10.04.2014 08:58

Ísólfur varði titilinn frá því í fyrra í KS deildinni

 mynd af heimasíðu Lækjamóts

Ísólfur sigraði einstaklingskeppnina í KS deildinni annað árið í röð, í gærkvöldi hafnaði hann í öðru sæti í slaktaumatöltinu með einkunnina 7,75 og varð þriðji í skeiðinu. Glæsilegur árangur hjá Ísólfi í vetur !!!
Í gærkvöldi komust Tryggvi og Vág einnig beint inn í A-úrslit í slaktaumatöltinu, voru önnur eftir forkeppni með einkunnina 7,23 og enduðu fimmtu í úrslitunum með 7,25. Elvar Einarsson kom úr B-úrslitum og gerði en betur og sigraði slaktaumatöltið í KS-Deildinni á hestinum Simba frá Ketilsstöðum með einkunina 7,83.

A-úrslit:

1.Elvar E. Einarsson - Topreiter/S-Skörðugil - Simbi frá Ketilsstöðum -   7,83

2.Ísólfur Líndal Þórisson - leakjamot.is - Vaðall frá Akranesi - 7,75

3.Þórarinn Eymundsson - Hrímnir - Taktur frá Varmalæk -    7,71

4.Bjarni Jónasson - Weierholz  - Roði frá Garði -  7,63

5.Tryggvi Björnsson - Topreiter/S-Skörðugil - Vág frá Höfðabakka -  7,25

B-úrslit:

5. Elvar E. Einarsson - Topreiter/S-Skörðugil - Simbi frá Ketilsstöðum -   7,5

6. Mette Mannseth  - Draupnir/Þúfur - Stjörnustæll frá Dalvík - 7,17

7. Baldvin Ari Guðlaugsson  -  Topreiter/S-Skörðugil - Kvika frá Ósi -  6,88

8. Líney María Hjálmarsdóttir - Hrímnir - Þytur frá Húsavík -   6,83

9. Arnar Bjarki Sigurðarson - Draupnir/Þúfur - Kamban frá Húsavík -    6,71

 

Einstaklingskeppni

Ísólfur Líndal                90

Bjarni Jónasson           88

Þórarinn Eymundsson 85

Elvar Einarsson           77,5

Mette Mannseth          77

Liðakeppni

Hrímnir             199,5

Draupnir/Þúfur 173,5

Laekjamot.is    166,5

Skeið 

1.Hlín C Mainka Jóhannesdóttir -  Hvinur frá Hvoli - 5,60 - x -
2.Hörður Óli Sæmundarson - Þyrill frá Djúpadal - 5,61 - 5,59
3. Sigvaldi Lárus Guðmundsson - Sóldögg frá Skógskoti - 5,43 - 5,34
4. Þorbjörn  H. Matthíasson - Freyja frá Akureyri - x - x
5. Ísólfur Líndal Þórisson - Korði frá Kanastöðum - 4,99 - 4,98
6.Tryggvi Björnsson - Guðfinna frá Kirkjubæ - 5,44 - x
7. Sölvi Sigurðarson - Steinn frá Bakkakoti - 5,22 - 5,31
8.Vigdís Gunnarsdóttir - Sólbjartur frá Flekkudal - 6,27 - x
9. Þórarinn Eymundsson - Þeyr frá Prestbæ - 5,19 - 5,24
10.Mette Mannseth  - Þúsöld frá Hólum - 5,19 - 5,27
11.Elvar E. Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum - 4,90 - x
12.Baldvin Ari Guðlaugsson - Fáfnir frá Efri-Rauðalæk - x - x
13. Gísli Gíslason - Hraðsuðuketill frá Borgarnesi - x - 5,18
14.Jóhann B. Magnússon - Hvirfill frá Bessastöðum - 5,20 - 5,35
15. Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki - 4,99 - 4,95
16.Arnar Bjarki Sigurðarson - Stygg frá Akureyri - 5,27 - 5,58
17.Viðar Bragason - Johnny frá Hala - 5,43 - x
18. Líney María Hjálmarsdóttir - Brattur frá Tóftum - 5,35 - 5,32

 

Forkeppni í slaktaumatöltinu:

