03.05.2022 12:08

Nefndir félagsins og mót sumarsins

Áætlaðar dagsetningar fyrir mót sumarsins eru.

Gæðingamót og úrtaka fyrir landsmót er 11-12 júní.

Íþróttamót 20-21 ágúst.

 

Ný stjórn félagsins er. 

Pálmi Geir Ríkharðsson formaður

Kolbrún Grétarsdóttir gjaldkeri

Fanney Dögg Indriðadóttir meðstjórnandi

Eva-Lena Lohi meðstjórnandi

Stella Guðrún Ellertsdóttir

 

Varamenn eru Katarina Borg og Sigrún Eva Þórisdóttir.

 

Ný stjórn hestamannafélagsins kom saman á dögunum og skipaði í nefndir á vegum félagsins.  En í 5. gr. laga félagsins segir. Stjórn félagsins skipar starfsnefndir innan mánaðar frá aðalfundi. T.d. Fræðslunefnd, æskulýðsnefnd, reiðveganefnd, mannvirkjanefnd, mótanefnd og aðrar nefndir eftir því sem þurfa þykir.

 

Æskulýðsnefnd. Inga Linda, Katarina Borg, Katharina Ruppel , Hanife Mueller. 

Mótanefnd. Kolbrún Stella Indriðadóttir, Vigdís Gunnarsdóttir, Þórdís Benediktsdóttir, Herdís Einarsdóttir, Stella Guðrún Ellertsdóttir, Helga Rún Jóhannsdóttir, Ásta Guðný Unnsteinsdóttir, Jessie Huijbers, Elvar Logi Friðriksson, Fanney Dögg Indriðadóttir. 

Fræðslunefnd. Malin Maria Persson, Sofia Krantz, Hanifé Mueller, Kolbrún Grétarsdóttir.

Reiðveganefnd. Halldór Sigfússon s. 8916930 og Jóhannes Ingi Björnsson

Mannvirkjanefnd/Vallarnefnd/Þytsheimar.  Jónína Sigurðardóttir, Indriði Karlsson, Halldór Sigurðsson, Steinbjörn Tryggvason, Óskar Hallgrímsson, Valgeir Hannesson, Tryggvi Rúnar Hauksson, Ragnar Smári Helgason.

Skemmtinefnd.  Gerður Rósa Sigurðardóttir, Fanney Dögg Indriðadóttir, Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir o.fl.

 

29.04.2022 12:19

Viðburður til minningar um Sigrúnu Þórðardóttur

Sunnudaginn 1. maí kl. 11:00 stendur til að setja upp skilti á reiðhöllina, þ.e.a.s. merkja hana með nafninu Þytsheimar.  Að viðburðinum stendur hópur kvenna sem tengjast Sigrúnu heitinni Þórðardóttur fyrrum formanni.  Hestamannafélagið hvetur félagsmenn til þess að mæta á viðburðinn til þess að heiðra minningu Sigrúnar.  

Eftir afhendingu á skiltinu býður Þytur upp á drykki í kaffistofu reiðhallarinnar og grillaðar verða pylsur.  Eftir pylsuát og drykkju væri svo tilvalið að skella sér í sameiginlegan reiðtúr.  Allir velkomnir.

27.04.2022 10:07

Kvennatölt Norðurlands 2022

                                                               
 

Kvennatölt Norðurlands var haldið á skírdag 14 apríl sl og fóru 7 Þytskonur á mótið og stóðu sig allar mjög vel. Þemað í ár var 80' sérstaklega tileinkað Verbúðinni. Keppt var í T1, T3, T7 og T8.  Þetta mót er alltaf mjög skemmtilegt og vonandi náum við Þytskonur að fara fleiri saman á næsta ári. 

Í tölti T1 keppti Fanney Dögg á Grifflu frá Grafarkoti, þær voru efstar fyrir úrslit með eink 6,93 en engu mátti muna í úrslitunum og á 2 aukastaf enduðu þær í 3ja sæti með eink 7,11.

Í tölti T3 kepptu 4 Þytskonur, Anna Herdís, Herdís Einarsd, Kolbrún Stella og Rakel Gígja.

