15.06.2015 15:29

Úrslit frá opnu Íþróttamóti Þyts

Þá kemur þetta loksins...

Opna íþróttamót Þyts var haldið á Hvammstanga 13. júní sl. Sterkir hestar mættir til leiks í flestum greinum, veðrið var flott (loksins) og allir skemmtu sér vel.
 
Úrslit urðu eftirfarandi: 
 
Tölt T1 - 1.flokkur
 
1. Elvar Logi Friðriksson - Byr frá Grafarkoti 7,06
2. Vigdís Gunnarsdóttir - Flans frá Víðivöllum fremri 6,72
3 Einar Reynisson - Muni frá Syðri-Völlum 6,56
4. Jóhann B. Magnússon - Mynd frá Bessastöðum  6,56
5. Kolbrún Grétarsdóttir - Stapi frá Feti 6.50
 
Tölt T3 - 2.flokkur
 
                     1. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1     6.17
 2. Ruth Bakels (keppti sem gestur) - Rán frá Skefilsstöðum    5,83
           3. Marina Schregelmann - Stúdent frá Gauksmýri     5,50
               4. Eydís Ósk Indriðadóttir - Vídalín frá Grafarkoti 5,22
5. Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli    5,06
 
 
Tölt T3 - Ungmennaflokkur
 
1. Finnbogi Bjarnason - Roði frá Garði     7,00
2. Birna Olivia Agnarsdóttir - Jafet frá Lækjamóti    6.06
3. Fanndís Ósk Pálsdóttir - Biskup frá Sauðárkróki    5,89
 
 
Tölt T3 - Unglingaflokkur
 
1. Karítas Aradóttir - Björk frá Lækjamóti    6,50
2. Eva Dögg Pálsdóttir - Glufa frá Grafarkoti    6,44
3. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti   5,72
4. Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi   5,61
5. Birgitta Sól Helgadóttir - Valdís frá Blesastöðum 1A   4,61
 
 
Tölt T3 - Barnaflokkur
 
1. Ingvar Óli Sigurðsson - Vænting frá Fremri-Fitjum    5,83
2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Kátur frá Grafarkoti   5,28
3. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Kjarval frá Hjaltastaðahvammi   5,17
 
 
Tölt T2 
 
1. Fanney Dögg Indriðadóttir - Brúney frá Grafarkoti    7,50
2. Finnbogi Bjarnason - Blíða frá Narfastöðum   7,13
3. Vigdís Gunnarsdóttir - Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    6,96
 
 
Fjórgangur V1 - 1.flokkur
 
1. Bjarni Jónasson - Hafrún frá Ytra-Vallholti   6,60
2. Vigdís Gunnarsdóttir - Sögn frá Lækjamóti    6,47
3. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Ræll frá Varmalæk   6,27
4. Jónína Lilja Pálmadóttir - Svipur frá Syðri-Völlum   6,20
5. Jessie Huijbers - Hátíð frá Kommu     5,87
 
 
Fjórgangur V2 - 2.flokkur
1. Marina Schregelmann - Diddi frá Þorkelshóli 2     6,17
2. Þorgeir Jóhannesson - Stígur frá Reykjum 1     6,03
3. Sigrún Eva Þórisdóttir - Dropi frá Hvoli     5,23
4. Eydís Ósk Indriðadóttir - Vídalín frá Grafarkoti 5,17
 
 
Fjórgangur V2 - Ungmennaflokkur
1. Ragnheiður Petra Óladóttir - Daníel frá Vatnsleysu     6,40
2. Birna Olivia Agnarsdóttir - Jafet frá Lækjamóti    5,97
3. Fríða Marý Halldórsdóttir - Sóley frá Brekku í Þingi     5,90
4. Kristófer Smári Gunnarsson - Feykja frá Höfðabakka    5,77
5. Fanndís Ósk Pálsdóttir - Biskup frá Sauðárkróki    5,60
 
 
Fjórgangur V2 - Unglingaflokkur
1. Eva Dögg Pálsdóttir - Glufa frá Grafarkoti     6,50
2. Karítas Aradóttir - Vala frá Lækjamóti     6,00
3. Ásdís Brynja Jónsdóttir - Vigur frá Hofi     5,80
4. Birgitta Sól Helgadóttir - Valdís frá Blesastöðum 1A    4,00
5. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir - Stuðull frá Grafarkoti    2,07
 