Þórarinn Eymundsson - Hrímnir - Taktur frá Varmalæk - 7,43

Tryggvi Björnsson - Topreiter/S-Skörðugil - Vág frá Höfðabakka - 7,23

Bjarni Jónasson - Weierholz  - Roði frá Garði - 7,07

Ísólfur Líndal Þórisson - laekjamot.is - Vaðall frá Akranesi - 7,0

Arnar Bjarki Sigurðarson - Draupnir/Þúfur - Kamban frá Húsavík - 6,97
Elvar E. Einarsson - Topreiter/S-Skörðugil - Simbi frá Ketilsstöðum - 6,87

Baldvin Ari Guðlaugsson  -  Topreiter/S-Skörðugil - Kvika frá Ósi - 6,73

Líney María Hjálmarsdóttir - Hrímnir - Þytur frá Húsavík - 6,63

Mette Mannseth  - Draupnir/Þúfur - Stjörnustæll frá Dalvík - 6,50

Vigdís Gunnarsdóttir - laekjamot.is - Björk frá Lækjamóti - 6,40

Sigvaldi Lárus Guðmundsson - Weierholz - kylja frá Hólum - 6,10

Hörður Óli Sæmundarson - Hrímnir - Daníel frá Vatnsleysu - 5,83

Jóhann B. Magnússon - Weierholz - Ásgerður frá Seljabrekku - 5,77

Viðar Bragason - Björg/Fákasport - Björg frá Björgum    -  5,70

Hlín C Mainka Jóhannesdóttir - Björg/Fákasport - Hlöðver frá Gufunesi - 5,37

Gísli Gíslason - Draupnir/Þúfur - Ljóska frá Borgareyrum - 5,17

Sölvi Sigurðarson - laekjamot.is - Starkaður frá Stóru-gröf - 4,40

Þorbjörn  H. Matthíasson - Björg/Fákasport - Fróði frá Akureyri - 4,07

 

09.04.2014 10:26

Lokakvöld KS deildarinnar í kvöld

Á lokakvöldinu í KS deildinni verður keppt í slaktaumatölti og skeiði og hefst keppni kl 20:00. Mikil spenna er fyrir þessu kvöldi þar sem nokkrir knapar eiga raunhæfa möguleika á sigri í einstaklingskepninni. Lið Hrímnis stendur vel að vígi í liðakeppninni en þó getur allt gerst.

Aðgangseyrir er kr. 1500,- og gildir miðinn sem happdrættismiði. Í vinning eru folatollar undir hina þekktu stóðhesta Andra frá Vatnsleysu og Blæ frá Miðsitju.

Slaktaumatölt
1.Sölvi Sigurðarson - Starkaður frá Stóru-gröf
2.Þorbjörn  H. Matthíasson - Fróði frá Akureyri
3.Jóhann B. Magnússon - Ásgerður frá Seljabrekku
4.Elvar E. Einarsson - Simbi frá Ketilsstöðum
5.   Vigdís Gunnarsdóttir - Björk frá Lækjamóti
6. Þórarinn Eymundsson - Taktur frá Varmalæk
7. Gísli Gíslason - Ljóska frá Borgareyrum
8. Hörður Óli Sæmundarson - Daníel frá Vatnsleysu
9.Ísólfur Líndal Þórisson - Vaðall frá Akranesi
10. Tryggvi Björnsson - Vág frá Höfðabakka
11.Líney María Hjálmarsdóttir - Þytur frá Húsavík
12. Baldvin Ari Guðlaugsson - Kvika frá Ósi
13. Mette Mannseth  - Stjörnustæll frá Dalvík
14. Bjarni Jónasson - Roði frá Garði
15. Arnar Bjarki Sigurðarson - Kamban frá Húsavík
16. Sigvaldi Lárus Guðmundsson - kylja frá Hólum
17. Hlín C Mainka Jóhannesdóttir - Hlöðver frá Gufunesi
18. Viðar Bragason - Björg frá Björgum

