29.03.2024 21:20

Ráslisti Smalans

Ráslistinn er tilbúinn fyrir SMALANN !!! Mótið hefst kl. 18.00 í Þytsheimum og lofum við miklu fjöri ef veðrið verður til friðs. Planið er að grilla eftir mót, en samkvæmt spánni eru líkurnar að verða minni og minni á að það gangi upp. Lokaákvörðun tekin í fyrramálið. 

Fullorðinsflokkur

1            Sigríður Margrét Gísladóttir                Sædögg frá Múla

2            Kathrin Schmitt                                       Keilir frá Galtanesi

3            Elvar Logi Friðriksson                            Eldey frá Laugarhvammi

4            Valgeir Ívar Hannesson                         Djásn frá Þorkelshóli 2

5            Eysteinn Tjörvi Kristinsson                  Kjarval frá Hjaltastaðahvammi

6            Jósef Christian Jónsson                        Nös frá Breiðabólstað

7            Magnús Ásgeir Elíasson                       Gordon frá Stóru Ásgeirsá

8            Jóhanna Maj Júlíusdóttir                      Riddari frá Þorkelshóli 2

9            Guðmundur Sigurðsson                       Sólfari frá Sólheimum 1

10         Rakel Gígja Ragnarsdóttir                   Stuðull frá Grafarkoti

11         Fríða Marý Halldórsdóttir                    Marel frá Hvammstanga

12         Kristján Ársælsson                                 Stella frá Efri-Þverá

13         Eva-Lena Lohi                                           Kolla frá Hellnafelli

14         Haraldur Friðrik Arason                        Röst frá Hvammstanga

15         Andrea Coulthard                                   Geisli frá Breiðabólstað

16         Ásta Guðný Unnsteinsdóttir               Meyja frá Hvammstanga

17         Óskar Hallgrímsson                               Glotti frá Grafarkoti´

 

Unglingaflokkur

1            Ágústa Sóley Brynjarsdóttir                Örn frá Holtsmúla

2            Indriði Rökkvi Ragnarsson                  Vídalín frá Grafarkoti

3            María Theódórsdóttir                              Vinda frá Gröf 1

 

Barnaflokkur

1            Sigríður Emma Magnúsdóttir             Birtingur frá Stóru Ásgeirsá

2            Herdís Erla Elvarsdóttir                        Griffla frá Grafarkoti

3            Vigdís Alfa Gunnarsdóttir                    Stjarna frá Dalsbúi

4            Fíus Franz Ásgeirsson                           Möskva frá Gröf á Vatnsnesi

5            Kara Sigurlína Reynisdóttir                 Daggardropi frá Múla

6            Aldís Antonía Júlíusdóttir                     Pyttla frá Breiðabólstað

 

Pollaflokkur

1            Margrét Þóra Friðriksdóttir Líndal     Niður frá Lækjarmóti

Flettingar í dag: 241
Gestir í dag: 14
Flettingar í gær: 5474
Gestir í gær: 210
Samtals flettingar: 1140674
Samtals gestir: 61899
Tölur uppfærðar: 13.7.2024 02:20:49