06.08.2019 08:04

Reiðmaðurinn !!!

Hestamannafélagið Þytur í samstarfi við Landbúnaðarháskólann á Hvanneyri hafa tekið höndum saman og hafa ákveðið að bjóða félagsmönnum upp á endurmenntunarnámskeiðið Reiðmaðurinn. Reiðmaðurinn er tveggja ára nám ætlað fólki sem vill auka við þekkingu sína og færni í reiðmennsku, hrossarækt og almennu hestahaldi. Reiðmaðurinn er nám ætlað fróðleiksfúsum hestamönnum og áhugafólki um reiðmennsku sem vill auka við þekkingu sína og færni í reiðmennsku, hrossarækt og almennu hestahaldi.


Námskeiðið er byggt upp af námi í reiðmennsku og er megináherslan lögð á það en einnig er þetta almennt bóklegt nám um m.a. sögu og þróun hestsins, fóðrun hans, frjósemi og kynbætur. Reiðmaðurinn er tveggja ára nám og er metið til 33 ECVET-eininga á framhaldsskólastigi.  Sjá nánar á heimasíðu Landbúnaðarháskólans á Hvanneyri undir endurmennntun.  Lbhi.is


Möguleiki væri að fara af stað í haust ef næg þátttaka næst fljótlega (10-12 manns) og skránig gengur fljótt fyrir sig.  Annars væri stefnan að fara af stað haustið 2020.  Þeir sem hafa áhuga vinsamlegast hafið samband við Pálma í síma 8490752 eða sendið skilaboða á facebook eða á netfangið palmiri@ismennt.is

04.08.2019 08:07

Kappreiðar úrslit


Á hátíðinni Eldur í Húnaþingi voru haldnar kappreiðar, keppt var í brokki, stökki og skeiði. Skráning hefði mátt vera meiri en alltaf þarf að byrja einhversstaðar og er markmiðið að þessi keppni verði haldin aftur að ári. Svo það er um að gera að fara að þjálfa og finna hesta í þessar skemmtilegu greinar. 

BROKK
1. Eysteinn Tjörvi - Þokki frá Litla Moshvoli 12,30
2. Jóhann Magnússon - Glaumur frá Bessast 13,55
3. Dagbjört Jóna - Gáta f Hvoli 14,6
4. Birna Olivia - Fengur  17,42

STÖKK
1. Óskar - Glotti 7,65 - 7,62
2. Siggi björn - Vinur  8,02 - 8,16

SKEIÐ
1. Elvar Logi - Þyrill f Djúpadal 8,85
2. Jóhann Magnússon - Óskastjarna f Bessast 10,72 9,74
3. Dagbjört Jóna - Málmey f syðri-völlum 10,19


25.07.2019 12:49

Kappreiðar / Horse race



Sunnudaginn 28.07 kl. 15.00 verða kappreiðar á Þytsvellinum. Keppt verður í 100m skeið, brokki og stökki. Hægt að skrá á Þyts emailið: thytur1@gmail.com eða á staðnum. Engin skráningargjöld og geggjuð verðlaun!

15.07.2019 12:14

Niðurstöður opna Gæðingamóts Þyts 2019

Um helgina var Gæðingamót Þyts, mótið var opið mót. Veðrið lék við okkur ótrúlegt en satt. Mótanefnd vill þakka öllum sem komu að mótinu. Knapi mótsins var valinn af dómurum, Jóhann B Magnússon en hann sigraði bæði 100 m skeið og A flokk ásamt því að ná öðru hrossi inn í úrslitin og var með hross í úrslitum í B flokki. Glæsilegasti hestur mótsins var valinn Eldur frá Bjarghúsum sem sigraði B flokk með einkunnina 8,84. Hér má sjá niðurstöður mótsins. 

A flokkur 

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Frelsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Jarpur/dökk-einlitt Þytur 8,42
2 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rauður/milli-einlitt Þytur 8,36
3 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,27
4 Káinn frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,15
5 Atgeir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 7,90     
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Frelsun frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Jarpur/dökk-einlitt Þytur 8,27
2 Kvistur frá Reykjavöllum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rauður/milli-einlitt Þytur 8,24
3 Ganti frá Dalbæ Þóranna Másdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,16
4 Atgeir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 8,14
5 Káinn frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,01
6 Trúboði frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 7,99
7 Kyrrð frá Efri-Fitjum Greta Brimrún Karlsdóttir Bleikur/álóttureinlitt Þytur 7,96
8 Prýði frá Dæli Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Bleikur/álóttureinlitt Þytur 7,87
9 Arða frá Grafarkoti Eva Dögg Pálsdóttir Rauður/milli-nösótt Þytur 7,83
10 Uni frá Neðri-Hrepp Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Grár/bleikurskjótt Þytur 7,78