Skeið
1.Hlín C Mainka Jóhannesdóttir -  Hvinur frá Hvoli
2.Hörður Óli Sæmundarson - Þeyr frá Prestbæ
3. Sigvaldi Lárus Guðmundsson - Sóldögg frá Skógskoti
4. Þorbjörn  H. Matthíasson - Freyja frá Akureyri
5. Ísólfur Líndal Þórisson - Korði frá Kanastöðum
6.Tryggvi Björnsson - Guðfinna frá Kirkjubæ
7. Sölvi Sigurðarson - Steinn frá Bakkakoti
8.Vigdís Gunnarsdóttir - Sólbjartur frá Flekkudal
9. Þórarinn Eymundsson - Bragur frá Bjarnastöðum
10.Mette Mannseth  - Þúsöld frá Hólum
11.Elvar E. Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum
12.Baldvin Ari Guðlaugsson - Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
13. Gísli Gíslason - Hraðsuðuketill frá Borgarnesi
14.Jóhann B. Magnússon - Hvirfill frá Bessastöðum
15. Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki
16.Arnar Bjarki Sigurðarson - Stygg frá Akureyri
17.Viðar Bragason - Johnny frá Hala
18. Líney María Hjálmarsdóttir - Brattur frá Tóftum

06.04.2014 22:37

Völlurinn

ATH !!!!

Í þessum vorleysingum er bannað að ríða inn á hringvellinum og beinu brautinni okkar. 

Stjórn Þyts

06.04.2014 11:11

Draumaliðið sigrar Húnvetnsku liðakeppnina 2014

Skemmtilegri mótaröð lokið í Húnvetnsku liðakeppninni. Í gær var lokamótið og keppt var í tölti. Draumaliðið sigraði liðakeppnina með 169,13 stig, í öðru sæti varð LiðLísuSveins með 165,23 stig, í þriðja sæti Víðidalur með 157,96 stig og í fjórða sæti 2Good með 147,37 stig. 



Einstaklingskeppnin úrslit:

1. flokkur:
1. sæti Ísólfur Líndal Þórisson 28 stig
2. sæti Fanney Dögg Indriðadóttir 23,5 stig
3. sæti Vigdís Gunnarsdóttir 21,5 stig

2. flokkur:

1. sæti Halldór Pálsson 22 stig
2. sæti Sveinn Brynjar Friðriksson 18 stig
3. Helga Rún Jóhannsdóttir 15 stig

3. flokkur:

1. sæti Stine Kragh 34 stig
2. sæti Elísa Ýr Sverrisdóttir 20 stig
3. sæti Óskar Einar Hallgrímsson 16 stig

Unglingaflokkur:

1. sæti Eva Dögg Pálsdóttir 28 stig
2. sæti Anna Herdís Sigurbjartsdóttir 23 stig
3. sæti Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir 23. stig

Úrslit dagsins:

1. flokkur, a-úrslit
1. James Bóas Faulkner / Sögn frá Lækjamóti / Víðidalur / 7,50
2. Ísólfur Líndal Þórisson / Vaðall frá Akranesi / Víðidalur / 7,22 (sigraði b-úrslit)
3. - 4. Vigdís Gunnarsdóttir / Freyðir frá Leysingjastöðum II / Víðidalur / 6,78
3. - 4. Fanney Dögg Indriðadóttir / Brúney frá Grafarkoti / LiðLísuSveins / 6,78
5. Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti / Víðidalur / 6,39
1. flokkur, b-úrslit
5. Ísólfur Líndal Þórisson / Vaðall frá Akranesi / Víðidalur / 7,22
6. Líney María Hjálmarsdóttir / Sprunga frá Bringu / Draumaliðið / 6,89
7. Tryggvi Björnsson / Syrpa frá Hnjúkahlíð / Draumaliðið / 6,44
8-9. Jakob Víðir Kristjánsson / Gítar frá Stekkjardal / Draumaliðið / 6,39
8-9. Einar Reynisson / Sigurrós frá Syðri-Völlum / LiðLísuSveins / 6,39

