Færslur: 2024 Maí

28.05.2024 19:09

Úrslit Íþróttamóts Þyts 2024

 
 

Frábær helgi að baki hjá hestamannafélaginu, en Opna íþróttamót Þyts var haldið í blíðskaparveðri helgina 25. - 26 maí. Þátttaka ágæt og margir sjálfboðaliðar komu að mótinu og gerðu það auðvelt og skemmtilegt, mótanefnd vill þakka öllum sem komu aðstoðuðu okkur um helgina. Myndir frá Eydísi koma fljótlega inn á síðuna. Myndina hér að ofan tók Árborg Ragnarsdóttir á mótinu af Jóhanni Albertssyni og fleirum í úrslitum í tölti 2. flokki.

Fjórir pollar mættu til leiks en það voru þau Gígja Kristín Harðardóttir á Skutlu frá Efri-Þverá,  Halldóra Friðriksdóttir Líndal á Ljúf frá Lækjamóti, Margrét Þóra Friðriksdóttir og Niður frá Lækjamóti og Viktoría Jóhannesdóttir Kragh á Prins frá Þorkelshóli 2. 

Úrslit urðu eftirfarandi: 

Samanlagðir sigurvegarar í fjórgangsgreinum voru Eysteinn Tjörvi Kristinsson, Halldór P Sigurðsson, Jólín Björk K Kristinsdóttir og Herdís Erla Elvarsdóttir. Samanlagður sigurvegari fimmgangsgreina var Fríða Marý Halldórsdóttir

Tölt T3 - 1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-2 Hörður Óli Sæmundarson Mói frá Gröf Brúnn/milli-einlitt Þytur 7,11 (sigraði eftir sætaröðun)

1-2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Fortíð frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 7,11

3 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,94

4 Elvar Logi Friðriksson Dýrfinna frá Víðivöllum fremri Grár/rauðureinlitt Þytur 6,28

5 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,17

Forkeppni

Sæti Knapi Hross LiturA ðildarfélag knapa Einkunn

1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Fortíð frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt Þytur7,00

2 Hörður Óli Sæmundarson Mói frá Gröf Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,77

3 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,53

4 Elvar Logi Friðriksson Dýrfinna frá Víðivöllum fremri Grár/rauðureinlitt Þytur 6,07

5-6 Jóhann MagnússonRauðhetta frá BessastöðumRauður/milli-skjótt Þytur 6,03

5-6 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,03

 

Fullorðinsflokkur - 2. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Rakel Gígja RagnarsdóttirGarún frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 6,50

2 Halldór P. Sigurðsson Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,44

3 Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 6,33

4 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,28

5 Jóhann Albertsson Vinur frá Eyri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 6,17 

Forkeppni 

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Lukku-Láki frá Sauðá Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,07

2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Garún frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 5,90

3 Halldór P. Sigurðsson Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,77

4-5 Jóhann Albertsson Vinur frá Eyri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 5,73

4-5 Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Þytur 5,73

6 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Meyja frá Hvammstanga Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,40

7 Fríða Marý Halldórsdóttir Marel frá Hvammstanga Brúnn/milli-skjótt Þytur 5,33

8 Þorgeir Jóhannesson Nóadís frá ÁslandiRauður/milli-blesótt Þytur5,10

 

Unglingaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Djásn frá Aðalbóli 1 Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,94

2 Svava Rán Björnsdóttir Gróp frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,11

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Djásn frá Aðalbóli 1 Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,90

2 Svava Rán Björnsdóttir Gróp frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,77

 

Tölt T7

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Herdís Erla Elvarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,50

2 Kara Sigurlína Reynisdóttir Daggardropi frá Múla Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 5,17

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Herdís Erla Elvarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,20

2 Kara Sigurlína Reynisdóttir Daggardropi frá Múla Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 3,77

 

Tölt T4

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Fanney Dögg Indriðadóttir Svalur frá Grafarkoti Jarpur/milli-skjótt Þytur 6,25

