl. 20:00 kvöldið áður á netföngin: hrafnhildurgu@torg.is, birnat@yahoo.com eða í
s. 691-0280 eða 699-6116
                                          
KB Mótaröðin fer fram í reiðhöllinni í Borganesi og er haldin á vegum hestamannafélaganna Faxa & Skugga.

Bestu kveðjur, Þórður Ingólfsson, Hestamannafélaginu Glað 

04.02.2010 11:39

Ráslistar - 103 keppendur skráðir til leiks.

Mótið hefst klukkan 17.00 og er skráningargjald 1.500.- fyrir fullorðna en 500 fyrir unglinga 17 ára og yngri. Skráningargjöld verður að greiða inn á reikning 1105-15-200343 kt. 550180-0499 áður en mót hefst.

 

1. Flokkur

Nr

Nafn

Hestur

lið

hönd

1

Ólafur Magnússon

Eðall frá Orrastöðum

lið 4

hægri

2

Magnús Á Elíasson

Gormur frá S - Ásgeirsá

lið 3

hægri

3

Fanney D Indriðadóttir

Orka frá Sauðá

lið 3 

vinstri

4

James Faulkner

Jafet frá Lækjamóti

lið 3

vinstri

5

Halldór P Sigurðsson

Geisli frá Efri-Þverá

lið 1

vinstri

6

Birna Tryggvadóttir

Elva frá Miklagarði

lið 1

vinstri

7

Elvar Logi Friðriksson

Flygill frá Bæ I

lið 3

vinstri

8

Jóhann B Magnússon

Akkur frá Nýjabæ

lið 2 

vinstri

9

Pálmi Geir Ríkharðsson

Ríkey frá Syðri-Völlum 

lið 2

vinstri

10

Aðalsteinn Reynisson

Björgúlfur frá S-Völlum

lið 2

vinstri

11

Jóhann Albertsson

Dorit frá Gauksmýri

lið 2

hægri

12

Helga Una Björnsdóttir

Rest frá Efri-Þverá

lið 1

hægri

13

Björn Einarsson

Bruni frá Akureyri

lið 1

hægri

14

Tryggvi Björnsson

Bragi frá Kópavogi

lið 1

hægri

15

Ragnar Stefánsson

Töfradís frá Lækjamóti

lið 4

vinstri

16

Jóhanna H Friðriksdóttir

Húni frá Stóru-Ásgeirsá

lið 3

vinstri

17

Elvar Einarsson

Höfðingi frá Dalsgarði

lið 3

vinstri

18

Kolbrún Grétarsdóttir

Snilld frá Hellnafelli

lið 1

vinstri

19

Einar Reynisson

Kufl frá Grafarkoti

lið 2

vinstri

20

Eline Manon Schrijver

Þekla frá Hólum

lið 4

vinstri

21

Agnar Þór Magnússon

Hrímnir frá Ósi

lið 1 

vinstri

22

Halldór Svansson

Stígur frá Reykjum

lið 2

 