 
Fjórgangur V5 - Barnaflokkur
1. Eysteinn Tjörvi Kristinsson - Orrusta frá Lækjamóti     5,33
2. Rakel Gígja Ragnarsdóttir - Æringi frá Grafarkoti     5,04
3. Ingvar Óli Sigurðsson - Vænting frá Fremri-Fitjum   2,63
 
 
Fjórgangur V5
1. Elvar Logi Friðriksson - Auðlegð frá Grafarkoti   5,87
2. Herdis Einarsdóttir - Átta frá Grafarkoti   5,50
 
 
Fimmgangur F1 - 1.flokkur
1. Bjarni Jónasson - Dynur frá Dalsmynni    6,76
2. Jóhann Magnússon - Sjöund frá Bessastöðum    6,40
3. Elvar Logi Friðriksson - Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá    6,10
4. Þóranna Másdóttir - Ganti frá Dalbæ    5,67
5. Herdís Einarsdóttir - Göslari frá Grafarkoti     4,90

 
Gæðingaskeið 
1. Jóhann Magnússon - Sjöund frá Bessastöðum 6,21
2. Kolbrún Grétarsdóttir - Ræll frá Gauksmýri   3,42
 
100 metra Flugskeið
1. Kristófer Smári Gunnarsson - Kofri frá Efri-Þverá    8,63
2. Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi    8,92

 
Fullt af myndum komnar inn í myndaalbúmið á síðunni sem Eydís tók fyrir okkur.
 
Mótanefnd Þyts
   
 
 
 

11.06.2015 22:51

Ráslistar - Opið íþróttamót Þyts

Pollaflokkur

 

Hafþór Ingi Sigurðsson og Ljúfur frá Hvoli

Jakob Friðriksson Líndal og Dagur frá Hjaltastaðahvammi

Dagbjört Jóna og Þokki frá Hvoli

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal og Rökkvi frá Dalsmynni

Þórólfur Hugi Tómasson og Kremi frá Galtanesi

 

 

Fimmgangur F1 1.flokkur

1    H    Elvar Logi Friðriksson        Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá
2    V    Jóhann Magnússon        Sjöund frá Bessastöðum
3    V    Herdís Einarsdóttir        Göslari frá Grafarkoti
4    V    Ísólfur Líndal Þórisson        Segull frá Akureyri
5    H    Bjarni Jónasson        Dynur frá Dalsmynni
6    V    Þóranna Másdóttir        Ganti frá Dalbæ
7    V    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir        Óskar frá Litla-Hvammi I
8    V    Eline Schriver        Laufi frá Syðra-Skörðugili
9    V    Kolbrún Grétarsdóttir        Ræll frá Gauksmýri
10    H    Elvar Logi Friðriksson        Gróska frá Grafarkoti

 

Fjórgangur V1 1.flokkur

1    V    Eline Schriver        Króna frá Hofi
2    V    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir        Ræll frá Varmalæk
3    V    Kolbrún Grétarsdóttir        Stapi frá Feti
4    V    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum
5    V    Bjarni Jónasson        Hafrún frá Ytra-Vallholti
6    H    Ísólfur Líndal Þórisson        Kristófer frá Hjaltastaðahvammi
7    V    Jessie Huijbers        Hátíð frá Kommu
8    H    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti
9    V    Vigdís Gunnarsdóttir        Sögn frá Lækjamóti
10    V    Jónína Lilja Pálmadóttir        Svipur frá Syðri-Völlum
11    V    Greta Brimrún Karlsdóttir        Sveipur frá Miðhópi
12    V    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir        Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

 

 

Fjórgangur V2 - 2.flokkur

 

1    V    Marina Gertrud Schregelmann        Diddi frá Þorkelshóli 2
1    V    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1
2    V    Eydís Ósk Indriðadóttir        Vídalín frá Grafarkoti
2    V    Helga Rós Níelsdóttir        Frægur frá Fremri-Fitjum
3    V    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
3    V    Marina Gertrud Schregelmann        Stúdent frá Gauksmýri
4    V    Þorgeir Jóhannesson        Birta frá Áslandi
4    V    Ruth Bakels        Rán frá Skefilsstöðum

 

 

Fjórgangur V2 - Ungmennaflokkur

Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    V    Birna Olivia Ödqvist        Jafet frá Lækjamóti
1    V    Finnbogi Bjarnason        Roði frá Garði
2    V    Fríða Marý Halldórsdóttir        Sóley frá Brekku í Þingi
2    V    Ragnheiður Petra Óladóttir        Daníel frá Vatnsleysu
3    H    Tatjana Gerken        Hökull frá Þorkellshóli 2
3    H    Fanndís Ósk Pálsdóttir        Biskup frá Sauðárkróki

