14.03.2016 00:08

Hestar fyrir alla

Reiðhallarsýningin 

Hestar fyrir alla

verður haldin 

föstudaginn 18.mars næstkomandi kl.18:30

Áhugaverð atriði fyrir alla aldurshópa og alla sem vilja sjá íslenska hestinn í mismunandi hlutverkum.

Aðgangseyrir 1000kr fyrir 12 ára og eldri 

Hlökkum til að sjá sem flesta

Sýningarnefndin

 

13.03.2016 23:50

General prufa/rennsli fyrir sýninguna

General prufa verður haldin fimmtudaginn 17. mars kl.17:00

og vonumst við auðvitað til að sjá sem flesta.

Við viljum hvetja þátttakendur til að láta Tótu vita hvort þeir mæti eða ekki. 

 

Við viljum minna alla á að skila inn öllum upplýsingum sem allra fyrst. Nafn atriðis, knapa og hesta.

Ef það er eitthvað sem þið viljið að þulur lesi upp aukalega má það endilega berast líka með. 

Allar þessar upplýsingar má senda til Tótu á sigurbjorg.thorunn@gmail.com eða á facebook.

 

Eins minnum við á að skila inn tónlist til Dóra/Halldórs Sigfússonar.

Hlökkum til að heyra frá ykkur

Sýningarnefnd

13.03.2016 21:41

Aðalfundur Hrossaræktarsamtaka V-Hún

 

Verður haldinn fimmtudaginn 31.mars nk. kl. 20:30 í Þytsheimum.

Hvetjum alla til að mæta sem láta hrossaræktun í sýslunni sig varða.

Dagskrá

Skýrsla stjórnar

Reikningar

Stóðhestar

Tillaga um breytingar á útreikningum fyrir ræktunarbú ársins í V-Hún 

Önnur mál

11.03.2016 23:58

Úrslit kvöldsins.

 

 

 

Frábært kvöld og allir kátir.  Fanney Dögg og Brúney unnu sér inn rétt til að keppa í slaktaumatölti á Meistarar Meistaranna.  Haffý og Kolgerður unnu sér inn rétt til þess að keppa í fimmgangi á Meistarar Meistaranna.

Græna liðið sigraði kvöldið og náði þannig að rétta úr kútnum eftir að hafa vermt neðsta sætið síðust skipti.  Staðan í liðakeppninni eftir kvöldið er svona:

Fjólubláaliðið - 195,27

Grænaliðið - 191,69

Appelsínugulaliðið - 190,84

 

Staðan í einstaklingskeppninni eftir þessi þrjú mót er:

Barnaflokkur.

Guðmar Hólm - 25 stig

Rakel Gígja - 24,5 stig

Dagbjört Jóna - 22,5 stig

 

Unglingaflokkur

Karítas - 25 stig

Ásdís - 21 stig

Anna Herdís - 18 stig

 

3.flokkur

Elín Sif - 23 stig

Stine - 17 stig

Ragnar Smári - 15 stig

 

2.flokkur

Halldór Páls - 16 stig

Eydís Anna - 16 stig

Sverrir Sig - 16 stig

Eva Dögg - 15 stig

 

1. flokkur 

Fanney Dögg - 24 stig

Elvar Logi - 23 stig

Haffý - 14 stig

Vigdís - 14 stig

 

Úrslit kvöldsins urðu eftirfarandi:

Úrslit - barnaflokkur

 

1. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal/Dagur frá Hjaltastaðahvammi: 6,17
2.-3.    Rakel Gígja Ragnarsdóttir/Grágás frá Grafarkoti: 5,83
2.-3.    Dagbjört Jóna Tryggvadóttir/Diddi frá Þorkelshóli 2: 5,83
4. Margrét Ylfa Þorbergsdóttir/Djákni frá Höfðabakka: 4,25
5. Arnar Finnbogi Hauksson/Fjölnir frá Stóru Ásgeirsá: 3,75

A-úrslit - unglingaflokkur

 

1. Karítas Aradóttir/Vala frá Lækjarmóti: 6,17
2. Lara Margrét Jónsdóttir/Króna frá Hofi: 5,50
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir/Keisari frá Hofi: 5,42
4. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir/Blær frá Hvoli: 5,33
5. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir/Kragi frá Grafarkoti: 4,75

 

A-úrslit 2. flokkur
1. Þóranna Másdóttir/Ganti frá Dalbæ: 5,71
2. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,62
3. Gréta Brimrún Karlsdóttir/Sólrún frá Efri-Fitjum: 5,43
4. Halldór Pálsson/Fleygur frá Súluvöllum: 5,24
5. Eva Dögg Pálsdóttir/Gella frá Grafarkoti: 4,83
6. Karítas Aradóttir/Glóey frá Torfunesi: 4,69