2. flokkur, a-úrslit
1. Gabríel Óli Ólafsson / Hreyfing frá Tjaldhólum / LiðLísuSveins / 7,00
2. Sveinn Brynjar Friðriksson / Synd frá Varmalæk / LiðLísuSveins / 6,39 (sigraði b-úrslit)
3. Guðmundur S Hjálmarsson / Einir frá Ytri-Bægisá I / Draumaliðið / 6,33
4. Helga Rún Jóhannsdóttir / Mynd frá Bessastöðum / 2Good / 5,89
5. Greta Brimrún Karlsdóttir / Nepja frá Efri-Fitjum / 2Good / hætti keppni, merin tognuð
2. flokkur, b-úrslit
5. Sveinn Brynjar Friðriksson / Synd frá Varmalæk / LiðLísuSveins / 6,06
6. Stella Guðrún Ellertsdóttir / Líf frá Sauðá / Draumaliðið / 6,00
7. Sverrir Sigurðsson / Svörður frá Sámsstöðum / Draumaliðið / 5,89
8. Halldór Pálsson / Fleygur frá Súluvöllum / 2Good / 5,83
9. Pálmi Geir Ríkharðsson / Svipur frá Syðri-Völlum / Víðidalur / 5,72
10. Jónína Lilja Pálmadóttir / Laufi frá Syðri-Völlum / Víðidalur / 5,50
11. Jóhann Albertsson / Mynt frá Gauksmýri / Víðidalur / 5,39
 
3. flokkur, a-úrslit
1. Elísa Ýr Sverrisdóttir / Vág frá Höfðabakka / Draumaliðið / 7,08
2. Stine Kragh / Dís frá Gauksmýri /Draumaliðið / 6,25
3. Sigrún Þórðardóttir / Stilkur frá Höfðabakka / Draumaliðið / 6,17 (sigraði b-úrslit)
4. Sigrún Eva Þórisdóttir / Dropi frá Hvoli / Draumaliðið / 6,00
5. Ingveldur Ása Konráðsdóttir / Goði frá Súluvöllum ytri / 2Good / 5,67
3. flokkur, b-úrslit
5. Sigrún Þórðardóttir / Stilkur frá Höfðabakka / Draumaliðið / 6,00
6. Halldór Sigfússon / Áldrottning frá Hryggstekk / Draumaliðið / 5,83
7.-8. Albert Jóhannsson / Stúdent frá Gauksmýri / Víðidalur / 5,25
7. - 8. Sigurður Björn Gunnlaugsson / Vænting frá Fremri-Fitjum / Víðidalur / 5,25
9. Sigríður Linda Þórarinsdóttir / Gyðja frá Hálsi / LiðLísuSveins / 5,17
10. Óskar Einar Hallgrímsson / Leiknir frá Sauðá / LiðLísuSveins / 4,42

Unglingaflokkur, a-úrslit
1. Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði / Víðidalur / 6,67
2. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Freisting frá Hafnarfirði / LiðLísuSveins / 6,25 (sigraði b-úrslit)
3. Eva Dögg Pálsdóttir / Glufa frá Grafarkoti / 2Good / 5,75
4. Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir / Bassi frá Áslandi / 2Good / 5,58
5. Fríða Björg Jónsdóttir / Blær frá Hvoli / Draumaliðið / 5,42
Unglingaflokkur, b-úrslit
5. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir / Freisting frá Hafnarfirði / LiðLísuSveins / 5,67
6. Sara Lind Sigurðardóttir / Ásjóna frá Syðri-Völlum / Víðidalur / 5,50
7. Viktor Jóhannes Kristófersson / Flosi frá Litlu-Brekku / Víðidalur / 4,67
8. Mikael Már Unnarsson / Helena frá Hóli / LiðLísSveins / 4,42
9. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Kragi frá Grafarkoti / Draumaliðið / 4,33 
 
Mótanefnd þakkar öllum þeim sem hafa komið að mótaröðinni, það eru margir sem vinna frábært starf til að gera þetta allt saman mögulegt eins og veitinganefndin, ritarar, innkall, miðasala og þulir. Myndir frá mótinu koma inn á síðuna næstu daga, en myndir tók Lillý og færum við henni okkar bestu þakkir. Frábært að eiga allar þessar heimildir.

Aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar

04.04.2014 13:05

Aðalfundur

 

Kæru félagsmenn, við minnum á að aðalfundur Hrossaræktarsamtaka V-Hún verður haldinn þriðjudagskvöldið n.k. kl. 20:30 í Þytsheimum.