B flokkur
A úrslit 


Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Eldur frá Bjarghúsum Hörður Óli Sæmundarson Rauður/dökk/dr.stjörnótt Þytur 8,84
2 Ísó frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Brúnn-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Þytur 8,48
3 Glaumur frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 8,48
4 Gyðja frá Gröf Hörður Óli Sæmundarson Grár/brúnneinlitt Þytur 8,36
5 Grámann frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Grár/rauðureinlitt Þytur 8,32
Forkeppni  
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Eldur frá Bjarghúsum Hörður Óli Sæmundarson Rauður/dökk/dr.stjörnótt Þytur 8,51
2 Glaumur frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 8,41
3 Grámann frá Grafarkoti Elvar Logi Friðriksson Grár/rauðureinlitt Þytur 8,36
4 Ísó frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir Brúnn-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Þytur 8,34
5 Gyðja frá Gröf Hörður Óli Sæmundarson Grár/brúnneinlitt Þytur 8,16
6 Smiður frá Ólafsbergi Guðjón Gunnarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 8,14
7 Sigurrós frá Syðri-Völlum Jónína Lilja Pálmadóttir Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 8,12
8 Griffla frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,08
9 Birta frá Áslandi Þorgeir Jóhannesson Grár/mósóttureinlitt Þytur 8,08
10 Sædís frá Kanastöðum Eydís Anna Kristófersdóttir Rauður/milli-blesótt Þytur 8,06
11 Nína frá Áslandi Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,02
12 Herjann frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,01
13 Stígur frá Reykjum 1 Þorgeir Jóhannesson Jarpur/dökk-einlitt Þytur 7,92
14 Draumur frá Áslandi Eyjólfur Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Þytur 7,83
15 Hreyfing frá Áslandi Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Brúnn/milli-einlitt Þytur 7,14

Barnaflokkur      


A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,39 (eftir sætaröðun)
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 8,39 (eftir sætaröðun)
3 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,26
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,44
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 8,21
3 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 8,11
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Gáta frá Hvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 8,02

Unglingaflokkur


A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 8,54 (eftir sætaröðun)
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Raublesóttur Þytur 8,54 (eftir sætaröðun)
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt Sörli 8,33
4 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 8,01
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 8,32
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 8,28
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt Sörli 8,20
4 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 7,87
5 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Þytur 7,76

B flokkur ungmenna
A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,37
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,29
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,37
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,17

100 m skeið
1. Jóhann B Magnússon og Fröken frá Bessastöðum 7,61 sek
2. Elvar Logi Friðriksson og Þyrill frá Djúpadal 8,21 sek
3. Finnbogi Bjarnason og Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti 8,26 sek

100 m brokk 

1. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Gáta frá Hvoli 14,73 sek
2. Indriði Rökkvi Ragnarsson og Freyðir frá Grafarkoti 17,21 sek
aðrir stukku upp



12.07.2019 14:18

Ráslistar Opna Gæðingamóts Þyts 2019


Nr. Knapi Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur
1 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
2 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp
3 Eva Dögg Pálsdóttir Arða frá Grafarkoti
4 Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ
5 Greta Brimrún Karlsdóttir Kyrrð frá Efri-Fitjum
6 Jóhann Magnússon Óskastjarna frá Fitjum
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
9 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá Grafarkoti
10 Hörður Óli Sæmundarson Sálmur frá Gauksmýri
11 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði frá Dæli
12 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum

B flokkur Gæðingaflokkur 
1 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafsbergi
2 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Hreyfing frá Áslandi
3 Hörður Óli Sæmundarson Gyðja frá Gröf
4 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi
5 Elvar Logi Friðriksson Grámann frá Grafarkoti
6 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti
7 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum
8 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
9 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum
10 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi
11 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum
12 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi
13 Hörður Óli Sæmundarson Eldur frá Bjarghúsum
14 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum
15 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1

B flokkur ungmenna
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti
2 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum

Unglingaflokkur

1 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2
4 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti
5 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti

Barnaflokkur

1 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti
3 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Gáta frá Hvoli