 

 

Fjórgangur V2 - Unglingaflokkur

1    V    Birgitta Sól Helgadóttir        Valdís frá Blesastöðum 1A
1    V    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti
2    V    Ásdís Brynja Jónsdóttir        Vigur frá Hofi
2    V    Lara Margrét Jónsdóttir        Öfund frá Eystra-Fróðholti
3    H    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Stuðull frá Grafarkoti
3    H    Karítas Aradóttir        Vala frá Lækjamóti

 

 

Fjórgangur V5 - Barnaflokkur

1    V    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Æringi frá Grafarkoti
1    V    Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson        Orrusta frá Lækjamóti
2    V    Ingvar Óli Sigurðsson        Vænting frá Fremri-Fitjum

 

 

Fjórgangur V5 - Opinn flokkur

1    V    Herdís Einarsdóttir        Átta frá Grafarkoti
1    H    Elvar Logi Friðriksson        Auðlegð frá Grafarkoti

 

 

Gæðingaskeið

1        Jóhann Magnússon        Sjöund frá Bessastöðum
2        Kolbrún Grétarsdóttir        Ræll frá Gauksmýri
3        Finnbogi Bjarnason        Nótt frá Garði
4        Ísólfur Líndal Þórisson        Muninn frá Auðsholtshjáleigu
5        Vigdís Gunnarsdóttir        Stygg frá Akureyri
6        Elvar Logi Friðriksson        Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá

 

 

100 m. flugskeið

1        Jóhann Magnússon        Hellen frá Bessastöðum
2        Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir        Hrókur frá Kópavogi
3        Finnbogi Bjarnason        Nótt frá Garði
4        Ísólfur Líndal Þórisson        Viljar frá Skjólbrekku
5        Vigdís Gunnarsdóttir        Stygg frá Akureyri

 

Tölt T1 - 1.flokkur

1    V    Jóhann Magnússon        Mynd frá Bessastöðum
2    V    Vigdís Gunnarsdóttir        Flans frá Víðivöllum fremri
3    H    Einar Reynisson        Muni frá Syðri-Völlum
4    H    Þóranna Másdóttir        Ganti frá Dalbæ
5    H    Elvar Logi Friðriksson        Byr frá Grafarkoti
6    H    Magnús Ásgeir Elíasson        Elding frá Stóru-Ásgeirsá
7    V    Herdís Einarsdóttir        Glitri frá Grafarkoti
8    H    Kolbrún Grétarsdóttir        Stapi frá Feti

 

 

Tölt T2 - 1.flokkur

1    V    Finnbogi Bjarnason        Blíða frá Narfastöðum
2    H    Ísólfur Líndal Þórisson        Freyðir frá Leysingjastöðum II
3    H    Vigdís Gunnarsdóttir        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
4    V    Fanney Dögg Indriðadóttir        Brúney frá Grafarkoti

 

 

Tölt T3 - 2.flokkur

1    H    Eydís Ósk Indriðadóttir        Vídalín frá Grafarkoti
1    H    Marina Gertrud Schregelmann        Stúdent frá Gauksmýri
2    H    Sigrún Eva Þórisdóttir        Dropi frá Hvoli
2    H    Þorgeir Jóhannesson        Stígur frá Reykjum 1
3    H    Ruth Bakels        Rán frá Skefilsstöðum
4    V    Helga Rós Níelsdóttir        Frægur frá Fremri-Fitjum

 

 

Tölt T3 - Ungmennaflokkur

1    H    Birna Olivia Ödqvist        Jafet frá Lækjamóti
1    H    Ragnheiður Petra Óladóttir        Daníel frá Vatnsleysu
2    V    Fanndís Ósk Pálsdóttir        Biskup frá Sauðárkróki
2    V    Finnbogi Bjarnason        Roði frá Garði
3    H    Fríða Marý Halldórsdóttir        Sóley frá Brekku í Þingi

 

 

Tölt T3 - Unglingaflokkur

1    H    Karítas Aradóttir        Björk frá Lækjamóti
1    H    Anna Herdís Sigurbjartsdóttir        Stuðull frá Grafarkoti
2    V    Lara Margrét Jónsdóttir        Öfund frá Eystra-Fróðholti
2    V    Ásdís Brynja Jónsdóttir        Vigur frá Hofi
3    V    Birgitta Sól Helgadóttir        Valdís frá Blesastöðum 1A
4    H    Eva Dögg Pálsdóttir        Glufa frá Grafarkoti