Vonumst til að sjá sem flesta.

                                                           Stjórnin.

03.04.2014 23:27

Ráslisti fyrir lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar



Hér fyrir neðan má sjá ráslista fyrir lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar, en mótið verður haldið laugardaginn nk. og hefst kl. 13:00, ath. breytt tímasetning.  Skráningargjaldið er 2.000 fyrir fullorðna og 1.000 fyrir unglinga 17 ára og yngri og verður að greiða inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 áður en mót hefst.

Dagskrá:
Unglingaflokkur
3. flokkur
Hlé
2. flokkur
1. flokkur
Hlé
B-úrslit
Hlé
A-úrslit

1. flokkur
Nr. Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti  L

1 H Jóhann Magnússon Ásgerður frá Seljabrekku  2

2 V Einar Reynisson Sigurrós frá Syðri-Völlum  L

2 V Þóranna Másdóttir Alvara frá Dalbæ  2

3 H Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi  3

3 H Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti 2

4 H Tryggvi Björnsson Syrpa frá Hnjúkahlíð  1

4 H Fanney Dögg Indriðadóttir Brúney frá Grafarkoti  L

5 V Sonja Líndal Þórisdóttir Kvaran frá Lækjamóti                 3

5 V Vigdís Gunnarsdóttir  Freyðir frá Leysingjastöðum II  3

6 H Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu  1

6 H James Bóas Faulkner Sögn frá Lækjamóti  3

7 V Jóhanna Friðriksdóttir Silfra frá Stóradal  L

7 V Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Carmen frá Hrísum  3

8 V Jóhann Magnússon Oddviti frá Bessastöðum  2

8 V Guðmundur Þór Elíasson Frigg frá Laugarmýri   L

9 V Elvar Logi Friðriksson Byr frá Grafarkoti  L

10 H Magnús Ásgeir Elíasson Elding frá Stóru-Ásgeirsá  3

10 H Sæmundur Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði  1

11 H Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal  1

 


2. flokkur
Nr. Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Þorgeir Jóhannesson   Stígur frá Reykjum 1  1

1 H Valka Jónsdóttir Svaki frá Auðsholtshjáleigu  L

2 V Katharina Tescher Ískristall  frá Sauðárkróki  L

2 V Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá  1

3 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Æra frá Grafarkoti  2

3 V Gabríel Óli Ólafsson   Hreyfing frá Tjaldhólum  L

4 H Stella Guðrún Ellertsdóttir Líf frá Sauðá  1

4 H Halldór  Pálsson Straumur frá Súluvöllum  2

5 V Helga Rún Jóhannsdóttir Mynd frá Bessastöðum  2

5 V Sveinn Brynjar Friðriksson Synd frá Varmalæk  L

6 V Jónína Lilja Pálmadóttir Laufi frá Syðri-Völlum  3

6 V Eva Dögg Sigurðard Stígandi frá Sigríðarstöðum  L

7 H Þórhallur Magnús Sverrisson Frosti frá Höfðabakka  1

7 H Greta Brimrún Karlsdóttir Nepja frá Efri-Fitjum  2

8 H Eydís Ósk Indriðadóttir Vídalín frá Grafarkoti  2

8 H Agnar Logi Eiríksson Njörður frá Blönduósi  1

9 H Pálmi Geir Ríkharðsson Svipur frá Syðri-Völlum  3

9 H Guðmundur S Hjálmarsson Einir frá Ytri-Bægisá I  1

10 V Ragnar Smári Helgason Kóði frá Grafarkoti  2

10 V Jóhann Albertsson Mynt frá Gauksmýri  3

11 V Sverrir Sigurðsson Svörður frá Sámsstöðum  1

11 V Katharina Tescher Viska frá Djúpadal  L

12 H Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti  2

12 H Kristófer Smári Gunnarsson Óttar frá Efri-Þverá  1

13 V Halldór  Pálsson Fleygur frá Súluvöllum  2

13 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Vinátta frá Grafarkoti  2



3. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Elísa Ýr Sverrisdóttir Vág frá Höfðabakka  1