Brokk 300m
1 Indriði Rökkvi Ragnarsson Freyðir frá Grafarkoti
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Gáta frá Hvoli
4 Pálmi Geir Ríkharðsson Hvatning frá Syðri-Völlum
5 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal
2 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum
3 Friðrik Már Sigurðsson Bylgja frá Bjarnastöðum
4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti
5 Elvar Logi Friðriksson Þyrill frá Djúpadal
6 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Sigurrós frá Gauksmýri
7 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum

Pollagæðingakeppni
1 Þorgeir Nói Jóhannsson Andvari frá Þorbergsstöðum
2 Benedikt Nökkvi Jóhannsson Hylling frá Kópavogi
3 Herdís Erla Elvarsdóttir Drangey frá Grafarkoti
4 Ýmir Andri Elvarsson Ísó frá Grafarkoti
5 Helga Hrönn Gunnarsdóttir Freyðir frá Grafarkoti


11.07.2019 15:56

Skráningargjöld

emoticonemoticon

Mótanefnd vill minna keppendur á að greiða skráningargjöldin í dag. Til að komast á ráslista þarf að vera búið að borga skráningargjöldin.



11.07.2019 12:38

Dagskrá Opna gæðingamóts Þyts

Opið gæðingamót Þyts verður haldið á laugardaginn 13.07 nk. Hér fyrir neðan má sjá dagskrá mótsins. Mótið hefst á knapafundi kl 09.00 en keppnin sjálf hefst á A flokki kl. 09:30

Gott fyrir keppendur í A flokki að mæta á knapafund þar sem skeiðið er riðið á beinu brautinni og allir séu með ferjuleið þangað á hreinu.

Knapafundur

Forkeppni:

A flokkur

Unglingaflokkur

Barnaflokkur

Matarhlé

Pollaflokkur

Ungmennaflokkur

B - flokkur

Brokk

Skeið

Kaffihlé

Úrslit:

A flokkur

Ungmennaflokkur

Unglingaflokkur

Barnaflokkur

B - flokkur

10.07.2019 12:19

Unglingalandsmót UMFÍ 2019

Unglingalandsmót UMFÍ 2019 fer fram um verslunarmannahelgina á Höfn í Hornafirði í samstarfi við Ungmennasambandið Úlfljót (USÚ) og Sveitarfélagið Hornafjörð. Öll ungmenni á aldrinum 11 - 18 ára geta skráð sig til leiks. Þar reyna þátttakendur með sér í fjölmörgum íþróttagreinum en samhliða er boðið upp á fjölbreytta afþreyingu, leiki og skemmtun fyrir alla fjölskylduna. Ekki er skilyrði að vera skráð/ur í ungmenna- eða íþróttafélag til að koma á Unglingalandsmót UMFÍ.

 

Eins og á öllum Unglingalandsmótum UMFÍ er keppt í fjölmörgum skemmtilegum greinum alla mótsdagana. Á kvöldin verða tónleikar með m.a. Bríeti, Daða Frey, Úlfi Úlfi, Sölku Sól, Unu Stef og GDRN.

 

 

Nánari upplýsingar um keppnisgreinar og skráning á vefslóðinni: www.ulm.is

 

07.07.2019 11:24

Gæðingamót Þyts 2019

Gæðingamót Þyts 2019 verður haldið á Kirkjuhvammsvelli á Hvammstanga laugardaginn 13. júlí næstkomandi.
Boðið verður upp á eftirfarandi flokka:
· A-flokk gæðinga
· B-flokk gæðinga
· C - flokk gæðinga (bls 45 í reglunum og í Sportfeng er það undir annað, minna vanir) Skráning í c flokk sendist á emailið thytur1@gmail.com
· Ungmenni (18-21 árs á keppnisárinu)
· Unglingar (14-17 ára á keppnisárinu)
· Börn (10-13 ára á keppnisárinu)
· Skeið 100m
· Pollar (9 ára og yngri á árinu)
. Stökk og brokkkappreiðar

Skráningar skuli berast fyrir miðnætti miðvikudaginn 10. júlí inn á skráningakerfi Sportfengs http://skraning.sportfengur.com/
Mótanefnd áskilr sér rétt til að fella niður flokka ef ekki næst næg þáttaka. Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 4.000 kr. og fyrir börn og unglinga 2.000 kr. Í skeiði er skráningargjaldið 2.000 kr á hest. Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið hækkar skráningargjaldið um 1000 kr.
Skráningargjad skal greiða um leið og skráð er og senda kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið thytur1@gmail.com.
Kt: 550180-0499
Rnr: 0159 - 15 - 200343