2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,08

3 Elvar Logi Friðriksson Garri frá Grafarkoti Rauður/milli-blesótt Þytur 3,12

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Fanney Dögg Indriðadóttir Svalur frá Grafarkoti Jarpur/milli-skjótt Þytur 6,33

2 Elvar Logi Friðriksson Garri frá Grafarkoti Rauður/milli-blesótt Þytur 6,23

3 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,70

 

Fjórgangur V2 - 1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,80

2 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Svarta Rún frá Kviku Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,43

3 Jessie Huijbers Sigursæll frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,40

4 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,37

5 Elvar Logi Friðriksson Grein frá Sveinatungu Grár/rauðurblesótt Þytur 6,30

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Fortíð frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 6,60

2-3 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Svarta Rún frá Kviku Br únn/milli-einlitt Þytur 6,33

2-3 Hörður Óli Sæmundarson Brandur frá Gröf Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 6,33

4 Kolbrún GrétarsdóttirJaðrakan frá Hellnafelli Rauður/dökk/dr.einlitt Þytur 6,30

5-6 Herdís Einarsdóttir Fleinn frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,03

5-6 Elvar Logi Friðriksson Grein frá Sveinatungu Grár/rauðurblesótt Þytur 6,03

7 Jessie Huijbers Sigursæll frá Hellnafelli Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,77

 

Fullorðinsflokkur - 2. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Halldór P. Sigurðsson Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,47

2 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Garún frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 6,27

3 Ásta Guðný UnnsteinsdóttirRofi frá Sauðá Rauður/milli-einlitt Þytur 5,90

4-5 Jóhann Albertsson Glóðafeykir frá Staðarbakka II Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,73

4-5 Þorgeir Jóhannesson Nóadís frá Áslandi Rauður/milli-blesótt Þytur 5,73

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Halldór P. Sigurðsson Muninn frá Hvammstanga Brúnn/milli-einlitt Þytur 6,13

2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Rofi frá Sauðá Rauður/milli-einlitt Þytur 5,77

3 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Garún frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt Þytur 5,60

4 Þorgeir Jóhannesson Nóadís frá Áslandi Rauður/milli-blesótt Þytur 5,20

5 Jóhann Albertsson Glóðafeykir frá Staðarbakka II Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,07

 

Unglingaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 6,13

2 Svava Rán Björnsdóttir Kola frá Kolugili Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,10

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,87

2 Jólín Björk Kam p Kristinsdóttir Djásn frá Aðalbóli 1 Rauður/milli-stjörnótt Þytur 5,73

3 Svava Rán Björnsdóttir Kola frá Kolugili Brúnn/milli-einlitt Þytur 4,10

 

Fjórgangur V5 - Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Herdís Erla Elvarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,96

2 Kara Sigurlína Reynisdóttir Máni Freyr frá Keflavík Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 5,50

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Herdís Erla Elvarsdóttir Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,70

2 Kara Sigurlína Reynisdóttir Máni Freyr frá Keflavík Rauður/milli-tvístjörnótt Þytur 5,13  

 

Fimmgangur F2 - 1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Lilja Maria SuskaUgla frá Fornalæk Jarpur/milli-einlitt Neisti 6,26 (sigraði eftir sætaröðun)

2 Sonja Líndal Þórisdóttir Ljúfur frá Lækjamóti II Bleikur/álóttureinlitt Þytur 6,26

3 Fanney Dögg Indriðadóttir Veigar frá Grafarkoti Rauður/milli-blesótt Þytur6,12

4 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,98

5 Inga Dís Víkingsdóttir Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótt Snæfellingur 5,81

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Inga Dís Víkingsdóttir Greifi frá Söðulsholti Bleikur/fífil-stjörnótt Snæfellingur 6,33