Anna Herdís fór í B - úrslit og endaði í 6.- 7. sæti með eink 6,17. Í A - úrslitum voru 3 ættliðir saman eða tvenn pör af mæðgum og skemmtilega vildi til að þær náðu 3 efstu sætunum. Rakel Gígja sigraði á Trygglind frá Grafarkoti með eink 7,06, Herdís Einarsdóttir var í 2. sæti á Flein frá Grafarkoti með eink 6,61 og í 3. sæti varð Kolbrún Stella á Trúboða frá Grafarkoti með eink 6,50.

Í tölti T8 kepptu Theódóra Dröfn og Sigrún Eva.

Sigrún Eva sigraði B - úrslitin á Freyju frá Brú með eink 5,83 og tóku þær þátt í A - úrslitunum og enduðu í 5. sæti með eink 5,75. En A - úrslitin sigraði Theódóra Dröfn á hryssunni Sædísi frá Kanastöðum með eink 6,42. 

 

Flottur árangur hjá öllum Þytskonum á þessu móti, innilegar hamingjuóskir wink

Hér fyrir neðan má sjá úrslit kvöldsins. 

 

Tölt T1                      

Fullorðinsflokkur - Meistaraflokkur   

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1-2         Pernilla Therese Göransson        Dís frá Hvalnesi Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     7,17

1-2         Bergrún Ingólfsdóttir     Saga frá Blönduósi          Rauður/milli-einlitt         Neisti    7,17

3             Fanney Dögg Indriðadóttir         Griffla frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     7,11

4             Unnur Sigurpálsdóttir    Þruma frá Narfastöðum Rauður/milli-stjörnótt   Skagfirðingur     6,72

5             Lea Christine Busch         Kaktus frá Þúfum            Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,56

6             Birna Hólmgeirsdóttir    Vinur frá Torfunesi         Rauður/milli-einlitt         Þjálfi      6,11                      

Forkeppni                                                                        

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Fanney Dögg Indriðadóttir         Griffla frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,93

2             Unnur Sigurpálsdóttir    Þruma frá Narfastöðum Rauður/milli-stjörnótt   Skagfirðingur     6,73

3             Bergrún Ingólfsdóttir     Saga frá Blönduósi          Rauður/milli-einlitt         Neisti    6,60

4             Pernilla Therese Göransson        Dís frá Hvalnesi Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     6,37

5             Lea Christine Busch         Kaktus frá Þúfum            Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,23

6             Birna Hólmgeirsdóttir    Vinur frá Torfunesi         Rauður/milli-einlitt         Þjálfi      5,50

 

Tölt T3 - fullorðinsflokkur

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Rakel Gígja Ragnarsdóttir            Trygglind frá Grafarkoti               Rauður/milli-skjótt        Þytur     7,06

2             Herdís Einarsdóttir         Fleinn frá Grafarkoti      Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,61

3             Kolbrún Stella Indriðadóttir       Trúboði frá Grafarkoti   Brúnn/milli-einlitt          Þytur     6,50

4-5         Hjördís Halla Þórarinsdóttir         Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka                 Skagfirðingur     6,33

4-5         Þórgunnur Þórarinsdóttir             Taktur frá Varmalæk      Brúnn/milli-einlitt           Skagfirðingur     6,33

 

B úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

5             Þórgunnur Þórarinsdóttir             Taktur frá Varmalæk      Brúnn/milli-einlitt           Skagfirðingur 6,22

6-7         Anna Herdís Sigurbjartsdóttir   Sátt frá Sveinatungu      Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt   Þytur     6,17

6-7         Gracina Fiske     Demantur frá Vindheimum        Jarpur/milli-stjörnótt     Skagfirðingur     6,17

8             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir       Hnjúkur frá Saurbæ        Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur     6,06

9             Hrefna Hafsteinsdóttir  Lótus frá Hóli     Rauður/milli-blesótt       Skagfirðingur     5,89

 

Tölt T8 - fullorðinsflokkur

 

A úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir        Sædís frá Kanastöðum  Rauður/milli-blesótt     Þytur     6,42