18.06.2019 20:54

Opið félagsmót Neista

Opið Félagsmót Neista og Ísteka

22.júní og hefst klukkan 11:00

 

Keppt verður í eftirfarandi greinum:

A-FLOKKI

B-FLOKKI

B-FLOKKI UNGMENNA

UNGLINGAFLOKKI

BARNAFLOKKI

POLLAFLOKKUR

TÖLTI

SKEIÐI

BROKKI

 

Sigurvegarar í A og B flokki hljóta 25.000 í verðlaunafé en 10.000 í tölti, skeiði og brokki

Boðið verður upp á hádegismat

Mótanefnd áskilur sér rétt til að fella niður eða sameina flokka

Skráningargjald er 2000 krónur á grein en 1000 krónur fyrir brokk og skeið og frítt fyrir polla.

Skráning fer fram á sportfengur.com og stendur til 20.júní.

Greiða skal inn á reikning Neista og senda staðfestingu á heneisti@gmail.com

 

 

0307-26-055624 kt. 480269-7139

 

 

 

11.06.2019 09:39

Úrslit Íþróttamóts Þyts 2019



Þá er íþróttamóti Þyts lokið. Keppt var í forkeppni í mjög harðri norðanátt á laugardeginum og heyrðu knapar á tímabili hvorki í þul eða vissu á hvaða gangtegund þeir riðu. Blés all svakalega á mannskapinn. En sunnudagurinn var skárri og á tímabili bara nánast logn emoticon 
Samanlagðir sigurvegarar í hverjum flokki voru, í barnaflokki Guðmar Hólm Ísólfsson, í unglingaflokki Eysteinn Tjörvi Kristinsson, í ungmennaflokki Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, í 2. flokki Eydís Anna Kristófersdóttir og fjórgangssigurvegari 1. flokks er Fanney Dögg Indriðadóttir.

Hér fyrir neðan má sjá tölur úr forkeppni og úrslitum. Einnig eru allar tölur sundurliðaðar inn á LH Kappa appinu. 

Tölt T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,40
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,20
3 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,10
4 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 6,00
5 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 5,47
6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,23
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Prýði frá Dæli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 4,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ísólfur Líndal Þórisson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,83
2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,08
3 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,00
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,67
5 Jóhann Magnússon Embla frá Þóreyjarnúpi Rauður/milli-blesótt Þytur 5,62

Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,63
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,53
3-5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,40
3-5 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,40
3-5 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,40
6 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,27
7 Kolbrún Stella Indriðadóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpurskjótt Þytur 5,80
8 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 4,60
9 Halldór P. Sigurðsson Röskva frá Hvammstanga Rauður/milli-blesa auk leista Þytur 4,50
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 7,00
2 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,72
3 Jónína Lilja Pálmadóttir Sigurrós frá Syðri-Völlum Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,44
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 6,39
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,17

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,60
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,94

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,20
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,97
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,56
2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,50
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,50

Tölt T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,20
2 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 5,80
3 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 5,53
4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,43
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,30
6 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,80
7 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,77
8 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 4,70
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,10
10 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 6,67
2 Þorgeir Jóhannesson Birta frá Áslandi Grár/mósóttureinlitt Þytur 6,25
3 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,75
4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,67
5 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,42

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 6,93
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,77
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,30
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 2,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur Þytur 7,00
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,50
4 Sigurður Dagur Eyjólfsson Aladín frá Torfunesi Jarpur/ljóseinlitt Þytur 4,00

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,30
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,23
3 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,07
4 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,00
5 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 5,97
6 Pálmi Geir Ríkharðsson Herjann frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,90
7 Halldór P. Sigurðsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,83
8-9 Pálmi Geir Ríkharðsson Brynjar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,40
8-9 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,40
10 Jónína Lilja Pálmadóttir Stella frá Syðri-Völlum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,30
11 Halldór P. Sigurðsson Tara frá Hvammstanga Grár/jarpureinlitt Þytur 4,20
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,73
2 Fanney Dögg Indriðadóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt Þytur 6,70
3 Jóhann Magnússon Glaumur frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,40
4 Vigdís Gunnarsdóttir Ármey frá Selfossi Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,33
5 Herdís Einarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07

Ungmennaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,87
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,80
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eva Dögg Pálsdóttir Erla frá Grafarkoti Brúnn/mó-einlitt Þytur 6,03
2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,97

Unglingaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 5,63
1-2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 5,63
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt Þytur 6,13
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt Þytur 6,03
3 Margrét Jóna Þrastardóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó-einlitt Þytur 4,77