B úrslit - 2. flokkur

6. Eydís Anna Kristófersdóttir/Snilld frá Tunguhlíð: 5,19
7. Jónína Lilja Pálmadóttir/Svipur frá Syðri-Völlum: 5,10
8. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,74
9. Elisa Englund Berge/Heimir frá Sigmundarstöðum: 4,38
10. -11. Sverrir Sigurðsson/Díana frá Höfðabakka: 3,93
10.-11. Elías Guðmundsson/Iðunn frá Stóru Ásgeirsá: 3,93

 

Úrslit - Tölt T2

 

1. Fanney Dögg Indriðadóttir/Brúney frá Grafarkoti: 7,38
2. Vigdís Gunnarsdóttir/Björk fá Lækjarmóti: 6.50
3. Kolbrún Grétarsdóttir/Stapi frá Feti: 6,21
4. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kvistur frá Reykjavöllum: 6,08
5. Magnús Ásgeir Elíasson/Glenning frá Stóru Ásgeirsá: 4,96

 

A-úrslit - 3. flokkur

 

1. Elin Sif Holm Larsen/Jafet frá Lækjamóti: 6,08
2.  Halldór  Sigfússon/Seiður frá Breið: 5,75
3. Ragnar Smári Helgason/Skandall frá Varmalæk: 5,58
4. Óskar Einar Hallgrímsson/Glotti frá Grafarkoti: 5,50
5. Sigrún Eva Þórisdóttir/Freisting frá Hvoli: 4,92

 

A-úrslit - 1. flokkur

 

1. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir/Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum: 6,55
2. Elvar Logi Friðriksson/Tó frá Grafarkoti: 5,90
3. Jóhann Magnússon/Knár frá Bessastöðum: 5,71
4. Fanney Dögg Indriðadóttir/Hlekkur frá Kolugili: 5,29
5. Kolbrún Grétarsdóttir/Ræll frá Gauksmýri: 5,14

 

Ein mynd af pollunum:

 

10.03.2016 11:22

Húnvetnska Liðakeppnin - Fimmgangur og tölt

 

Þá er komið á þriðja móti vetrarins í Húnvetnsku Liðakeppninni.
Annað kvöld verður keppt í Fimmgangi í 1. og 2. flokki, tölti T7 í barna-, unglinga- og 3. flokki og einnig í slaktaumatölti í opnum flokki.

Eftir síðasta mót voru liðin mjög jöfn og því alveg ljóst að allt getur gerst.
Appelsínugulir: 125,37
Fjólubláir: 123,4
Grænir: 118,43 

Við hefjum keppni á morgun klukkan 17:30 á pollaflokki.  Nú þegar eru 4 pollar skráðir til leiks.  Hægt er að skrá pollana með því að senda tölvupóst á thytur1@gmail.com eða koma upp á loft í Þytsheimum áður en mótið hefst og skrá þá á staðnum.

Indriði Rökkvi og Freyðir - Fjólubláaliðið
Tinni Kristín og Funi - Grænaliðið
Victor Þór og Þokki - Appelsínugulaliðið
Erla Rán og Sævar - Grænaliðið

Dagskráin verður sem hér segir.

Pollar 
Börn - forkeppni  
Unglingar - forkeppni  
Börn úrslit 
2.flokkur - forkeppni 
Slaktaumatölt - forkeppni 
Matarhlé 
Unglingar úrslit 
Slaktaumatölt - úrslit
3.flokkur - forkeppni 
B-úrslit - 2.flokkur 
1.flokkur - forkeppni 
Hlé  
3.flokkur úrslit  
A-úrslit - 2.flokkur 
1.flokkur úrslit  


Ráslistar

Barnaflokkur

1.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Dropi frá Hvoli - A
1.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti - G
2.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Valdís frá Blesastöðum 1A - F
2.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Mökkur frá Fremri-Fitjum  - A
3.Margrét Ylfa Þorbergsdóttir og Djákni frá Höfðabakka - F
3.Arnar Finnbogi Hauksson og Fjölnir frá Stóru-Ásgeirsá - F
4.Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Æra frá Grafarkoti - G
4.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir og Diddi frá Þorkelshóli 2  - A
5.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi - F