2             Tora Katinka Bergeng    Askur frá Hraunkoti        Grár/brúnneinlitt             Þjálfi      6,25

3             Malin Maria Ingvarsson Aðmíráll frá Syðra-Garðshorni   Brúnn/milli-einlitt           Léttir     6,17

4             Sigríður Gunnarsdóttir  Eindís frá Vindheimum Bleikur/álóttureinlitt      Skagfirðingur     5,83

5             Sigrún Eva Þórisdóttir   Freyja frá Brú    Brúnn/milli-einlitt          Þytur     5,75

 

B úrslit                                                               

Sæti       Knapi    Hross     Litur       Aðildarfélag knapa          Einkunn

5             Sigrún Eva Þórisdóttir   Freyja frá Brú    Brúnn/milli-einlitt          Þytur     5,83

6             Ragnhildur S. Guttormsdóttir     Elding frá Dæli  Rauður/milli-einlitt         Skagfirðingur     5,50

7             Kristín Gyða Einarsdóttir               Kliður frá Efstu-Grund   Rauður/milli-einlitt         Sindri    5,42

8             Karen Inga Viggósdóttir Kosning frá Engihlíð        Brúnn/gló-skjótt              Skagfirðingur     5,17

9             Krista Sól Nielsen             Þeyr frá Bæ 2     Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Skagfirðingur     4,50

 

 

                                                                                                                 

 
                                                                                                                                   
 

 

 

28.03.2022 06:36

Aðalfundi frestað

Af óviðráðanlegum orsökum er ekki hægt að halda aðalfund Þyts þriðjudaginn 29. mars eins og stefnt var á.

Ný dagsetning er fimmtudagurinn 31. mars í reiðhöllinni Þytsheimum.

 

Kveðja flensu og covid stjórnin.

28.03.2022 03:29

Vetrarmótaröð Þyts - úrslit lokamóts

                                                                                             
  

        Mynd af Þorgeiri Jóhannessyni og Birtu frá Áslandi, sigurvegarar 2. flokks (Mynd frá Kristínu Þorgeirsdóttur)

 

Lokamótið í Vetrarmótaröð Þyts var haldið sunnudaginn 27. mars og keppt í T7 í öllum flokkum og svo var einn flokkur í T4 og einn flokkur í F2. Mótanefnd þakkar öllum sem hafa komið að mótunum í vetur fyrir aðstoðina og gaman að hægt var að halda mót eftir þesssa löngu pásu. Tveir pollar tóku þátt en það voru Viktoría Jóhannesdóttir Kragh og Ýmir Andri Elvarsson.

 
 

                                                       

 

Úrslit má sjá hér fyrir neðan:

 

Fimmgangur F2

 

Fullorðinsflokkur

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Elvar Logi Friðriksson Teningur frá Víðivöllum fremriRauður/sót-einlitt Þytur 7,00

2 Ísólfur Líndal Þórisson Sindri frá Lækjamóti IIRauður/milli-stjörnótt Þytur 6,76

3 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt Þytur 6,26

4 Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá HvammstangaBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,95

5 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Blíða frá GrafarkotiGrár/brúnneinlitt Þytur 4,57

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Elvar Logi Friðriksson Teningur frá Víðivöllum fremriRauður/sót-einlitt Þytur 6,73

2 Ísólfur Líndal Þórisson Sindri frá Lækjamóti IIRauður/milli-stjörnótt Þytur 6,53

3 Herdís Einarsdóttir Trúboði frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt Þytur 6,03

4Fríða Marý Halldórsdóttir Muninn frá HvammstangaBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,73

5 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Blíða frá GrafarkotiGrár/brúnneinlitt Þytur 5,67

6 Jóhann Magnússon Rauðhetta frá BessastöðumRauður/milli-skjótt Þytur 5,50

7 Linnea Sofi Leffler Bitra frá LækjamótiJarpur/rauð-einlitt Þytur 3,33

 

Tölt T7

 

Fullorðinsflokkur - 1. flokkur

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Ísólfur Líndal Þórisson Kormákur frá KvistumBrúnn/milli-einlitt Þytur 7,33