23

Ingunn Reynisdóttir

Svipur frá Syðri Völlum

lið 2

vinstri

24

Guðmundur Þór Elíasson

Fáni frá Lækjardal

lið 3

vinstri

25

James Faulkner

Vigtýr frá Lækjamóti

lið 3

hægri

26

Sverrir Sigurðsson

Kortes frá Höfðabakka

lið 1

hægri

27

Pálmi Geir Ríkharðsson

Heimir frá Sigmundarst

lið 2

vinstri

28

Helga Rós Níelsdóttir

Elegant f Austvarðsholti

lið 1

vinstri

29

Halldór P Sigurðsson

Serbus frá Miðhópi

lið 1

hægri

30

Elvar Logi Friðriksson

 Syrpa frá Hrísum II

lið 3

hægri

31

Herdís Einarsdóttir

Grettir frá Grafarkoti

lið 2 

vinstri

32

Fanney Dögg Indriðad

Stuðull frá Grafarkoti

lið 3

vinstri

33

Reynir Aðalsteinsson

Sikill frá Sigmundarst

lið 2

vinstri

34

Magnús Á Elíasson

Bliki frá Stóru-Ásgeirsá

lið 3

vinstri

35

Ólafur Magnússon

Stjörnudís frá Sveinsst

lið 4

hægri

36

Tryggvi Björnsson

Penni frá Glæsibæ

lið 1

hægri

37

Sandra Marin

Lotning frá Þúfu

lið 4

vinstri

04.02.2010 11:38

Ráslisti - 2. flokkur fjórgangur

2. Flokkur

Nr

Nafn

Hestur

lið

hönd

1

Ellý Rut Halldórsdóttir

Stjarni 

lið 1 

hægri

2

Þórhallur M Sverrisson

Feykja frá Höfðabakka

lið 1

hægri

3

Þórður Pálsson

Tenór frá Sauðanesi

lið 4

hægri

4

Sigríður Ólafsdóttir

Ösp frá Gröf

lið 3

hægri

5

Þórólfur Óli Aadnegard

Hugrún frá Réttarholti

lið 4

vinstri

6

Guðný Helga Björnsdóttir

Leifur Heppni Þóreyjarn

lið 2

vinstri

7

Elísabet Eir Steinbjörnsd

Sæla frá Hellnafelli

lið 1

vinstri

8

Jennifer Redemann

Hvöt frá Miðsitju

lið 4

vinstri

9

Haukur Suska Garðarsson

Ívar frá Húsavík

lið 4

vinstri

10

Jóhanna Helga Sigtryggsd

Þinur frá Þorkelshóli 2

lið 1

vinstri

11

Halldór Pálsson

Segull frá Súluvöllum

lið 2

hægri

12

Ingveldur Ása Konráðsd

Æsir frá Böðvarshólum 

lið 2

hægri

13

Gréta B Karlsdóttir

Frá frá Rauðuskriðu

lið 3

vinstri

14

Marina Schregelmann

Stapi frá Feti

lið 1

vinstri

15

Fjóla Viktorsdóttir

Lárus frá S - Skörðugili

lið 3 

vinstri

16

Hrannar Haraldsson

Auðna frá Sauðadalsá

lið 1

vinstri

17

Guðbjörg Guðmundsd

Fagra-Blesa

lið 1

vinstri

18

Gerður Rósa Sigurðard

Róni frá Kolugili 

lið 3

vinstri

19

Jónína Lilja Pálmadóttir

Þáttur frá Seljabrekku

lið 2

vinstri

20

Elín Íris Jónasdóttir

Spói frá Þorkelshóli

lið 1

vinstri

21

Höskuldur B Erlingsson

Fjalar frá Vogsósum 2

lið 4

hægri

22

Lena Maria 

Sjöfn frá Höfðabakka

lið 1

hægri

23

Rúnar Örn Guðmundsson

Dynjandi f Húnsstöðum

lið 4

vinstri

24

Hjálmar Þór Aadnegard

Fleygur frá Núpi

lið 4

vinstri

25

Aðalheiður S Einarsdóttir

Össur frá Grafarkoti

lið 1 

hægri

26

Þórhallur M Sverrisson

Prati frá Höfðabakka

lið 1

hægri

27

Ninni Kulberg

Sóldögg frá Efri-Fitjum 

lið 1

vinstri

28

Steinbjörn Tryggvason

Kostur frá Breið

lið 1

vinstri

29

Ásta Márusdóttir

Hrannar frá Skyggni 

lið 2

vinstri

30

Patrik Snær Bjarnason

Gígur frá Hólabaki

lið 1

vinstri

31

Kolbrún Stella Indriðadóttir   

Kasper frá Grafarkoti

lið 2

vinstri

32

Halldór Pálsson

Goði frá Súluvöllum

lið 2

vinstri

33

Hörður Ríkharðsson

Knár frá Steinnesi

lið 4

vinstri

34

Sveinn Brynjar Friðriksson

Gosi frá Hofsvöllum

lið 3

vinstri

35

Stella Guðrún Ellertsd

Loki frá Grafarkoti

lið 2

hægri

36

Hjördís Ósk Óskarsdóttir

Stimpill  N-Vindheimum

lið 3

hægri

37

Þórólfur Óli Aadnegard

Þokki frá Blönduósi

lið 4

vinstri

38

Ragnar Smári Helgason

Blær frá Hvoli

lið 2

vinstri

39

Sigríður Lárusdóttir

Rödd frá Gauksmýri

lið 2

vinstri

40

Pétur Guðbjörnsson

Gantur frá Oddgeirshól

lið 1

vinstri

41

Þórarinn Óli Rafnsson

Máni frá Staðarbakka

lið 1

hægri

42

Gréta B Karlsdóttir

Brimrún frá Efri-Fitjum

lið 3

vinstri

04.02.2010 11:24

Ráslisti - unglingar fjórgangur

Unglingar

Nr

Nafn

Hestur

lið

hönd

1

Rakel Rún Garðarsdóttir

Lander frá Bergsstöðum

lið 1

vinstri

2

Kristófer Smári Gunnars

Djákni frá Höfðabakka

lið 1

vinstri

3

Róbert Arnar 

Katla frá Fremri-Fitjum

lið 1

vinstri

4

Sigurður Bj Aadnegard