2 Lilja Maria Suska Ugla frá Fornalæk Jarpur/milli-einlitt Neisti 6,30

3 Sonja Líndal Þórisdóttir Ljúfur frá Lækjamóti II Bleikur/álóttureinlitt Þytur 5,97

4 Fanney Dögg Indriðadóttir Veigar frá Grafarkoti Rauður/milli-blesótt Þytur 5,80

5 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,70

6 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Kvika frá Reykjavöllum Brúnn/mó-einlitt Þytur 5,60

7 Jóhann Magnússon Narfi frá Bessastöðum Móálóttur,mósóttur/ljós-skjótt Þytur 5,47

8 Fríða Marý Halldórsdóttir Marel frá Hvammstanga Brúnn/milli-skjótt Þytur 5,30

9 Kolbrún Grétarsdóttir Hátíð frá Hellnafelli Jarpur/milli-einlitt Þytur 5,10

10 Jóhann Albertsson Vinur frá Eyri Bleikur/fífil-blesótt Þytur 4,23

 

Gæðingaskeið PP1 - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elvar Logi Friðriksson Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót-einlitt Þytur 7,17

2 Jóhann Magnússon Píla frá Íbishóli Bleikur/álóttureinlitt Þytur 4,75

3 Kolbrún Grétarsdóttir Hátíð frá Hellnafelli Jarpur/milli-einlitt Þytur 3,54

 

Flugskeið 100m P2        
       
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Elvar Logi Friðriksson Sproti frá Sauðholti 2 Rauður Þytur 8,38
2 Jóhann Magnússon Píla frá Íbishóli Bleikálótt  Þytur 8,68
3 Hörður Óli Sæmundarson Slæða frá Stóru-Borg syðri Rauðskjótt Þytur 8,70
4 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Gná frá Borgarnesi Grá      Þytur 9,88
5 Fríða Marý Halldórsdóttir Marel frá Hvammstanga Brúnskjóttur Þytur 10,69
6 Elvar Logi Friðriksson Eldey frá Laugarhvammi Rauð Þytur 0,00
           

 

24.05.2024 09:39

Gæðingamót Þyts og Neista / úrtaka fyrir LM 2024

 

Sameiginleg úrtaka og Gæðingamót hestamannafélaganna Þyts og Neista fyrir Landsmót í Reykjavík 2024 verður haldin á Hvammstanga 8-9 júní.

 

Nánari upplýsingar þegar nær dregur!

22.05.2024 02:44

Íþróttamót Þyts 2024

Opna íþróttamótið okkar verður haldið um næstu helgi 25. og 26. maí og hefst mótið klukkan 12.30 á laugardeginum. Ráslistar eru tilbúnir inn á Horseday appinu. 

 

Laugardagur

Forkeppni og skeiðgreinar:

kl. 12:30

Slaktaumatölt T4

Fimmgangur

Fjórgangur V5 barna

Fjórgangur V2 unglinga

Fjórgangur V2 2.flokkur

Fjórgangur V2 1.flokkur

Kaffihlé

Gæðingaskeið

Tölt T7 barna

Tölt T3 unglinga

Tölt T3 2.flokkur

Tölt T3 1.flokkur

Hlé

100 m skeið

Sunnudagur

Úrslit:

kl. 10:00

Tölt T4

Fjórgangur V5 barnaflokkur

Fjórgangur V2 unglingaflokkur

Fjórgangur 1. flokkur

Fjórgangur 2. flokkur

Pollaflokkur

Hádegishlé

Fimmgangur F2 1. flokkur

Tölt T7 barnaflokkur

Tölt T3 unglingaflokkur

Tölt T7 2. flokkur

Tölt T3 1. flokkur

 

 
  • 1
Flettingar í dag: 203
Gestir í dag: 13
Flettingar í gær: 5474
Gestir í gær: 210
Samtals flettingar: 1140636
Samtals gestir: 61898
Tölur uppfærðar: 13.7.2024 01:59:34