2 Elvar Logi Friðriksson Tindáti frá KollaleiruBrúnn/milli-stjörnótt Þytur 6,33

3 Jóhann Magnússon Ítalía frá Eystra-FróðholtiMóálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,92

4 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Magdalena frá LundiJarpur/milli-einlitt Þytur 5,75

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Ísólfur Líndal Þórisson Kormákur frá KvistumBrúnn/milli-einlitt Þytur 7,10

2 Elvar Logi Friðriksson Tindáti frá KollaleiruBrúnn/milli-stjörnótt Þytur 6,03

3 Jóhann Magnússon Ítalía frá Eystra-FróðholtiMóálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,87

4 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Magdalena frá LundiJarpur/milli-einlitt Þytur 5,20

 

Fullorðinsflokkur - 2. flokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Þorgeir Jóhannesson Birta frá ÁslandiGrár/mósóttureinlitt Þytur 6,33

2 Fríða Marý Halldórsdóttir Sesar frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli-einlitt Þytur 6,17

3 Linnea Sofi Leffler Úði frá LækjamótiBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,42

4 Stella Guðrún Ellertsdóttir Sindri frá SauðáRauður/milli-blesótt Þytur 5,17

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Fríða Marý HalldórsdóttirSesar frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli-einlitt Þytur6,20

2 Þorgeir JóhannessonBirta frá ÁslandiGrár/mósóttureinlitt Þytur6,17

3 Linnea Sofi LefflerÚði frá LækjamótiBrúnn/milli-einlitt Þytur5,60

4 Stella Guðrún EllertsdóttirSindri frá SauðáRauður/milli-blesótt Þytur4,67

 

Fullorðinsflokkur - 3. flokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1-2 Ragnar Smári Helgason Stuðull frá GrafarkotiBrúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,50

1-2 Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá HöfðabakkaRauður/milli-blesótt Þytur 6,50 (jafnir eftir sætaröðum í 1. - 2. sæti)

3 Fríða Björg Jónsdóttir Melrós frá Kolsholti 2Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 5,67

4 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sædís frá KanastöðumRauður/milli-blesótt Þytur 5,33

5 Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá StórhóliJarpur/milli-einlitt Þytur 5,00

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá HöfðabakkaRauður/milli-blesótt Þytur 6,13

2 Ragnar Smári Helgason Stuðull frá GrafarkotiBrúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 6,10

3 Óskar Einar Hallgrímsson Tía frá HöfðabakkaRauður/ljós-einlitt Þytur 5,80

4 Fríða Björg Jónsdóttir Melrós frá Kolsholti 2Brúnn/milli-tvístjörnótt Þytur 5,77

5 Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá StórhóliJarpur/milli-einlitt Þytur 5,17

6 Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sædís frá KanastöðumRauður/milli-blesótt Þytur 4,87

7 Eva-Lena Lohi Draumur frá HvammstangaBrúnn/milli-skjótt Þytur 4,67

8 Jóhanna Maj Júlíusd. Lundberg Spretta frá Þorkelshóli 2Brúnn/mó-einlitt Þytur 3,70

 

Unglingaflokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Jökull frá RauðalækGrár/brúnneinlitt Þytur 7,08

2 Aðalbjörg Emma Maack Daníel frá VatnsleysuLeirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 7,00

3 Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá GrafarkotiJarpur/milli-einlitt Þytur 6,08

4 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hefð frá Fremri-FitjumBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,92

5 Margrét Ylfa Þorbergsdóttir Sprunga frá Neðra-NúpiBrúnn/milli-skjótt Þytur 4,33

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1Aðalbjörg Emma Maack Daníel frá VatnsleysuLeirljós/Hvítur/milli-einlitt Þytur 6,93

2Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Jökull frá RauðalækGrár/brúnneinlitt Þytur 6,87

3Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá GrafarkotiJarpur/milli-einlitt Þytur 6,30

4Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hefð frá Fremri-FitjumBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,60

5Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Skutla frá HvoliBrúnn/milli-skjótt Þytur 5,20

6Margrét Ylfa Þorbergsdóttir Sprunga frá Neðra-NúpiBrúnn/milli-skjótt Þytur 4,37

 