Unglingaflokkur

1.Birgitta Sól Helgadóttir og Pílagrímur frá Þúfum - G
1.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Kragi frá Grafarkoti - G
2.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir og Snar frá Hvammi - A
2.Lara Margrét Jónsdóttir og Króna frá Hofi - F
3.Karítas Aradóttir og Vala frá Lækjamóti - G
3.Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi - F
4.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og Mylla frá Hvammstanga - G
4.Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi - A

3.flokkur

1.Sigrún Eva Þórisdóttir og Freisting frá Hvoli - F
1.Elín Sif Holm Larsen og Kvaran frá Lækjamóti - A
2.Halldór Sigfússon og Seiður frá Breið - G
2.Aðalheiður Einarsdóttir og Skuggi frá Brekku - A
3.Irina Kamp og Glóð frá Þórukoti - F
3.Ragnar Smári Helgason og Skandall frá Varmalæk - F
4.Elín Sif Holm Larsen og Jafet frá Lækjarmóti - A
4.Óskar Einar Hallgrímsson og Glotti frá Grafarkoti - G

Fimmgangur - 2.flokkur

1.Halldór Pálsson og Faldur frá Súluvöllum - A
1.Eydís Anna Kristófersdóttir og Snilld frá Tunguhlíð. - G
2.Sverrir Sigurðsson og Díana frá Höfðabakka - A
2.Magnús Ásgeir Elíasson og Glenning frá Stóru-Ásgeirsá - F

3.Gréta Brimrún Karlsdóttir og Sólrún frá Efri-Fitjum - A

3.Jóhann Albertsson og Stúdent frá Gauksmýri - F
4.Eline Schriver og Laufi frá Syðra-Skörðugili - F
4.Karítas Aradóttir og Glóey frá Torfunesi
5.Elisa Englund Berge og Heimir frá Sigumdarstöðum - G
5.Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Syðri-Völlum - F
6.Eva Dögg Pálsdóttir og Gella frá Grafarkoti - G
6.Pálmi Geir Ríkarðsson og Orka frá Syðri-Völlum - A
7.Elías Guðmundsson og Iðunn frá Stóru-Ásgeirsá - A
7.Lýdía Þorgeirsdóttir og Egó frá Gauksmýri - A
8.Halldór Pálsson og Fleygur frá Súluvöllum - A
8.Þóranna Másdóttir og Ganti frá Dalbæ - F

Fimmgangur - 1.flokkur

1.Kolbrún Grétarsdóttir og Ræll frá Gauksmýri - G
1.Jóhann Magnússon og Knár frá Bessastöðum - F
2.Herdís Einarsdóttir og Göslari frá Grafarkoti - F
2.Elvar Logi Friðriksson og Tó frá Grafarkoti - F
3.Vigdís Gunnarsdóttir og Þögn frá Þúfum - G
4.Fanney Dögg Indriðadóttir og Hlekkur frá Kolugili - A

4.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum - G
5.Kolbrún Grétarsdóttir og Karri frá Gauksmýri - G
5.Jóhann Magnússon og Hugsun frá Bessastöðum - F

Slaktaumatölt - opin flokkur

1.Kolbrún Grétarsdóttir og Stapi frá Feti 
1.Magnús Ásgeir Elíasson og Glenning frá Stóru-Ásgeirsá 
2.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Kvistur frá Reykjavöllum 
2.Vigdís Gunnarsdóttir og Björk frá Lækjamóti 
3.Jónína Lilja Pálmadóttir og Svipur frá Syðri-Völlum 
4.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 

 

 

Skvh er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

 

 

Ástund Hestavöruverslun gefur sigurvegurum í hverjum flokki verðlaun.

 

03.03.2016 08:35

Ráslistar fyrir Ísmótið á Svínavatni

Komnir eru fyrstu ráslistar fyrir ísmótið sem haldið verður á laugardaginn 5 mars nk á Svínavatni. Ef breytingar verða á ráslistum þá koma þeir á heimasíðu mótsins eða hér.

Ráslistar  2016


B flokkur

Gistiheimilið Svínavatni

býður upp á B-flokkinn

Holl Knapi Hestur


1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Snjólfur f Eskiholti
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur f Grund
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
2 Sigurður Sigurðarson Þruma f Akureyri
2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Vigur f Hofi

3 Hlynur Guðmundsson Máttur f Miðhúsum
3 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
3 Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Töffari f Hlíð

4 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
4 Helga Una Björnsdóttir Álfrún f Egilsstaðakoti
4 Kolbrún Grétarsdóttir Stúdent f Gauksmýri

5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Elías Þórhallsson Hnyðja f Koltursey
5 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