1 H Eydís Anna Kristófersdóttir Stella frá Blesastöðum 1A  3

2 H Þórdís Helga Benediktsdóttir Djáknar frá Króki  1

2 H Alma Lára Hólmsteinsdóttir Fía frá Hólabaki  1

3 V Halldór Sigfússon Áldrottning frá Hryggstekk     1

3 V Stine Kragh Þór frá Stórhóli  1

4 V Sóley Elsa Magnúsdóttir Rökkva frá Hóli  1

4 V Irena Kamp Glóð frá Þórukoti  1

5 V Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Muni frá Syðri-Völlum  1

6 H Johanna Lena Therese Kaerrbran Eyvör frá Lækjamóti  3

6 H Sigrún Davíðsdóttir Drápa frá Grafarkoti  L

7 H Sigríður Linda Þórarinsdóttir Gyðja frá Hálsi  3

7 H Sigrún Eva Þórisdóttir  Hrafn frá Hvoli 1

8 V Helene Espeland Elding  frá Votumýri 2  L

8 V Helena Halldórsdóttir Garpur frá Efri-Þverá  2

9 H Guðni Kjartansson Fáfnir frá Stóru-Ásgeirsá  L

9 H Aðalheiður Einarsdóttir Skuggi frá Brekku, Fljótsdal  1

10 H Ingveldur Ása Konráðsdóttir Goði frá Súluvöllum ytri  2

10 H Tómas Örn Daníelsson Vökull frá Sauðá  1

11 H Sylvía Rún Rúnarsdóttir Héðinn frá Dalbæ  2

11 H Sigrún Þórðardóttir Stilkur frá Höfðabakka  1

12 V Óskar Einar Hallgrímsson Leiknir frá Sauðá  L

12 V Albert Jóhannsson Stúdent frá Gauksmýri  3

13 V Malin Person Vorrós frá Syðra-Kolugili  3

13 V Stine Kragh Dís frá Gauksmýri  1

14 V Sigurður Björn Gunnlaugsson Vænting frá Fremri-Fitjum  1

14 V Jóhann Hólmar Ragnarsson Byr frá Borgarnesi  1

15 H Hrannar Haraldsson Sóldís frá Sauðadalsá  L

15 H Halldór Sigfússon Toppur frá Kommu  1

16 V Sarah Holzem Kostur frá Ytra-Vallholti  L

16 V Sara María Ásgeirsdóttir Lakkrís frá Varmalæk 1  L

17 H Sigrún Eva Þórisdóttir  Dropi frá Hvoli 1



Unglingaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið

1 H Fríða Björg Jónsdóttir Brúnkolla frá Bæ I  1

1 H Eva Dögg Pálsdóttir Öln frá Grafarkoti 2

2 H Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku  3

2 H Karítas Aradóttir Gyðja frá Miklagarði  3

3 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Bassi frá Áslandi  2

3 V Gyða Helgadóttir Konráð frá Syðri-Völlum  3

4 V Sara Lind Sigurðardóttir Ásjóna frá Syðri-Völlum  3

4 V Mikael Már Unnarsson Helena frá Hóli  L

5 H Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Freisting frá Hafnarfirði  L

5 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Kragi frá Grafarkoti  1

6 V Edda Felicia Agnarsdóttir Kveðja frá Dalbæ  2

7 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson  Goði frá Hvolsvelli  1

7 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þokki frá Hvoli  1

8 H Fríða Björg Jónsdóttir Blær frá Hvoli  1

8 H Eva Dögg Pálsdóttir Glufa frá Grafarkoti  2



Aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar

01.04.2014 10:27

Kvennatölt Norðurlands 2014

 

Mynd frá úrslitunum í fyrra í meira vanar :) 

Kvennatölt Norðurlands verður 17. apríl næstkomandi. DÖMUR takið daginn frá, rosalega gaman í fyrra og komust allar konurnar frá Þyt í úrslit.


31.03.2014 21:55

Lokamótið - spennan í hámarki !!!