Barnaflokkur

 

Úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Herdís Erla Elvarsdóttir Templari frá GrafarkotiRauður/milli-stjörnótt Þytur 5,50

2 Ayanna Manúela Alves Kiljan frá MúlaBrúnn/milli-skjótt Þytur 4,60

 

Tölt T4

 

Fullorðinsflokkur

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Hanifé Müller-Schoenau Sæla frá SælukotiGrár/mósótturstjörnótt Þytur 6,42

2 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,83

3 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum IIMóálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,58

4 Aðalbjörg Emma Maack Ljúfur frá Lækjamóti IIBleikur/álóttureinlitt Þytur 5,54

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturAðildarfélag knapaEinkunn

1 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum IIMóálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 6,17

2 Hanifé Müller-Schoenau Sæla frá SælukotiGrár/mósótturstjörnótt Þytur 6,13

3 Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Glitri frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt Þytur 5,83

4 Aðalbjörg Emma Maack Ljúfur frá Lækjamóti IIBleikur/álóttureinlitt Þytur 5,37

5 Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Blíða frá GrafarkotiGrár/brúnneinlitt Þytur 5,07

6 Fríða Marý Halldórsdóttir Blakkur frá HvammstangaBrúnn/milli-einlitt Þytur 4,60

 

Styrktaraðili mótsins að þessu sinni var Kaupfélagið okkar og gaf bland í poka, allskonar góðgæti fyrir sigurvegara hvers flokks. 

 

 

 

26.03.2022 12:10

Dagskrá Bland i poka mótsins

Mótið hefst kl 13.00 sunnudaginn 27. mars

Dagskrá 

Fimmgangur 
börn 

10 min hlé 

T7 unglingaflokkur 
T7 2.flokkur  

10 min hlé 
 T7 1.flokkur 
 T7 3 flokkur  

stutt hlé, 5 mín

 Slaktaumatölt 

30 min hlé 

Úrslit 
Fimmgangur 
T7 unglingar 

10 min hlé 

T7 2.flokkur  
T7 1.flokkur 

10 min hlé 

T7 3.flokkur  
Slaktaumatölt 

 

22.03.2022 06:16

Ferð á vegum æskulýðsstarfsins

                                                                   
      

Ferð á vegum hestamannafélagsins Þyts. Þessi ferð er ætluð börnum og unglingum (10 ára og eldri) sem eru iðkendur hjá hestamannafélaginu Þyt. Hestamannafélagið Þytur hyggst efna til ferðar fyrir iðkendur (hestafimleikar/reiðþjálfun 1-2, knapamerki) á aldrinum frá 10 ára, dagana 13-15 apríl. Farið verður að Skáney í Reykholtsdal, gist í tvær nætur og dagarnir notaðir í að vera saman, efla tengsl, fara í leiki, kvöldvökur og reiðtímar. Farið verður af stað eftir hádegi þann 13. apríl og komið heim seinni part 15. apríl. Kostnaður við ferðina pr. haus er 30.000 , Þytur greiðir (23.000) og foreldrar (7.000 kr. að hámarki, lækkar við fjáröflun )

 

Æskulýðsnefndin mun skipuleggja fjáröflun, flöskusöfnun, kökubasar eða hvað sem æskulýðsnefndinni og foreldrum dettur í hug. Skrá þarf fyrir 1. apríl hjá Ingu Lindu á netfangið [email protected] Farið er fram á að þeir krakkar sem fara í ferðina séu vön að gista að heiman.

 

Fyrirhuguð er síðan ferð fyrir yngri iðkendur fljótlega í apríl í heimahéraði.

21.03.2022 07:14

Aðalfundur Þyts 2022

Aðalfundur hestamannafélagsins Þyts verður haldinn þriðjudaginn 29. mars.

Venjuleg aðalfundarstörf.

Auglýst nánar á heimasíðu félagsins og fésbókarsíðu.

 

Stjórnin.