Fjórgangur V5
Opinn flokkur - 2. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,60
2 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,57
3-4 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,53
3-4 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,53
5 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,47
6 Eydís Anna Kristófersdóttir Urður frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,20
7 Stella Guðrún Ellertsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,07
8 Sverrir Sigurðsson Tía frá Höfðabakka Rauður/ljós-einlitt Þytur 4,60
9 Þórhallur Magnús Sverrisson Fursti frá Höfðabakka Rauður/milli-stjörnótt Sörli 3,93
10 Eyjólfur Sigurðsson Ofsi frá Áslandi Rauður/milli-einlitt Þytur 3,87
11 Sverrir Sigurðsson Byrjun frá Höfðabakka Jarpur/milli-stjörnótt Þytur 3,43
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Nína frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,71
2-3 Þorgeir Jóhannesson Stígur frá Reykjum 1 Jarpur/dökk-einlitt Þytur 5,58
2-3 Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,58
4 Eva-Lena Lohi Kolla frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,50
5 Eydís Anna Kristófersdóttir Sædís frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt Þytur 5,46

Barnaflokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,37
2 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,40
3 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,27
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,46
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Dropi frá Hvoli Bleikur/álótturtvístjörnótt Þytur 5,83
3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,75

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,13
2 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07
3 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,50
4 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,33
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,60
6-7 Fríða Marý Halldórsdóttir Elja frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,53
6-7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 4,53
8 Pálmi Geir Ríkharðsson Viðar frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 4,43
9 Vigdís Gunnarsdóttir Sabrína frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,37
10 Ásdís Brynja Jónsdóttir Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt Neisti 3,83
11 Eyjólfur Sigurðsson Draumur frá Áslandi Brúnn/milli-einlitt Þytur 3,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,24
2 Jóhann Magnússon Atgeir frá Bessastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,05
3 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,64
4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,55
5 Kolbrún Grétarsdóttir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Þytur 4,98

Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhann Magnússon Frelsun frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt Þytur 6,50
2 Pálmi Geir Ríkharðsson Káinn frá Syðri-Völlum Rauður/milli-stjörnótt Þytur 4,33
3 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 2,25

Flugskeið 100m P2
Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Hringur 7,97
2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt Þytur 8,07
3 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hringur 8,31
4 Jóhann Magnússon Mjölnir frá Bessastöðum Rauður/ljós-skjótt Þytur 8,67
5-6 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Eydís frá Keldudal Brúnn/mó-einlitt Þytur 0,00
5-6 Jóhann Albertsson Sigurrós frá Gauksmýri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 0,00

Samanlagðir sigurvegarar:
Opinn flokkur - 1. flokkur
Fjórgangssigurvegari

Fanney Dögg Indriðadóttir / Ísó frá Grafarkoti 12,87
Tölt T3 6,63
Fjórgangur V2 6,23


07.06.2019 15:14

Ráslistar tilbúnir fyrir Íþróttamót Þyts 2019

Hér fyrir neðan má sjá ráslista mótsins um helgina. 

Mótið hefst á knapafundi kl. 11.45 á morgun, laugardaginn 08.06.2019


Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
Tölt T2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Stapi frá Feti
2 1 V Jóhann Magnússon Þytur Embla frá Þóreyjarnúpi
3 2 H Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
4 2 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti
5 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Prýði frá Dæli
6 3 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
7 3 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Stuðull frá Grafarkoti

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
3 3 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
2 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku
3 3 V Jóhann Albertsson Þytur Sigurrós frá Gauksmýri
4 4 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Eydís frá Keldudal
5 5 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum
6 6 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Röskva frá Hvammstanga
3 2 H Herdís Einarsdóttir Þytur Fleinn frá Grafarkoti
4 2 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
5 3 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
6 3 H Jóhann Magnússon Þytur Mjölnir frá Bessastöðum
7 3 H Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
8 4 H Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Sigurrós frá Syðri-Völlum
9 4 H Kolbrún Stella Indriðadóttir Þytur Grágás frá Grafarkoti
10 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
11 6 H Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 H Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
2 1 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
3 2 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Mylla frá Hvammstanga

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
2 1 H Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti
3 2 V Sigurður Dagur Eyjólfsson Þytur Aladín frá Torfunesi
4 2 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Freyðir frá Leysingjastöðum II