 

 

Tölt T3 - Barnaflokkur

1    V    Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson        Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
2    H    Rakel Gígja Ragnarsdóttir        Kátur frá Grafarkoti
2    H    Ingvar Óli Sigurðsson        Vænting frá Fremri-Fitjum

 

 

 

 

 

 

11.06.2015 11:46

Dagsskrá Íþróttamótsins 2015

Ákveðið hefur verið að hafa mótið bara á einum degi, þátttaka er ekki það mikil svo hægt er að hafa mótið bara á laugardeginum. Mótið hefst klukkan 09.30

Dagskrá
Laugardagur
kl. 8:45 Knapafundur
Keppni hefst kl. 09:30 á forkeppni:

Fimmgangur F1 
Fjórgangur barnaflokkur v5 
Fjórgangur unglingaflokkur v2 
Fjórgangur ungmennaflokkur v2 
Fjórgangur 1 flokkur v1 
Fjórgangur 2 flokkur v2 
Fjórgangur v5 
Pollaflokkur 
Hádegishlé
Gæðingaskeið 
Tölt barnaflokkur t3 
Tölt unglingaflokkur t3 
Tölt ungmennaflokkur t3 
Tölt 1 flokkur t1 
Tölt 2 flokkur t3 
Tölt T2 
smá hlé til að setja upp 
100 m skeið
KAFFI 
Úrslit
Fjórgangur barnaflokkur
fjórgangur unglingaflokkur
fjórgangur ungmennflokkur
fjórgangur 1 flokkur
fjórgangur 2 flokkur
fimmgangur
tölt börn 
Matarhlé
tölt T2 
tölt unglingar
tölt ungmenni
tölt 2 flokkur
tölt 1 flokkur

10.06.2015 09:14

Knapamerki 4

Fríða Björg og Eva Dögg stóðust verklegt próf í knapamerki 4 með prýði. Ein flott mynd af þeim með kennaranum sínum.


29.05.2015 11:04

Þytspeysurnar og jakkarnir eru komnir


Þytspeysurnar og jakkarnir eru tilbúnir til afhendingar. Hægt er að nálgast þær hjá Elísu, best að hringja í hana í síma 847-8397 og ath hvort hún sé heima.
Hægt að borga jakkana um leið og þeir eru sóttir, einnig hægt að millifæra inn á 0159-26-001081 kt. 550180-0499.
Jakkar eru 18 þús með nafni og barnapeysur 7 þús með nafni.


24.05.2015 22:30

Opið íþróttamót Þyts 2015

Verður haldið á Hvammstanga dagana 13 - 14 júní 2015


Skráning er í gegnum skráningakerfi Sportfengs, http://skraning.sportfengur.com/Skraningkort.aspx?mode=add Lokaskráningardagur er miðvikudagurinn 10.06.

Skráningargjöld í fullorðinsflokka og ungmennaflokk eru 3.000 kr. Fyrir börn og unglinga 2.000 kr. Í skeiðgreinum og kappreiðar er skráningargjaldið 1500 kr á hest. Skráningargjöld greiðast inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 um leið og fólk skráir í gegnum skráningakerfið og viðkomandi keppandi fer þannig inn á ráslista. 


Þeir sem eru með farandbikara mega koma þeim til mótanefndar áður en mótið hefst.

                      

Greinar:

1. flokkur: 4-gangur V1, tölt  T1 og fimmgangur F1

2. flokkur 4-gangur V2 og tölt T3

Ungmennaflokkur 4-gangur V2 og töt T3 (18-21 árs á keppnisárinu)

Unglingaflokkur 4-gangur V2 og tölt T3 (14-17 ára á keppnisárinu)

Barnaflokkur 4-gangur V5 og tölt T3 (10-13 ára á keppnisárinu) (í skráningakerfi Sportfengs, er fjórgangur V2)

 

Pollaflokkur (9 ára og yngri á árinu) Verkefni:  3 til 5 keppendur inn á vellinum í einu. Þulur stjórnar keppni, riðið að lágmarki 3 hringir. 