20.03.2022 07:31

Vetrarmótaröð Þyts - T7, T4 og F2

                                                                              
                                                                                                                                                                Mynd: Árborg Ragnarsdóttir

 

Þriðja mótið í mótaröð Þyts verður sunnudaginn 27. mars nk kl. 13.00 í Þytsheimum á Hvammstanga, og verður að vera búið að skrá kl. 21.00 föstudaginn 25. mars. Skráning verður í gegnum skráningakerfi Sportfengs.

 

Keppt verður í 1. flokki, 2. flokki, 3. flokki, unglingaflokki og barnaflokki í T7, einnig verður boðið upp á einn flokk í T4 og F2. Pollar skrá sig einnig til leiks.

Slóðin inn á skráninguna er: Sportfengur og farið undir mót. Skráningargjaldið er 3.500 fyrir fullorðna, 2.500 fyrir unglinga og 1000 fyrir börn. Skráningargjöld verður að millifæra svo skráning sé tekin gild. Skráning í pollaflokk fer einnig fram í gegnum Sportfeng. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.500 kr.

Skráningargjald skal greiða um leið og skráð er. kt: 550180-0499 Rnr: 0159-15-200343 Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið [email protected]

14.03.2022 02:43

Úrslit í V5 á Vetrarmótaröð Þyts

                   
                                   
 

 


Annað mót í Vetrarmótaröð Þyts var haldið sunnudaginn 13. mars og var þátttaka með ágætum og gaman að sjá hvað komu margir áhorfendur. Tveir pollar tóku þátt, Margrét Þóra Friðriksdóttir á Gusti sínum og Ýmir Andri Elvarsson á Esju.  Í barnaflokki keppti aðeins 1 barn en það var Herdís Erla Elvarsdóttir á Esju frá Grafarkoti og kepptu þær í þrígangi og stóðu sig með prýði. 

                                                                                         
 

 

Sláturhús KVH var aðalstyrktaraðili mótsins og fengu allir sem komust í úrslit hangikjötsrúllu frá þeim. 

 

Úrslit í öðrum greinum urðu eftirfarandi:

 

Fjórgangur V5

Fullorðinsflokkur - Meistaraflokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1 - 2. Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá HellnafelliRauður/dökk/dr.einlitt 6,75 

1. - 2. Ísólfur Líndal Þórisson Grettir frá HólumBrúnn/milli-einlitt 6,75

3. Elvar Logi Friðriksson Teningur frá Víðivöllum fremriRauður/sót-einlitt 6,71

4. Fanney Dögg Indriðadóttir Veigar frá GrafarkotiRauður/milli-blesótt 6,67

5. Jóhann Magnússon Garri frá BessastöðumBrúnn/milli-einlitt 6,17

 

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Ísólfur Líndal Þórisson Grettir frá HólumBrúnn/milli-einlitt 6,63

2-3. Kolbrún Grétarsdóttir Jaðrakan frá HellnafelliRauður/dökk/dr.einlitt 6,57

2-3. Elvar Logi Friðriksson Teningur frá Víðivöllum fremriRauður/sót-einlitt 6,57

4. Fanney Dögg Indriðadóttir Veigar frá GrafarkotiRauður/milli-blesótt 6,43

5. Fanney Dögg Indriðadóttir Garún frá GrafarkotiBrúnn/milli-stjörnótt 6,30

6. Jóhann Magnússon Garri frá BessastöðumBrúnn/milli-einlitt 6,10

7. Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Sátt frá SveinatunguLeirljós/Hvítur/milli-stjörnótt 6,07

8. Hörður Óli Sæmundarson Krókur frá Helguhvammi IIRauður/milli-skjótt 5,93

9. Herdís Einarsdóttir Fleinn frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 5,83

10. Jóhann Magnússon Rauðhetta frá BessastöðumRauður/milli-skjótt 5,50

 

Fullorðinsflokkur - 2. flokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Kolbrún Stella Indriðadóttir Trúboði frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 6,54

2. Fríða Marý Halldórsdóttir Sesar frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli-einlitt 6,38

3. Vigdís Gunnarsdóttir Flinkur frá SteinnesiMoldóttur/gul-/m-einlitt 6,29

4. Rakel Gígja Ragnarsdóttir Gjóla frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 6,00

5. Þorgeir Jóhannesson Hnokki frá ÁslandiJarpur/milli-einlitt 5,88

 