6 Hans Kjerúlf Kjerúlf f Kollaleiru
6 Arnar Heimir Lárusson Vökull f Hólabrekku
6 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði

7 Viðar Bragason Lóa f Gunnarsstöðum
7 Lara Margrét Jónsdóttir Króna f Hofi
7 Þór Jónsteinsson Þokkadís f Sandá

8 Julia Katz Aldís f Lundum
8 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Kolugili
8 Bjarki Fannar Stefánsson Fálki f Björgum

9 Fríða Hansen Nös f Leirubakka
9 Egill Már Þórsson Saga f Skriðu
9 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

10 Eline Manon Schrijver Birta f Kaldbak
10 Jakob Víðir Kristjánsson Börkur f Brekkukoti
10 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

11 Guðmunur Þór Elíasson Frami f Stóru Ásgeirsá
11 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
11 Sigurður Rúnar Pálsson Hrímnir f Skúfsstöðum

12 Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá f Hólabaki
12 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur f Hesti
12 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey

13 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
13 Laufey Rún Sveinsdóttir Dögg f Bæ
13 Hörður Dáð f Ási I

14 Viggó Sigurðsson Harpa f Runnum
14 Gabriella Pittman Afturelding f Þjórsárbakka
14 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

15 Ægir Sigurgeirsson Gítar f Stekkjardal
15 Jessie Huijbers Hátíð f Kommu
15 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk

16 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
16 Jakob Sigurðsson Nökkvi f Syðra Skörðugili


A flokkur

Kaupfélag V-Húnvetninga

býður upp á A-flokkinn


Holl Knapi Hestur

1 Teitur Árnason Kúnst f Ytri Skógum
1 Elías Þórhallsson Hrafnhetta f Þúfu Kjós
1 Þórdís F Þorsteinsdóttir Drösull f Nautabúi

2 Valur Valsson Birta f Flögu
2 Sara Rut Heimisdóttir Magnús f Feti
2 Egill Þórir Bjarnason Skriða f Hafsteinsstöðum

3 Arnar Heimir Lárusson Gríma f Efri Fitjum
3 Viðar Bragason Vænging f Hrafnagili
3 Eline Manon Schrijver Laufi f Syðra Skörðugili

4 Hlynur Guðmundsson Marín f Lækjarbrekku
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Jónína Lilja Pálmadóttir Orka f Syðri Völlum

5 Sigrún Rós Helgadóttir Óðinn f Syðra Kolugili
5 Þór Jónsteinsson Sóldögg f Skriðu
5 Sigurður Rúnar Pálsson Seiður f Flugumýri II

6 Sigurður Sigurðarson Þengill f Þjóðólfshaga
6 Pernille Möller Lind f Hárlaugsstöðum 2
6 Elías Þórhallsson Klemma f Koltursey


7 Skapti Steinbjörnsson Skál f Hafsteinsstöðum
7 Hans Kjerúlf  Greipur f Lönguhlíð
7 Axel Örn Ásbergsson Lomber f Blönduósi

8 Kolbrún Grétarsdóttir Karri f Gauksmýri
8 Egill Már Þórsson Ösp f Ytri Bægisá
8 Jóhanna H Friðriksdóttir Frenja f Vatni

9 Hörður 2010842379 Þoka f Gröf
9 Helga Una Björnsdóttir Dögun f Þykkvabæ
9 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Sif f Syðstu Fossum

10 Jón Pétur Ólafsson Urður f Staðartungu
10 Laufey Rún Sveinsdóttir Sleipnir f Barði
10 Bjarni Sveinsson Kraftur f Breiðholti

11 Jóhann Albertsson Ræll f Gauksmýri
11 Viðar Bragason Þórir f Björgum
11 Skapti Ragnar Skaptason Bruni f Akureyri

12 Egill Þórir Bjarnason Von f Hólateigi
12 Elías Þórhallsson Kápa f Koltursey

13 Sigurður Sigurðarson Bóas f Skúfulæk
13 Jakob Sigurðsson Hersir f Lambanesi


Tölt

Geitaskarð hrossaræktarbú

 býður upp á Tölt


Holl Knapi Hestur


1 Sigrún Rós Helgadóttir Halla f Kverná
1 Ólafur Magnússon Garri f Sveinsstöðum
1 Sarah Hoegh Leiknir f Litlabrekku

2 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna f Strandarhöfði
2 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Vaka f Miðhúsum
2 Sigurður Sigurðarson List f Langsstöðum

3 Skapti Ragnar Skaptason Haukdal f Hafsteinsstöðum
3 Ármann Sverrisson Dessi f Stöðulfelli
3 Fríða Hansen Nös f Leirubakka

