27.04.2022 10:07

Kvennatölt Norðurlands 2022

                                                               
 

Kvennatölt Norðurlands var haldið á skírdag 14 apríl sl og fóru 7 Þytskonur á mótið og stóðu sig allar mjög vel. Þemað í ár var 80' sérstaklega tileinkað Verbúðinni. Keppt var í T1, T3, T7 og T8.  Þetta mót er alltaf mjög skemmtilegt og vonandi náum við Þytskonur að fara fleiri saman á næsta ári. 

Í tölti T1 keppti Fanney Dögg á Grifflu frá Grafarkoti, þær voru efstar fyrir úrslit með eink 6,93 en engu mátti muna í úrslitunum og á 2 aukastaf enduðu þær í 3ja sæti með eink 7,11.

Í tölti T3 kepptu 4 Þytskonur, Anna Herdís, Herdís Einarsd, Kolbrún Stella og Rakel Gígja.

Anna Herdís fór í B - úrslit og endaði í 6.- 7. sæti með eink 6,17. Í A - úrslitum voru 3 ættliðir saman eða tvenn pör af mæðgum og skemmtilega vildi til að þær náðu 3 efstu sætunum. Rakel Gígja sigraði á Trygglind frá Grafarkoti með eink 7,06, Herdís Einarsdóttir var í 2. sæti á Flein frá Grafarkoti með eink 6,61 og í 3. sæti varð Kolbrún Stella á Trúboða frá Grafarkoti með eink 6,50.

Í tölti T8 kepptu Theódóra Dröfn og Sigrún Eva.

Sigrún Eva sigraði B - úrslitin á Freyju frá Brú með eink 5,83 og tóku þær þátt í A - úrslitunum og enduðu í 5. sæti með eink 5,75. En A - úrslitin sigraði Theódóra Dröfn á hryssunni Sædísi frá Kanastöðum með eink 6,42. 

 

Flottur árangur hjá öllum Þytskonum á þessu móti, innilegar hamingjuóskir wink

Hér fyrir neðan má sjá úrslit kvöldsins. 

 

Tölt T1                      

Fullorðinsflokkur - Meistaraflokkur   

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1-2         Pernilla Therese Göransson        Dís frá Hvalnesi Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     7,17

1-2         Bergrún Ingólfsdóttir     Saga frá Blönduósi          Rauður/milli-einlitt         Neisti    7,17

3             Fanney Dögg Indriðadóttir         Griffla frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     7,11

4             Unnur Sigurpálsdóttir    Þruma frá Narfastöðum Rauður/milli-stjörnótt   Skagfirðingur     6,72

5             Lea Christine Busch         Kaktus frá Þúfum            Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,56

6             Birna Hólmgeirsdóttir    Vinur frá Torfunesi         Rauður/milli-einlitt         Þjálfi      6,11                      

Forkeppni                                                                        

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Fanney Dögg Indriðadóttir         Griffla frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,93

2             Unnur Sigurpálsdóttir    Þruma frá Narfastöðum Rauður/milli-stjörnótt   Skagfirðingur     6,73

3             Bergrún Ingólfsdóttir     Saga frá Blönduósi          Rauður/milli-einlitt         Neisti    6,60

4             Pernilla Therese Göransson        Dís frá Hvalnesi Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     6,37

5             Lea Christine Busch         Kaktus frá Þúfum            Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,23

6             Birna Hólmgeirsdóttir    Vinur frá Torfunesi         Rauður/milli-einlitt         Þjálfi      5,50

 

Tölt T3 - fullorðinsflokkur

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Rakel Gígja Ragnarsdóttir            Trygglind frá Grafarkoti               Rauður/milli-skjótt        Þytur     7,06

2             Herdís Einarsdóttir         Fleinn frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,61

3             Kolbrún Stella Indriðadóttir       Trúboði frá Grafarkoti   Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,50

4-5         Hjördís Halla Þórarinsdóttir         Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka                 Skagfirðingur     6,33

4-5         Þórgunnur Þórarinsdóttir             Taktur frá Varmalæk      Brúnn/milli-einlitt           Skagfirðingur     6,33

 

B úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

5             Þórgunnur Þórarinsdóttir             Taktur frá Varmalæk      Brúnn/milli-einlitt           Skagfirðingur 6,22

6-7         Anna Herdís Sigurbjartsdóttir   Sátt frá Sveinatungu      Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt   Þytur     6,17

6-7         Gracina Fiske     Demantur frá Vindheimum        Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,17

8             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir       Hnjúkur frá Saurbæ        Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur     6,06

9             Hrefna Hafsteinsdóttir  Lótus frá Hóli     Rauður/milli-blesótt       Skagfirðingur     5,89

 

Tölt T8 - fullorðinsflokkur

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir        Sædís frá Kanastöðum  Rauður/milli-blesótt     Þytur     6,42

2             Tora Katinka Bergeng    Askur frá Hraunkoti        Grár/brúnneinlitt             Þjálfi      6,25

3             Malin Maria Ingvarsson Aðmíráll frá Syðra-Garðshorni   Brúnn/milli-einlitt           Léttir     6,17

4             Sigríður Gunnarsdóttir  Eindís frá Vindheimum Bleikur/álóttureinlitt      Skagfirðingur     5,83

5             Sigrún Eva Þórisdóttir   Freyja frá Brú    Brúnn/milli-einlitt          Þytur     5,75

 

B úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

5             Sigrún Eva Þórisdóttir   Freyja frá Brú    Brúnn/milli-einlitt          Þytur     5,83

6             Ragnhildur S. Guttormsdóttir     Elding frá Dæli  Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     5,50

7             Kristín Gyða Einarsdóttir               Kliður frá Efstu-Grund   Rauður/milli-einlitt         Sindri    5,42

8             Karen Inga Viggósdóttir Kosning frá Engihlíð        Brúnn/gló-skjótt              Skagfirðingur     5,17

9             Krista Sól Nielsen             Þeyr frá Bæ 2     Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Skagfirðingur     4,50

 

 

                                                                                                                 

 
                                                                                                                                   
 

 

 
Flettingar í dag: 167
Gestir í dag: 10
Flettingar í gær: 854
Gestir í gær: 27
Samtals flettingar: 276773
Samtals gestir: 9157
Tölur uppfærðar: 2.12.2022 17:51:15