Vafi frá Hlíðskógum

lið 4

vinstri

5

Helga Rún Jóhannsdóttir

Andreyja frá Vatni

lið 2

vinstri

6

Rósanna Valdimarsdóttir

Þyrla frá Krithóli

lið 3

vinstri

7

Eydís Anna Kristófersd

Bergþóra frá Kirkjubæ

lið 3

hægri

8

Haukur Marian Suska

Laufi frá Röðli

lið 4

hægri

9

Hákon Ari Grímsson

Galdur frá Gilá

lið 4

vinstri

10

Ásdís Ósk Elvarsdóttir

Smáralind f S-Skörðugili

lið 3 

vinstri

11

Fríða Marý Halldórsdóttir

Sómi frá Böðvarshólum

lið 1

hægri

12

Ásta Björnsdóttir

Glaumur frá Vindási

lið 2 

hægri

13

Stefán Logi Grímsson

Gyðja frá Reykjum

lið 4

vinstri

14

Elín Hulda Harðardóttir

Móheiður f Helguhv II

lið 4

vinstri

15

Sigrún Rós Helgadóttir

Biskup frá Sigmundarst

lið 2

vinstri

16

Rakel Rún Garðarsdóttir

Hrókur frá Stangarholti

lið 1

vinstri

17

Kristófer Smári Gunnars

Kofri frá Efri-Þverá

lið 1

hægri

18

Sigurður Bj Aadnegard

Óviss frá Reykjum

lið 4

hægri

19

Klara Sveinbjörnsdóttir

Óskar frá Hafragili

lið 2 

vinstri

20

Aron Orri Tryggvason

Gammur frá Steinnesi

lið 1

vinstri

21

Jóhannes Geir Gunnarss

Þróttur frá Húsavík

lið 3

hægri

22

Rúna Halldórsdóttir

Fursti frá Efri-Þverá

lið 2

 

23

Eydís Anna Kristófersd

Viður frá Syðri-Reykjum

lið 3

hægri

24

Viktor J Kristófersson

Flosi frá Litlu-Brekku

lið 3

hægri




Mótanefnd

03.02.2010 09:54

Húnvetnska liðakeppnin


JÆJA......... rúmlega 100 keppendur skráðir til leiks....


Mótið þarf því að byrja klukkan 17.00

Dagskrá

Unglingaflokkur
B-úrslit í unglingaflokki
2. Flokkur
1.Flokkur
B-úrslit í 2. Flokki
B-úrslit í 1. Flokki
A-úrslit í Unglingaflokki
A-úrslit í 2. Flokki
A-úrslit í 1. Flokki



Mótanefndin

02.02.2010 08:37

Húnvetnska liðakeppnin - fjórgangur

Lokaskráningardagur í dag fyrir Húnvetnsku liðakeppnina og verður að vera búið að skrá á miðnætti. Skráning er hjá Kollu á mail: kolbruni@simnet.is. Keppt verður í fjórgangi í 1. flokki, 2. flokki og flokki 17. ára og yngri (fædd 1993 og seinna) Það sem koma þarf fram er knapi, lið, hestur, ætt, litur og aldur og upp á hvora hönd þið viljið ríða. Það verða  tveir inn á í einu og er prógrammið, hægt tölt, brokk, fet, stökk og fegurðartölt.

Skráningargjald er 1.500.- fyrir fullorðna en 500 fyrir unglinga 17 ára og yngri. Skráningargjöld verður að greiða inn á reikning 1105-15-200343 kt. 550180-0499 áður en mót hefst.

Aðgangseyrir er 1.000.- og frítt fyrir 12 ára og yngri.

Allt um reglur keppninnar má sjá 
hér.

Mótanefnd

02.02.2010 06:00

ÍS-LANDSMÓT

 

Laugardaginn 6. mars verður haldið Ís-landsmót á Svínavatni í A-Hún. Mótið hefur verið það sterkasta og fjölmennasta sem haldið hefur verið á ís hérlendis undanfarin ár og  lítur út fyrir að þar verði engin breyting á. 

Fyrirkomulag verður með svipuðu sniði og verið hefur og verður það nánar auglýst síðar.

01.02.2010 14:38

Hefur þú áhuga á unglingaskiptum?

 

Hefur þú/þið áhuga á að bjóða erlendum unglingum í heimsókn?

Viltu fara til útlanda?

Æskulýðsnefnd Landssambands hestamanna í samvinnu við aðra æskulýðsfulltrúa innan FEIF mun í sumar gefa íslenskum unglingum kost á að heimsækja önnur aðildarlönd FEIF. Fyrirkomulagið verður þannig að unglingar á aldrinum 14 - 17 ára verða í 1 - 2 vikur hjá fjölskyldum sem eiga íslenska hesta og taka þátt í þeirra daglegu störfum.  Þetta er tækifæri fyrir áhugasama krakka að kynnast hestamennskunni á erlendri grund og mynda vinatengsl.

Einnig er fyrirhugað að bjóða erlendum unglingum til dvalar hér á landi á sömu forsendum.

Æskulýðsnefndin óskar eftir áhugasömum unglingum sem vilja fara og fjölskyldum sem mundu vilja bjóða heim erlendum unglingum.  Miðað verður við að þátttökugjald standi undir kostnaði. Ef þið hafið áhuga vinsamlega hafið samband sem fyrst við æskulýðsnefnd LH. Tölvupóstföng og símanúmer eru á heimasíðu LH á www.lhhestar.is

Með kveðju

 Æskulýðsnefndar LH

Flettingar í dag: 186
Gestir í dag: 39
Flettingar í gær: 233
Gestir í gær: 67
Samtals flettingar: 3551475
Samtals gestir: 436948
Tölur uppfærðar: 19.8.2019 06:26:28