09.02.2024 17:02

Mótaröð Þyts - Gæðingatölt úrslit

Okkur tókst að halda mót, því ber að fagna !!!

Hér fyrir neðan má sjá úrslit mótsins en keppt var í gæðingatölti í öllum flokkum.  Pollar mættu einnig til leiks en það voru þau Stefanía Ósk Birkisdóttir á Geisla, Níels Skúli Helguson á Dívu frá Fremri-Fitjum, Viktoría Jóhannesdóttir Kragh og Prins frá Þorkelshóli og Helga Mist á Birtingi frá Stóru-Ásgeirsá. 

                                                                   
 

Gæðingaflokkur 1

 

A - úrslit            

Sæti       Hross    Knapi Litur Einkunn

1            Narfi frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Móálóttur,mósóttur/ljós-skjótt 8,39

2            Svalur frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir   Jarpur/milli-skjótt 8,30

3            Hvatning frá Syðri-Völlum Pálmi Geir Ríkharðsson Rauður/milli-stjörnótt 8,20

4            Kilja frá Grafarkoti Herdís Einarsdóttir Rauður/milli-blesótt14 8,18

5            Eyvör frá Herubóli Katharina Teresa Kujawa Bleikur/fífil-einlit 7,99

             

Forkeppni         

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Aðildarfélag eiganda      Einkunn

1            Narfi frá Bessastöðum   Jóhann Magnússon  Móálóttur,mósóttur/ljós-skjótt   8,31

2            Svalur frá Grafarkoti    Fanney Dögg Indriðadóttir  Jarpur/milli-skjótt  8,29

3            Hvatning frá Syðri-Völlum  Pálmi Geir Ríkharðsson   Rauður/milli-stjörnót  8,15

4            Kilja frá Grafarkot   Herdís Einarsdóttir Rauður/milli-blesótt Þytur  8,15

5            Eyvör frá Heruból  Katharina Teresa Kujawa Bleikur/fífil-einlit  Neisti  8,05

 

Gæðingaflokkur 2       

 

   

A úrslit

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Aðildarfélag eiganda      Einkunn

1            Muninn frá Hvammstanga  Halldór P. Sigurðsson  Brúnn/milli-einlitt 8,49

2            Ljúfur frá Lækjamóti II    Þórir Ísólfsson   Bleikur/álóttureinlitt 8,41

3            Brynjar frá Syðri-Völlum Ingunn Reynisdóttir  Brúnn/dökk/sv.einlitt 8,35

4            Grein frá Sveinatungu    Kolbrún Stella Indriðadóttir Grár/rauðurblesótt 8,29

5            Rofi frá Sauðá    Ásta Guðný Unnsteinsdóttir  Rauður/milli-einlitt  8,18

B úrslit 

Sæti       Hross    Knapi    Litur    Einkunn

6            Lukku-Láki frá Sauðá      Stella Guðrún Ellertsdóttir  Brúnn/milli-einlitt 8,30

7            Grámann frá Grafarkoti  Margrét Jóna Þrastardóttir   Grár/rauðureinlitt  8,28

8-9         Þekking frá Bessastöðum   Guðný Helga Björnsdóttir  Rauður/ljós-skjótt 8,25

8-9         Ólga frá Blönduósi   Karen Ósk Guðmundsdóttir   Brúnn/milli-einlitt   8,25

10          Megas frá Hvammstanga   Halldór P. Sigurðsson   Jarpur/rauð-einlitt  7,88

 

Forkeppni         

Sæti       Hross    Knapi    Litur   Einkunn

1-2         Muninn frá Hvammstanga   Halldór P. Sigurðsson    Brúnn/milli-einlitt 8,38

1-2         Brynjar frá Syðri-Völlum Ingunn Reynisdóttir  Brúnn/dökk/sv.einlitt  8,38

3            Ljúfur frá Lækjamóti II    Þórir Ísólfsson   Bleikur/álóttureinlitt  8,34

4            Rofi frá Sauðá    Ásta Guðný Unnsteinsdóttir   Rauður/milli-einlitt  8,29

5            Grein frá Sveinatungu    Kolbrún Stella Indriðadóttir  Grár/rauðurblesótt 8,27

6            Ólga frá Blönduósi Karen Ósk Guðmundsdóttir Brúnn/milli-einlitt  8,25