 

Einnig verða í boði eftirfarandi greinar:

Tölt T2 

Tölt T7

Fjórgangur V5 ( í skráningakerfi Sportfengs, heitir greinin: Opinn flokkur V2)

gæðingaskeið

100 metra skeið

200 metra Brokk

200 metra Stökk

 

Ef b úrslit verða í einhverjum greinum, þá komast 5 hestar sjálfkrafa í a úrslit og sjötti hesturinn bætist við a úrslitin, sem sigrar b úrslitin.

Ef þátttaka er ekki næg í einhverjar greinar áskilur mótanefnd sér rétt til að fella niður greinina. 


Mótanefnd

 

Landsbankinn er aðalstyrktaraðili Þyts

12.05.2015 12:13

Opna íþróttamót Þyts


Ákveðið hefur verið vegna fjölda áskoranna að halda sig við fyrri ákvörðun stjórnar og halda íþróttamótið okkar á undan gæðingamótinu þetta árið þar sem ekki er landsmóts eða fjórðungsmóts ár. 
Íþróttamótið verður haldið dagana 13. - 14. júní og auglýst nánar þegar nær dregur. Gæðingamótið verður þriðju helgina í ágúst.

Stjórn Þyts

30.04.2015 22:34

Ölnir frá Akranesi og Teigur frá Auðsholtshjáleigu

Hrossaræktarsamtök V-Hún verða með tvo stóðhesta á sínum vegum, þá Ölni frá Akranesi og Teig frá Auðsholtshjáleigu. Ölnir þarf vart að kynna, en hann stóð efstur í flokki 5 vetra stóðhesta á Landsmóti Hestamanna 2014. Teigur er mjög spennandi foli á fjórða vetur með 126 í kynbótamati. 

Ölnir frá Akranesi 
F: Glotti frá Sveinatungu M: Örk frá Akranesi

Ölnir verður í húsnotkun á Sindrastöðum til 20.júní 


Landsmót 2014 - Hella

Dagsetning móts: 29.06.2014 - 06.07.2014 - Mótsnúmer: 99 
FIZO 2010 - 40% / 60%

IS-2009.1.35-006 Ölnir frá Akranesi

Sýnandi: Daníel Jónsson

Mál (cm):

145   134   139   65   144   37   48   44   6.5   31   19.5  

Hófa mál:

V.fr. 9,3   V.a. 8,7  

Aðaleinkunn: 8,71

 

Sköpulag: 8,39

Kostir: 8,93


Höfuð: 7,5

Háls/herðar/bógar: 8,5
   4) Hátt settur   7) Háar herðar   

Bak og lend: 8,0

Samræmi: 8,5
   1) Hlutfallarétt   5) Sívalvaxið   

Fótagerð: 8,5
   2) Sverir liðir   5) Prúðir fætur   

Réttleiki: 8,5
   Afturfætur: 1) Réttir   
   Framfætur: 1) Réttir   

Hófar: 8,5
   4) Þykkir hælar   

Prúðleiki: 8,5

Tölt: 9,0
   1) Rúmt   2) Taktgott   3) Há fótlyfta   6) Mjúkt   

Brokk: 9,0
   2) Taktgott   3) Öruggt   5) Há fótlyfta   6) Svifmikið   

Skeið: 8,5
   1) Ferðmikið   3) Öruggt   

Stökk: 9,0
   1) Ferðmikið   2) Teygjugott   5) Takthreint   

Vilji og geðslag: 9,5
   2) Ásækni   4) Þjálni   5) Vakandi   
  Gleði

Fegurð í reið: 9,0
   2) Mikil reising   3) Góður höfuðb.   4) Mikill fótaburður   

Fet: 8,0
   1) Taktgott   

Hægt tölt: 8,5

Hægt stökk: 8,0


Allar nánari upplýsingar gefur Ísólfur Líndal Þórisson
Sími: 899-1146
E-mail: laekjamot@laekjamot.is 


Teigur frá Auðsholtshjáleigu
F: Mjölnir frá Hlemmiskeiði M: Trú frá Auðsholtshjáleigu 


Trú frá Auðsholtshjáleigu móðir Teigs á 12 afkvæmi, 6 þeirra hafa verið dæmd og þau eru öll í háum fyrstu verðlaunum, meðaltal aðaleinkunnar þeirra er 8,41. Teigur verður staðsettur i Víðidalstungu 2 og tekið verður á móti hryssum 20. júní. Hann verður langt gangmál. 
Verð 75.000 m. vsk. hagagjaldi og 1 sónar. 