4 Egill Þórir Bjarnason Dís f Hvalsnesi
4 Barbara Wenzl Grámann f Hofi Höfðastr
4 Julia Katz Aldís f Lundum

5 Hans Þór Hilmarsson Síbil f Torfastöðum
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur f Sörlatungu
5 Finnbogi Arnar Eyjólfsson Hreimur f Hellubæ

6 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður f Grund
6 Davíð Jónsson Linda P f Kópavogi
6 Logi Þór Laxdal Lukka f Langsstöðum

7 Jakob Sigurðsson Harka f Hamarsey
7 Kolbrún Grétarsdóttir Stapi f Feti
7 Skapti Steinbjörnsson Oddi f Hafsteinsstöðum

8 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas f Litla Dal
8 Linda Rún Pétursdóttir Króna f Hólum
8 Helga Una Björnsdóttir Blæja f Fellskoti

9 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir f Flugumýri
9 Pernille Möller Kolka f Hárlaugsstöðum 2
9 Ármann Sverrisson Loki f Selfossi

10 Elías Þórhallsson Staka f Koltursey
10 Sigurður Sigurðarson Garpur f Skúfslæk
10 Teitur Árnason Kúnst frá Ytri Skógum

Mótanefnd Ísmótsins á Svínavatni.

02.03.2016 13:49

Áskorun

Karlar eru kjaftaskar
en kæta okkar hjörtu
Nú gellur skora galvaskar
á graðfolana svörtu
 

Dömurnar í hverfinu skora á Svörtu folana að koma með atriði á sýningu Þyts ,,Hestar fyrir alla" þann 18. mars nk. 

 
Við erum byrjaðar að æfa....
 
 
 

29.02.2016 15:31

Aðalfundur Þyts 2016

Aðalfundur Þyts verður haldinn mánudaginn 14. mars nk í Þytsheimum og hefst kl. 20.30. Einn núverandi stjórnarmaður gefur ekki kost á sér áfram.

Dagskrá:

1. Kosning fundarstjóra og fundarritara

2. Skýrsla stjórnar

3. Lagðir fram reikningar félagsins

4. Umræður um skýrslu stjórnar og reikninga

5. Árgjald

6. Kosningar

a. Kosning stjórnar

b. Þrír meðstjórnendur til tveggja ára

c. Tveir varamenn stjórnar til eins árs.

d. Tveir skoðunarmenn til eins árs

e. Tveir varamenn skoðunarmanna til eins árs

f. Sex fulltrúar á Héraðsþing USVH og sex til vara

g. Fjórir fulltrúar á LH þing

7. Önnur mál.

29.02.2016 13:30

Þjálfun gangtegunda


Þá er komið að næsta námskeiði. Það er námskeiðið "Þjálfun gangtegunda" Haffý er kennari námskeiðsins. Sýnikennsla verður miðvikudaginn 9. mars og námskeið á laugardegi 12.mars ( 2 einkatímar) og sunnudegi 13. mars ( einn einkatími) 

Skráning á thyturfraedsla@gmail.com fyrir 6.mars.

28.02.2016 14:26

Svínavatn 2016

Skráning á Svínavatn 2016

 

 
 

Mótið verður haldið laugardaginn 5. mars. Ísinn er afbragðs góður og vel lítur út með veður og færi.

Skráningar berist á netfangið thytur1@gmail.com í síðasta lagi þriðjudaginn 1. mars.

Ekki verður tekið við skráningum eftir þann tíma. Eftirtalið þarf að koma fram:

Keppnisgrein, kennitala knapa, og IS númer hests. Keppnisgreinar eru A-flokkur, B-flokkur og Tölt.

Skráningargjald eru 3.500. kr. á skráningu og greiðist inn á reikning 0307-13-110240 Kt: 480269-7139

og setja sem skýringu fyrir hvaða hross er verið að greiða.

Vegleg peningaverðlaun fyrir þrjú efstu sætin í hverjum flokki.

Ráslistar og aðrar upplýsingar verða birtar hér á síðunni þegar nær dregur.

19.02.2016 23:35

Úrslit í fjórgangi í Húnvetnsku liðakeppninni.

Þá er öðru kvöldi Húnvetnsku Liðakeppninnar lokið.  

Skemmtilegt kvöld þar sem margir frábærir hestar og knapar sýndu listir sínar.