 

 

 
 

Lokamót Húnvetnsku liðakeppninnar er tölt, keppt verður í 1. og 2. flokki í tölti T3 (tekið tillit til þess að hægja þarf í beygjum á hraða töltinu). Í unglingaflokki og 3. flokki í tölti T7. Mótið verður laugardaginn 5. apríl og hefst kl. 14.00 og verður að vera búið að skrá á miðnætti miðvikudagsins 2. apríl. Skráning er á mail: thytur1@gmail.com. Það verða tveir inn á í einu og verður stjórnað af þul. Prógrammið er, hægt tölt snúa við, hraðabreytingar og hratt tölt í T3. Prógrammið í tölti T7 er hægt tölt, snúið við og frjáls ferð á tölti.
Við skráningu þarf að koma fram kt knapa, IS númer hests, fyrir hvaða lið knapi keppir og upp á hvora höndina skal riðið.  

 
Vegna erfiðra aðstæðna verður ekki keppt í skeiði á lokamótinu.

Skráningargjaldið er 2.000 fyrir fullorðna og 1.000 fyrir unglinga 17 ára og yngri og verður að greiða inn á reikning 0159-15-200343 kt. 550180-0499 áður en mót hefst.


Aðgangseyrir er 1.000 en frítt fyrir 12 ára og yngri.

Aðalstyrktaraðili Húnvetnsku liðakeppninnar

Mótanefnd 
 

31.03.2014 10:25

Hestaat 2014


Fyrir dyrum standa Hestadagar. Þeir hefjast með formlegum hætti fimmtudaginn 3. apríl kl. 19:00 við Hörpuna. Dagskrá kvöldsins þar verður með þessum hætti:

· Kl: 19:00 - Fultrúar félaga á höfuðborgarsvæðinu koma ríðandi að Hörpu með fána sinna félaga og formlega tekið á móti gestum með fordrykk í anddyri Hörpu. Hestadagar settir formlega.

· Kl: 20:00 - Hestaat í Hörpu. 

Hér leiða saman hesta sína Hilmir Snær og hljómsveitirnar Brother Grass og Hundur í óskilum. Boðið verður upp á nýstárlegt, tónrænt uppistand í Norðurljósasal Hörpu. Íslenski hesturinn verður skoðaður frá öllum hliðum og rifjuð upp rysjótt sambúð hans við ótamin náttúruöfl og brokkgenga þjóð.

Miðinn á Hestaatið kostar kr. 4.000 á midi.is. LH langar hins vegar að bjóða hestamönnum betri kjör eða miðann á kr. 3.500 ef 10 manns eða fleiri taka sig saman og panta miða sem hópur. Þá verða miðakaupin að fara í gegnum skrifstofu LH, hilda@landsmot.is. Tilboðið gildir til þriðjudagsins 1. apríl.

Er ekki upplagt að skapa stemningu fyrir þessum einstaka viðburði í Hörpunni og skella sér í bæinn á Hestadaga?

Ef það er stemming fyrir að fara suður saman í rútu endilega hafið samband við Kollu í síma 863-7786 og skráið ykkur.


27.03.2014 22:44

Dagskrá reiðhallarsýningarinnar Hestar fyrir alla

Hér fyrir neðan má sjá dagskrá reiðhallarsýningar Þyts sem haldin verður kl.13:00 laugardaginn 29. mars nk. í Þytsheimum.

Áhugaverð atriði fyrir alla aldurshópa og alla sem vilja sjá íslenska hestinn í mismunandi hlutverkum.  

aðgangseyrir 1000 kr. fyrir 12 ára og eldri

Hlökkum til að sjá ykkur sem flest

Dagskrá

1 Opnunaratriði
2 Teymingar
3 Flame and Dame
4 Strákarnir þrír
5 Afkvæmin frá Höfðabakka
6 Lukku-Láki
7 Unghross frá Grafarkoti
Hlé
8 Sýnishorn af Bessastaðaræktuninni
9 Knapar ársins 2013
10 Fimleikar
11 Alsystkin frá Fremri-Fitjum
12 Brúðkaupsveislan
13 Kokteill
14 Pink ladies
15 Ræktunarbú ársins 2013 Lækjamót

 

 

27.03.2014 22:08

Firmakeppni Þyts 2014



Firmakeppni Þyts verður haldin 1. maí árið 2014. Ætlum við því aðeins að breyta út af vananum, það verður búningaþema emoticon