Alþjóðlegt kynbótamat
 
Höfuð106Tölt119
Háls/Herðar/Bógar118Brokk108
Bak og lend109Skeið115
Samræmi114Stökk119
Fótagerð102Vilji og geðslag119
Réttleiki103Fegurð í reið123
Hófar109Fet106
Prúðleiki107Hæfileikar123
Sköpulag119Hægt tölt118
Aðaleinkunn126

Hæð á herðar0.5
Öryggi (%)65
Staðalfrávik (+/-)8
Afkvæmafrávik fyrir sköpulag 
Afkvæmafrávik fyrir hæfileika 
Afkvæmafrávik aðaleinkunnar 
Fj. skráðra afkv. þegar kynbótaútr. var gerður0
Fj. afkv. með fulln.dóm0
Skyldleikaræktarstuðull (%)0.77
Fj. foreldra með mat2
Fj. afkv. með hæð á herðakamb0
Fj. afkv. með prúðleikaeinkunn0
Fj. afkv. með einkunn fyrir hægt tölt0
Fj. afkv. með einkunn fyrir fet0
Dómsland 
Síðast uppfært20.10.2014 10:06:44.0


Allar nánari upplýsingar gefur Halldór Pálsson Súluvöllum. 
Sími: 861-4238
E-mail: suluv@simnet.is

27.04.2015 14:24

HM

Boðið verður upp á námskeið/aðstoð við þjálfun fyrir öll ungmenni sem stefna á úrtöku fyrir heimsmeistaramótið í sumar. Kennari verður Þórarinn Eymundsson.  Námskeiðið verður haldið í Andvarahöllinni núna um helgina 2.-3. maí og hefst kl. 8:30.

Allar nánari upplýsingar veitir Páll Bragi liðsstjóri landsliðsins.

 

Skráning er hafin á Sportfeng, námskeið, Ungmenni sem stefna á úrtöku fyrir HM

 

http://skraning.sportfengur.com/SkraningNamskkort.aspx?mode=add



Landssamband hestamannafélaga /

Landsmót hestamanna ehf.

www.lhhestar.is / www.landsmot.is

Íþróttamiðstöðinni Laugardal

104 Reykjavík

s. 514 4030

24.04.2015 22:47

,,Hvar værum við án þeirra"?

 
Þessar kjarnakonur eru og hafa verið ómissandi í starfi félagsins undanfarin ár. Eru alltaf boðnar og búnar á öllum viðburðum félagsins að sjá um veitingar og eru því ómetanlegir félagar Þyts. 
Á lokamóti Húnvetnsku liðakeppninnar afhenti stjórn Þyts þeim örlítinn þakklætisvott fyrir frábær störf í þágu félagsins og áhorfendur stóðu upp og klöppuðu fyrir þessum æðislegu konum.
 
 
 

24.04.2015 15:25

Pöntun á peysum/jökkum send inn á mánudag nk.

 
Pöntun á jökkum fyrir unglinga og fullorðna verður send inn á mánudaginn nk. Enn er hægt að bæta við jökkum, vinsamlegast hafið samband við Elísu í síma 847-8397 fyrir mánudaginn ef þið viljið máta og panta. 
Það sama á við um peysurnar á börnin, þær verða pantaðar á mánudaginn, en þær er ekki hægt að máta aðeins panta eftir númerum. 
  


24.04.2015 13:09

Fanney sigrar T2 á lokamóti KS deildarinnar



mynd af heimasíðu isibless.is 

Sigurvegari T2 á lokamóti KS deildar er Fanney Dögg Indriðadóttir og hryssan Brúney frá Grafarkoti, þær áttu frábærar sýningar bæði í forkeppni og úrslitum, hlutu 7,83 í einkunn í úrslitum. 
Innilega til hamingju Fanney !!!
Tryggvi Björnsson var í b úrslitum og endaði níundi á Hlyn frá Haukatungu.
Einnig var keppt í skeiði á lokakvöldinu og má sjá öll úrslit hér fyrir neðan.