Fjólubláa liðið sigraði kvöldið og náði sér í 65,2 stig.  Appelsínugulir náðu 59,57 og Grænir 55,23 stig.  Eftir kvöldið er staðan í liðakeppninni þannig:

Appelsínugulir: 125,37
Fjólubláir: 123,4
Grænir: 118,43

 

 

Fanney Dögg og Brúney frá Grafarkoti sigruðu fjórgang í 1.flokki og unni sér jafnframt þáttökurétt í liði Þyts fyrir Meistari Meistaranna.

 

Pollarnir að þessu sinni voru tveir. Indriði Rökkvi og Tinna Kristín riðu hestunum Freyði og Funa og fóru þeir fallega hjá þeim.  Efnilegir krakkar þar á ferð.

Hér koma svo úrslit úr öllum flokkum.

 

Barnaflokkur.

(Rakel og Guðmar í vitlausum sætum á mynd)

 

1. sæti Dagbjört Jóna Tryggvadóttir  og Dropi frá Hvoli 6,0
2. sæti Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi 5,66
3. sæti Rakel Gígja Ragnarsdóttir og Grágás frá Grafarkoti 5,12
4. sæti Margrét Jóna Þrastardóttir og Melodí frá Framnesi 4,28
5.sæti Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir og Mökkur frá Fremri-Fitjum 3,95


Unglingaflokkur.

 

1.Ásdís Brynja Jónsdóttir og Keisari frá Hofi 6.07
2.Karítas Aradóttir og Vala frá Lækjamóti 5,80
3.Eysteinn Tjörvi Kristinsson og Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,671
4 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir og Júlíus ekki Guðni frá Hvammstanga 5,50
5.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir og  Asi frá Þóroddsstöðum 4,83


3.flokkur.

A úrslit:

1.Stine Kragh og Þór frá Stórhóli 6,05
2.Ragnar Smári Helgason og Skandall frá Varmalæk 5,95
3.Vera Van og Rauðbrá frá Hólabaki 5,38
4.Aðalheiður Einarsdóttir og Skuggi frá Brekku 5,3 (upp úr B-úrslitum)
5.Elín Sif / Kvaran Lækjamóti 5,2

B úrslit:

 

5. Aðalheiður Einarsdóttir og Skuggi frá Brekku

6.Agnar Sigurðsson og Dís frá Gauksmýri 5,25
7.Elísa Ýr Sverrisdóttir og Valey frá Höfðabakka 5,04
8.Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir og Eldur frá Litlu Ásgeirsá 4,37
9.Halldór Sigfússon / Toppur Kommu 4,12


2.flokkur.

 

1.Eva Dögg Pálsdóttir og Stuðull frá Grafarkoti 6,27 (upp úr B-úrslitum)
2.Sverrir Sigurðsson og Frosti frá Höfðabakka 6,23
3.Birna Olivia Agnarsdóttir og Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,13
4.Kati Summa og Korði frá Grafarkoti 5,97
5.Þorgeir Jóhannesson og Stígur frá Reykjum 1 5,80


6.Lýdia Þorgeirsdóttir og Kolbrún frá Borgarlandi 6,00
7.Þóranna Másdóttir og Ganti frá Dalbæ 5,97
8.Jóhann Albertsson og Diddi frá Þorkelshóli 2 5,90
9.Eline Schriver og Króna frá Hofi 5,63

1.flokkur.

 
 

1.Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 7,00
2.Jessie Huijbers og Hátíð frá Kommu  6,63
3.Vigdís Gunnarsdóttir og  Daníel frá Vatnsleysu 6,53
4.Hörður Óli Sæmundarson og Vörður frá Vestra-Fíflholti 6,27

5.Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti 6,23

6.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir og Flipi frá Bergsstöðum 5,67

 

Eydís Ósk tók fullt af myndum og eru þær komnar inn í myndaalbúmið hér á síðunni.

 

 Ástund Hestavöruverslun gaf sigurvegurum í öllum flokkum verðlaun.

 

SKVH Sláturhús er aðalstyrktaraðili Húnvetnsku Liðakeppninnar.

18.02.2016 23:30

Ráslistar og dagskrá fyrir morgundaginn.

Ráslistar og dagskrá fyrir annað kvöld.

 
 

 

Við hefjum keppni klukkan 17:30 á pollum.  Hægt er að skrá í pollaflokk á staðnum. 

Við viljum vekja athygli á því að búið að er að hengja upp spegla í reiðhöllinni.  