27.03.2014 08:41

Töltið í KS deildinni

Töltið fór fram í KS deildinni í kvöld og var það Bjarni Jónasson og Þristsdóttirin Randalín frá Efri-Rauðalæk sem sigruðu með 8,56 í einkunn, í öðru sæti varð Þytsfélaginn okkar Ísólfur Líndal og Kristófer með 8,17. Tryggvi og Vigdís voru óþarflega nálægt úrslitum en Tryggvi var í 10. sæti og Vigdís í 11-12. sæti og síðan var Jói aðeins neðar eða í 13-14. sæti. Hér eru úrslit mótsins;


A-úrslit
1. Bjarni Jónasson  -  Randalín frá Efri-Rauðalæk    - Weierholz - 8,56
2. Ísólfur Líndal   -  Kristófer frá Hjaltastaðarhvammi   - Laekjamot.is - 8,17
3. Mette Mannseth - Trymbill frá Stóra-ási - Draupnir/Þúfur - 7,94
4. Þórarinn Eymundsson  - Taktur frá Varmalæk - Hrímnir - 7,50
5. Elvar Einarsson-Lárus frá Syðra-Skörðugili -Top Reiter/Syðra Skörðugili 7,33

B-úrslit
5.Elvar Einarsson-Lárus frá Syðra-Skörðugili -Top Reiter/Syðra Skörðugili - 7,11
6.Arnar Bjarki  -  Rún frá Reynistað  - Draupnir/Þúfur - 7,06
7.Líney María Hjálmarsdóttir - Sprunga frá Bringu - Hrímnir - 6,72
8-9.Baldvin Ari Guðlaugsson - Kvika frá Ósi -Top Reiter/Syðra Skörðugil - 6,56
8-9.Hörður Óli Sæmundarson - Fífill frá Minni-Reykjum  - Hrímnir - 6,56

Niðurstöður úr forkeppni
1. Bjarni Jónasson  -  Randalín frá Efri-Rauðalæk    - Weierholz - 8,23
2. Mette Mannseth - Trymbill frá Stóra-ási - Draupnir/Þúfur - 7,63
3. Ísólfur Líndal   -  Kristófer frá Hjaltastaðarhvammi   - Laekjamot.is - 7,43
4. Þórarinn Eymundsson  - Taktur frá Varmalæk - Hrímnir - 7,33
5-6. Hörður Óli Sæmundarson - Fífill frá Minni-Reykjum  - Hrímnir - 6,93
5-6. Arnar Bjarki  -  Rún frá Reynistað  - Draupnir/Þúfur - 6,93 
7. Líney María Hjálmarsdóttir - Sprunga frá Bringu - Hrímnir - 6,77
8. Elvar Einarsson-Lárus frá Syðra-Skörðugili -Top Reiter/Syðra Skörðugili - 6,73
9. Baldvin Ari Guðlaugsson - Kvika frá Ósi -Top Reiter/Syðra Skörðugil - 6,70
10.Tryggvi Björnsson - Vág frá Höfðabakka - Top Reiter/Syðra Skörðugil - 6,67
11-12. Vigdís Gunnarsdóttir  - Freyðir frá Leysingjastöðum - laekjamot.is - 6,63
11-12. Sölvi Sigurðarson   -  laekjamot.is - 6,63
13-14. Gísli Gíslason - Ljóska frá Borgareyrum - Draupnir/Þúfur - 6,50
13-14. Jóhann Magnússon  -  Oddviti frá Bessastöðum - Weierholz - 6,50
15. Sigvaldi Lárus  -  Smyrill frá Hamraendum   / Weierholz - 6,43
16. Þorbjörn Matthíasson - Fróði frá Akureyri - Björg/Fákasport - 6,37
17. Hlín Mainka  -  Hlöðver frá Gufunesi - Björg/Fákasport - 6,30
18. Viðar Bragason   -  Björg frá Björgum  - Björg/Fákasport - 5,9

25.03.2014 23:26

Alltaf fjör

Alltaf fjör hjá Þytsfélögum!!!


Flettingar í dag: 111
Gestir í dag: 7
Flettingar í gær: 5474
Gestir í gær: 210
Samtals flettingar: 1140544
Samtals gestir: 61892
Tölur uppfærðar: 13.7.2024 01:17:10