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 H Þorgeir Jóhannesson Þytur Birta frá Áslandi
3 2 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka
4 2 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
5 3 H Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
6 3 H Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
7 4 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
8 4 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
9 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Jóhann Magnússon Þytur Glaumur frá Bessastöðum
2 1 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Tara frá Hvammstanga
3 2 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Herjann frá Syðri-Völlum
4 2 V Fanney Dögg Indriðadóttir Þytur Ísó frá Grafarkoti
5 3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Þytur Stella frá Syðri-Völlum
6 3 V Herdís Einarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti
7 4 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Jaðrakan frá Hellnafelli
8 4 H Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Ármey frá Selfossi
9 5 V Halldór P. Sigurðsson Þytur Frosti frá Höfðabakka
10 5 V Ísólfur Líndal Þórisson Þytur Krummi frá Höfðabakka
11 6 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Muninn frá Hvammstanga
12 6 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Brynjar frá Syðri-Völlum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði
2 1 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli
3 2 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti
4 3 H Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Smári frá Forsæti

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Þytur Glitri frá Grafarkoti
2 1 V Eva Dögg Pálsdóttir Þytur Erla frá Grafarkoti

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Kvistur frá Reykjavöllum
2 1 V Fríða Marý Halldórsdóttir Þytur Elja frá Hvammstanga
3 2 H Jóhann Magnússon Þytur Atgeir frá Bessastöðum
4 2 H Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Viðar frá Syðri-Völlum
5 3 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti
6 3 H Kolbrún Grétarsdóttir Þytur Karri frá Gauksmýri
7 4 H Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Þytur Uni frá Neðri-Hrepp
8 4 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi
9 5 V Vigdís Gunnarsdóttir Þytur Sabrína frá Fornusöndum
10 5 V Eyjólfur Sigurðsson Þytur Draumur frá Áslandi
11 5 V Pálmi Geir Ríkharðsson Þytur Káinn frá Syðri-Völlum


Fjórgangur V5 Barnaflokkur
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu
2 1 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Dropi frá Hvoli
3 1 V Indriði Rökkvi Ragnarsson Þytur Vídalín frá Grafarkoti

Fjórgangur V5 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Sædís frá Kanastöðum
2 1 V Sverrir Sigurðsson Þytur Tía frá Höfðabakka
3 2 H Eyjólfur Sigurðsson Þytur Ofsi frá Áslandi
4 2 H Eva-Lena Lohi Þytur Kolla frá Hellnafelli
5 2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Sörli Fursti frá Höfðabakka
6 3 V Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir Þytur Nína frá Áslandi
7 3 V Sigrún Eva Þórisdóttir Þytur Freyja frá Brú
8 4 V Þorgeir Jóhannesson Þytur Stígur frá Reykjum 1
9 4 V Stella Guðrún Ellertsdóttir Þytur Lukku-Láki frá Sauðá
10 5 V Eydís Anna Kristófersdóttir Þytur Urður frá Kanastöðum
11 5 V Sverrir Sigurðsson Þytur Byrjun frá Höfðabakka

06.06.2019 20:34

Dagskrá íþróttamóts Þyts 2019

Hér fyrir neðan má sjá dagskrá helgarinnar. Laugardagur: Knapafundur 11:45-12:00
Kl. 12:00
Fjórgangur 2 flokkur
Fjórgangur Ungmenni
Fimmgangur 1 flokkur
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur börn
Fjórgangur 1 flokkur

hlé

100 m skeið
Tölt ungmenni
Tölt 2 flokkur
Slaktaumatölt 
Tölt unglingar
Tölt börn
Tölt 1 flokkur

Sunnudagur
ÚRSLIT hefjast kl 10:00
Fjórgangur 2 flokkur
Fjórgangur ungmenni og unglingar
Fimmgangur 1 flokkur 
Fjórgangur börn
Fjórgangur 1 flokkur 
Hádegishlé

Pollaflokkur
ÚRSLIT :
Tölt ungmenni og unglingar
Tölt 2 flokkur
Slaktaumatölt
Tölt börn
Tölt 1 flokkur
Gæðingaskeið

06.06.2019 09:18

Íþróttamót Þyts 2019

Við í mótanefnd viljum minna keppendur á að greiða skráningargjöldin svo hægt sé að setja upp ráslista. 
Einnig viljum við kanna hvort það séu einhverjir félagsmenn sem sjá sér fært að hýsa dómara þá má heyra í Jónínu Lilju í síma 846-5284
Flettingar í dag: 184
Gestir í dag: 56
Flettingar í gær: 556
Gestir í gær: 138
Samtals flettingar: 3552029
Samtals gestir: 437103
Tölur uppfærðar: 20.8.2019 15:49:26