 

Pollar:

Indriði Rökkvi Ragnarsson og Freyðir frá Grafarkoti Fjólubláaliðið

Tinni Kristín Birgisdóttir og Funi frá Fremri-Fitjum Grænaliðið

 

Dagskráin:

Pollar
Börn
Börn úrslit
stutt hlé
Forkeppni
Unglingar
3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur
Hlé
Úrslit
B-úrslit 3.flokkur
B-úrslit 2.flokkur
Unglingar 
Stutt hlé
1.flokkur
A-úrslit 3.flokkur
A-úrslit 2.flokkur

 
 


Ráslistar

Holl/knapi/hross/hönd/lið

1.flokkur

1.Hörður Óli Sæmundarson - Drottning frá Geitaskarði V A
1.Herdís Einarsdóttir - Griffla frá Grafarkoti V F
2.Kolbrún Grétarsdóttir - Rós frá Þorkelshóli 2 H G
2.Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti H F
3.Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Flipi frá Bergstöðum V G
3.Ísólfur Líndal Þórisson - Ósvör frá Lækjamóti V A
4.Jessie Huijbers - Hátíð frá Kommu H F
5.Jóhann Magnússon - Mynd frá Bessastöðum V F
5.Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu V G
6.Fanney Dögg Indriðadóttir - Brúney frá Grafarkoti H A
6.Elvar Logi Friðriksson - Gutti frá Grafarkoti H F
7.Hörður Óli Sæmundarson - Vörður frá Vestra-Fíflholti H A
7.Kolbrún Grétarsdóttir - Jaðrakan frá Hellnafelli H G

2.flokkur

1.Sverrir Sigurðsson - Frosti fra Höfðabakka H A
1.Halldór Pálsson - Fleygur frá Súluvöllum H A
2.Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1 V G
2.Halldór P. Sigurðsson - Salsa frá Hvammstanga V G
3.Lýdia Þorgeirsdóttir - Egó frá Gauksmýri V A
3.Eline Schriver - Króna frá Hofi V F
4.Pálmi Geir Ríkarðsson - Káinn frá Syðri Völlum V A
4.Magnús Ásgeir Elíasson - Glenning frá Stóru Ásgeirsá V F
5.Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ V F
6.Birna Olivia Agnarsdóttir - Kristófer frá Hjaltastaðahvammi H F
7.Jóhann Albertsson - Diddi frá Þorkelshóli 2 V F
7.Unnsteinn Andrésson - Mylla frá Hvammstanga V G
8.Eva Dögg Pálsdóttir - Stuðull frá Grakarkoti V G
8.Halldór Pálsson - Faldur frá Súluvöllum V A
9.Halldór P. Sigurðsson - Sía frá Hvammstanga V G
9.Þorgeir Jóhannesson - Sveipur frá Miðhópi V G
10.Lýdia Þorgeirsdóttir - Kolbrún frá Borgarlandi H A
10.Kati Summa - Korði frá Grafarkoti H G

Unglingaflokkur
1.Karítas Aradóttir - Vala frá Lækjamóti H G
1.Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Júlíus ekki Guðni frá Hvammstanga H A
2.Ásdís Brynja Jónsdóttir - Keisari frá Hofi V A
2.Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi V F
3.Ásta Guðný Unnsteinsdóttir - Asi frá Þóroddstöðum V G

Barnaflokkur
1.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal - Dagur frá Hjaltastaðahvammi V F
1.Rakel Gigja Ragnarsdóttir - Grágás frá Grafarkoti V G
2.Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir - Mökkur frá Fremri Fitjum H A
2.Margrét Jóna Þrastardóttir - Melódý frá Framnesi H G
3.Dagbjört Jóna Tryggvadóttir - Dropi frá Hvoli V A
4.Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal - Valdís frá Blesastöðum 1A H F

3.flokkur
1.Elín Sif Holm Larsen - Jafet frá Lækjamóti V A
1.Halldór Sigfússon - Toppur frá Kommu V G
2.Gunnlaugur Agnar Sigurðsson - Dís frá Gauksmýri V G
2.Ragnar Smári Helgason - Skandall frá Varmalæk 1 V F
3.Óskar Einar Hallgrímsson - Leiknir frá Sauðá V G
3.Sigrún Eva Þórisdóttir - Freisting frá Hvoli V F
4.Aðalheiður Sveina Einarsdóttir - Skuggi frá Brekku V
4.Helena Halldórsdóttir - Herjann frá Syðra Kolugili V A
5.Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir - Eldur frá Litlu Ásgeirsá V A
5.Vera van Praag Sigaa - Rauðbrá frá Hólabaki V G
6.Sigurður Björn Gunnlaugsson - Hrafn frá Hvoli V F
6.Stine Kragh - Þór frá Stórhóli V F
7.Elísa Ýr Sverrisdóttir - Valey frá Höfðabakka H A
7.Halldór Sigfússon - Blær frá Hvoli H G
8.Elín Sif Holm Larsen - Kvaran frá Lækjamóti H A

 

 

Aðalstyrktaraðili Liðakeppninnar er SKVH Sláturhús.