A-Úrslit
1.Fanney Dögg & Brúney frá Grafarkoti - 7,83
2-3.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk - 7,46
2-3.Teitur Árnason & Hreimur frá Kvistum - 7,46
4 Bjarni Jónasson & Roði frá Garði - 7,0
5.Líney María & Völsungur frá Húsavík - 6,67

B-Úrslit
Bjarni Jónasson & Roði frá Garði - 7,33
Mette Mannseth & Hnokki frá Þúfum - 6,96
Baldvin Ari & Lipurtá frá Hóli 6,96
Hanna Rún & Nótt frá Sörlatungu - 6,83
Tryggvi Björnsson & Hlynur frá Haukatungu- 6,38

Forkeppni
1.Fanney Dögg & Brúney frá Grafarkoti - 7,40
2.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk - 7,30
3.Líney María & Völsungur frá Húsavík - 7,17
4.Teitur Árnason & Hreimur frá Kvistum - 7,10
5.Mette Mannseth & Hnokki frá Þúfum - 6,93
6.Baldvin Ari & Lipurtá frá Hóli - 6,70
7.Bjarni Jónasson & Roði frá Garði - 6,63
8.Hanna Rún & Nótt frá Sörlatungu - 6,63
9.Tryggvi Björnsson & Hlynur frá Haukatungu - 6,43
10.Elvar Einarsson & Lárus frá Syðra-Skörðugili - 6,37
11.Þorsteinn Björnsson & Króna frá Hólum - 6,30
12.Guðmundur Karl & Rósalín frá Efri-Rauðalæk - 6,30
13.Anna Kristín & Glaður frá Grund - 6,30
14.Viðar Bragason & Vænting frá Hrafnagili - 6,23
15.Fredrica Fagerlund & Snær frá Keldudal - 6,13
16.Hörður Óli & Daníel frá Vatnsleysu - 6,03
17.Gísli Gíslason & Trymbill frá Stóra-Ási - 5,53
18.Magnús Bragi & Smári frá Steinnesi - 5,10

Skeið:
Elvar Einarsson & Segull frá Halldórsstöðum - 4,87 - 5,03
Hanna R. Ingibergsdóttir & Birta frá S-Nýjabæ - 4,93 - 5,02
Þórarinn Eymundsson & Bragur frá Bjarnastöðum - 5,08 - 4,98
Bjarni Jónason & Hrappur frá Sauðárkróki - 5,05 - 5,0
Teitur Árnason & Jökull frá Efri-Rauðalæk - 5,02 - x
Gísli Gíslason & Hvinur frá Hvoli - 5,09 - 5,21
Valdimar Bergstað & Prins frá Efri-Rauðalæk - x - 5,10
Mette Mannseth & Þúsöld frá Hólum - 5,11 - 5,37
Líney María & Þeyr frá Prestsbæ - 5,32 - 5,14
Tryggvi Björnsson & Blær frá Miðsitju - 5,46 - 5,18
Anna K. Friðriksdóttir & Svarti-Svanur frá Grund - x - 5,23
Fredrika Fagerlund & Grótta frá Hólum - 5,33 - x
Agnar Þ. Magnússon & Baugur frá Efri-Rauðalæk - x - 5,41
Viðar Bragason & Jóhannes Kjarval frá Hala - x - 5,48
Fanney Dögg Indriðadóttir & Kofri frá Efri-Þverá - 5,68 - x
Jóhann B. Magnússon & Hellen frá Bessastöðum - 5,85 - 5,7
Baldvin A. Guðlaugsson & Fáfnir frá Efri-Rauðalæk - 5,77 - x
Þorsteinn Björnsson & Þrándur frá Hólum - x - x

21.04.2015 12:15

Lokamót KS deildarinnar annað kvöld

Lokakvöld KS-Deildarinnar fer fram annaðkvöld, miðvikudagskvöld, 22.apríl í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst keppni kl 20:00. Keppt verður í slaktaumatölti og skeiði. Einstaklings- og liðakeppni deildarinnar er mjög spennandi og verður allt lagt undir.

Hér fyrir neðan má sjá ráslista kvöldsins, af Þytsfélögum í KS deildinni mæta til leiks annaðkvöld Fanney Dögg, Tryggvi Björnsson, Hörður Óli og Jóhann Magnússon. 