7            Lukku-Láki frá Sauðá Stella Guðrún Ellertsdóttir Brúnn/milli-einlitt 8,21

8            Grámann frá Grafarkoti  Margrét Jóna Þrastardóttir Grár/rauðureinlitt 8,21

9            Megas frá Hvammstanga Halldór P. Sigurðsson Jarpur/rauð-einlitt 8,19

10          Þekking frá Bessastöðum Guðný Helga Björnsdóttir Rauður/ljós-skjótt 8,18

11-12    Tinni frá Akureyri Jóhannes Ingi Björnsson Brúnn/milli-einlit 8,12

11-12    Birta frá Áslandi Þorgeir Jóhannesson Grár/mósóttureinlitt 8,12

13          Von frá Reyðarfirði Ragnar Smári Helgason Brúnn/milli-einlitt 8,12

14          Frosti frá Höfðabakka Óskar Einar Hallgrímsson Rauður/milli-blesótt 8,06

15          Stella frá Efri-Þverá Fríða Marý Halldórsdóttir Brúnn/milli-skjótt 8,02

16          Marel frá Hvammstanga Fríða Marý Halldórsdóttir Brúnn/milli-skjótt 7,99

17          Kolla frá Hellnafelli Eva-Lena Lohi Brúnn/milli-einlitt 7,93

18          Ljósbrá frá Múla Katarina Fatima Borg Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 7,90

19          Tígull frá Böðvarshólum Ingveldur Ása Konráðsdóttir Rauður/milli-stjörnótt 7,83

 

Gæðingatölt-barnaflokkur       

 

                                                                      

A úrslit                                                          

Sæti       Knapi    Hross    Litur   Einkunn

1            Herdís Erla Elvarsdóttir  Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 8,35

2            Kara Sigurlína Reynisdóttir Máni Freyr frá Keflavík Rauður/milli-tvístjörnótt 8,04

3            Vigdís Alfa Gunnarsdóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik-stjörnótt14 7,81

4            Sigríður Emma Magnúsdóttir Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 7,71                                                 

Forkeppni                                                                   

Sæti       Knapi    Hross    Litur Einkunn

1            Herdís Erla Elvarsdóttir  Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 8,38

2            Kara Sigurlína Reynisdóttir Máni Freyr frá Keflavík Rauður/milli-tvístjörnótt14 7,97

3            Sigríður Emma Magnúsdóttir Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt  7,90

4            Vigdís Alfa Gunnarsdóttir Bruni frá Akranesi Rauður/bleik-stjörnótt 7,51

                                                                                                                  

Gæðingatölt-unglingaflokkur      

 

                                                                  

A úrslit                                                          

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Aðildarfélag knapa          Einkunn

1            Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Djásn frá Aðalbóli  Rauður/milli-stjörnótt 8,28

2            Svava Rán Björnsdóttir   Sýnir frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 7,92

3            Ágústa Sóley Brynjarsdóttir Fjöður frá Efra-Núpi Bleikur/fífil/kolótturskjótt 7,86

4            Ayanna Manúela Alves   Glaður frá Hvoli Rauður/milli-skjótt 7,74                                                

Forkeppni                                                                   

Sæti       Knapi    Hross    Litur Einkunn

1            Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Djásn frá Aðalbóli 1 Rauður/milli-stjörnótt 8,24

2            Svava Rán Björnsdóttir Sýnir frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 7,92

3            Ágústa Sóley Brynjarsdóttir Fjöður frá Efra-Núpi Bleikur/fífil/kolótturskjótt  7,74

4            Ayanna Manúela Alves   Glaður frá Hvoli Rauður/milli-skjótt 7,71

 

Styrktaraðilar Gæðingatöltsins eru Kolla Gr og Jói Eyri seaside houses 

Flettingar í dag: 230
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 441
Gestir í gær: 74
Samtals flettingar: 1160058
Samtals gestir: 62886
Tölur uppfærðar: 24.7.2024 07:26:51