Ástund Hestavöruverslun gefur sigurvegurum í hverjum flokki verðlaun.

17.02.2016 21:19

Liðin fyrir næsta mót.

Nú er búið að draga nýja keppendur í lið fyrir næsta mót. 

Ráslistar koma svo inn á morgun. 


Appelsínugulir.

Börn: Dagbjört Jóna, Bryndís Jóhanna.

Unglingaflokkur: Anna Herdís, Ásdís Brynja.

3.flokkur: Jóhanna Helga, Elín Sif, Aðalheiður Sveina, Elísa Ýr, Helena Halldórs.

2.flokkur: Sverrir, Elías, Halldór Pálsson, Lýdia, Pálmi Geir.

1.flokkur: Fanney Dögg, Ísólfur, Hörður Óli.

 

Fjólubláir.

Börn: Arnar Finnbogi, Guðmar Þór.

Unglingar: Eysteinn, Lara Margrét.

3.flokkur: Sigrún Eva, Stine, Sigurður Björn, Ragnar Smári.

2.flokkur: Birna Olivia, Eline, Magnús Ásgeir, Þóranna, Jóhann Alberts.

1.flokkur: Elvar Logi, Herdís Einarsd, Jóhann Magnússon, Jessie.

 

Grænir.

Börn: Margrét Jóna, Rakel Gígja.

Unglingar: Karítas, Ásta Guðný.

3.flokkur: Agnar, Óskar, Halldór Sigfússon, Vera.

2.flokkur: Eva Dögg, Þorgeir, Unnsteinn, Eydís Anna, Dóri Sig, Kati.

1.flokkur: Vigdís, Kolbrún Grètars, Haffý.

 

15.02.2016 16:36

Hestar fyrir alla

 

Hestar fyrir alla

 

 

 

Fyrirhugað er að halda reiðhallarsýningu Þyts

-Hestar fyrir alla-

föstudaginn 18. mars næstkomandi.

Sýningin verður haldin í samstarfi æskulýðsnefndar Þyts og annara félgasmanna.

Og vonast nefndin auðvitað eftir góðum undirtektum félagsmanna.

Til að halda sýningu verðum við að hafa atriði og þess vegna leitum við til ykkar félagsmenn góðir, sem og annarra áhugasamra.

 

Lumar þú á góðri hugmynd að atriði sem vantar að komast í framkvæmd?

Er áhugi til að vera með til staðar en vantar félagsskapinn?(mögulega eru fleiri svoleiðis en bara þú)

Ertu með efnilegt hross sem þú vilt koma á framfæri?

Og svona mætti lengi telja.

Árangur ræktunarbúa hér á svæðinu í fyrra var rosalega flottur og vonumst við auðvitað til að fá einhver þeirra (ef ekki öll) til að vera með.

Klárhross, Alhliðahross, Stóðhestar/merar, Ræktunarbú og önnur Kynbótahross sem og önnur þau atriði sem fólki dettur í hug ;)

Allir velkomnir

Þeir sem hafa áhuga á að taka þátt í sýningunni eru hvattir til að hafa sambandi við

Kollu eða Tótu fyrir 20. febrúar næstkomandi

 

Kolla Grétarsd. S: 894-4966/ hellnafelli@gmail.com

Tóta s: 869-0353 / sigurbjorg.thorunn@gmail.com

Og þeir krakkar sem vilja vera með endilega verið í sambandi við Æskulýðsnefndina á thyturaeska@gmail.com

 

Hlökkum til að heyra frá ykkur

Sýningarnefnd Þyts

 

-meðfylgjandi myndir eru síðan á sýningunni 2014-

15.02.2016 15:10

Sportfengur ekki virkur þessa stundina.

Eins og ef til vill einhverjir hafa orðið varir við þá liggur Sportfengur niðri og því ekki hægt að skrá sig í fjórganginn sem verður á föstudaginn.  Unnið er að því að lagfæra þetta og verður það vonandi sem fyrst.  Við látum vita þegar búið er að lagfæra þetta og síðan aftur orðin virk.

 

Flettingar í dag: 770
Gestir í dag: 27
Flettingar í gær: 441
Gestir í gær: 74
Samtals flettingar: 1160598
Samtals gestir: 62888
Tölur uppfærðar: 24.7.2024 08:52:05