Slaktaumatölt
1 Bjarni Jónasson - Hofstorfan/66°norður Roði frá Garði
2 Gísli Gíslason - Draupir/Þúfur Trymbill frá Stóra-Ási
3 Magnús B. Magnússon - Íbess-Gæðingur Smári frá Steinnesi
4 Fredrica Fagerlund - Topreiter Snær frá Keldudal
5 Líney M. Hjálmarsdóttir - Hrímnir Völsungur frá Húsavík
6 Viðar Bragason - Efri-Rauðalækur/Lífland Vænting frá Hrafnagili
7 Fanney D. Indriðadóttir - Topreiter Brúney frá Grafarkoti
8 Baldvin A Guðlaugsson - Efri-Rauðalækur/Lífland Lipurtá frá Hóli
9 Tryggvi Björnsson - Hofstorfan/66°norður Hlynur frá Haukatungu
10 Mette Mannseth - Draupnir/Þúfur Hnokki frá Þúfum
11 Hanna R Ingibergsdóttir - Íbess-Gæðingar Nótt frá Sörlatungu
12 Hörður Ó. Sæmundarson - Hrímnir Daníel frá Vatnsleysu
13 Elvar Einarsson - Hofstorfan/66°norður Lárus frá Syðra Skörðugili
14 Þórarinn Eymundsson - Hrímnir Taktur frá Varmalæk
15 Teitur Árnason - Topreiter Flygill frá Hjarðarholti
16 Þorsteinn Björnssson- Draupnir/Þúfur Króna frá Hólum
17 Guðmundur Karl - Efri-Rauðalækur/Lífland Rósalín frá E-Rauðalæk
18 Anna K. Friðriksdóttir - Íbess-Gæðingur Glaður frá Grund

Skeið
1 Agnar Þ. Magnússon - Efri-Rauðalækur/Lífland Baugur frá Efri-Rauðalæk
2 Mette Mannseth - Draupnir/Þúfur Þúsöld frá Hólum
3 Tryggvi Björnsson - Hofstorfan/66°norður Guðfinna frá Kirkjubæ
4 Jóhann B. Magnússon - Íbess-Gæðingur Hellen frá frá Bessastöðum
5 Teitur Árnason - Topreiter Jökull frá Efri-Rauðalæk
6 Þórarinn Eymundsson - Hrímnir Bragur frá Bjarnastöðum
7 Þorsteinn Björnssson - Draupnir/Þúfur Þrándur frá Hólum
8 Valdimar Bergsstað - Hrímnir Prins Efri-Rauðalæk
9 Bjarni Jónasson - Hofstorfan/66°norður Hrappur frá Sauðárkróki
10 Baldvin A Guðlaugsson - Efri-Rauðalækur/Lífland Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
11 Anna K. Friðriksdóttir - Íbess-Gæðingur Svarti Svanur frá Grund
12 Fredrica Fagerlund - Topreiter Grótta frá Hólum
13 Hanna R. Ingibergsdóttir - Íbess-Gæðingur Birta frá S-Nýjabæ
14 Gísli Gíslason - Draupnir/Þúfur Hvinur frá Hvoli
15 Hörður Ó. Sæmundarson - Hrímnir Þeyr frá Prestsbæ
16 Elvar Einarsson - Hofstorfan/66°norður Segull frá Halldórsstöðum
17 Viðar Bragason - Efri-Rauðalækur/Lífland Jóhannes Kjarval
18 Fanney Dögg Indriðadóttir - Topreiter Kofri Efri Þverá

20.04.2015 20:59

Hrossaræktendur athugið !!

  
Þorvaldur Kristjánsson hrossaræktarráðunautur og ábyrgðarmaður hrossaræktar hjá RML mun bjóða upp á skoðun ungfola í Reiðhöllinni á Blönduósi föstudaginn 24 apríl frá kl.15 og fram eftir degi 

Skráningar og nánari upplýsingar hjá Þórði Pálssyni á netfanginu thp@rml.is fyrir fimmtudag 23 apríl 2015 


Hrossaræktarsamtök A-Hún og V-Hún 

20.04.2015 20:58

Fræðslufundur með Þorvaldi Kristjánssyni í Dæli í Víðidal

Þorvaldur Kristjánsson hrossaræktarráðunautur/ábyrgðarmaður hrossaræktar hjá RML flytur erindið "Ganghæfni íslenskra hrossa - áhrif sköpulags og skeiðgens" í Dæli í Víðidal fimmtudaginn 23.apríl (sumardaginn fyrsta ) kl. 20:30.

Erindið snýst um samband byggingar og hæfileika íslenskra hrossa og áhrif skeiðgensins á ganglag hestsins.

Fundurinn er öllum opinn og hestamenn hvattir til að fjölmenna. 

Hrossaræktarsamtökin 

Flettingar í dag: 286
Gestir í dag: 10
Flettingar í gær: 3008
Gestir í gær: 81
Samtals flettingar: 874903
Samtals gestir: 47849
Tölur uppfærðar: 24.2.2024 07:06:15