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1-2. Kolbrún Stella Indriðadóttir Trúboði frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 6,40

1-2. Fríða Marý Halldórsdóttir Sesar frá BreiðabólsstaðBrúnn/milli-einlitt 6,40

3. Vigdís Gunnarsdóttir Flinkur frá SteinnesiMoldóttur/gul-/m-einlitt 6,23

4. Rakel Gígja Ragnarsdóttir Gjóla frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 6,10

5. Þorgeir Jóhannesson Hnokki frá ÁslandiJarpur/milli-einlitt 6,03

6. Greta Brimrún Karlsdóttir Snilld frá Efri-FitjumBrúnn/milli-einlitt 5,80

7. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Meyja frá HvammstangaBleikur/álóttureinlitt 5,77

8. Jóhann Albertsson Sigurrós frá HellnafelliBrúnn/milli-stjörnótt 5,67

9. Þorgeir Jóhannesson Birta frá ÁslandiGrár/mósóttureinlitt 5,60

10. Greta Brimrún Karlsdóttir Brimdal frá Efri-FitjumBrúnn/milli-skjótt 5,47

11. Halldór P. Sigurðsson Rökkvi frá GröfJarpur/milli-einlitt 5,40

12. Linnea Sofi Leffler Stjörnu-Blesi frá HjaltastaðahvammiRauður/milli-blesótt 4,97

 

Fullorðinsflokkur - 3. flokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá BrúBrúnn/milli-einlitt 6,00

2-3. Eva-Lena Lohi Draumur frá HvammstangaBrúnn/milli-skjótt 5,83

2-3. Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá HöfðabakkaRauður/milli-blesótt 5,83

4. Ragnar Smári Helgason Ræningi frá LindarbergiBrúnn/mó-tvístjörnótt 5,67

5. Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá StórhóliJarpur/milli-einlitt 5,42

 

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Sigrún Eva Þórisdóttir Freyja frá BrúBrúnn/milli-einlitt 5,77

2. Eva-Lena Lohi Draumur frá HvammstangaBrúnn/milli-skjótt 5,73

3. Óskar Einar Hallgrímsson Frosti frá HöfðabakkaRauður/milli-blesótt 5,57

4-5. Ragnar Smári Helgason Ræningi frá LindarbergiBrúnn/mó-tvístjörnótt 5,37

4-5. Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá StórhóliJarpur/milli-einlitt 5,37

6. Eva-Lena Lohi Kolla frá HellnafelliBrúnn/milli-einlitt 5,17

7. Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir Sædís frá KanastöðumRauður/milli-blesótt 5,10

8. Hallfríður Ósk Ólafsdóttir Freyja frá VíðidalstunguBrúnn/milli-skjótt 5,03

9. Freyja Ebba Halldórsdóttir Aron frá Litla-Hvammi IBrúnn/milli-einlitt 5,00

10. Jóhanna Maj Júlíusd. Lundberg Spretta frá Þorkelshóli 2Brúnn/mó-einlitt 4,57

 

Unglingaflokkur

 

A úrslit

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Aðalbjörg Emma Maack Daníel frá VatnsleysuLeirljós/Hvítur/milli-einlitt 6,50

2. Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá GrafarkotiJarpur/milli-einlitt 6,25

3-4. Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Kjarval frá HjaltastaðahvammiRauður/milli-stjörnótt 5,96

3-4. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nánd frá Lækjamóti IIBrúnn/milli-einlitt 5,96

5. Svava Rán BjörnsdóttirGróp frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 5,38

6. Ágústa Sóley BrynjarsdóttirÖrn frá Holtsmúla 1Rauður/milli-einlitt 5,29

 

Forkeppni

SætiKnapiHrossLiturEinkunn

1. Aðalbjörg Emma Maack Daníel frá VatnsleysuLeirljós/Hvítur/milli-einlitt 6,63

2. Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Nánd frá Lækjamóti IIBrúnn/milli-einlitt 6,03

3. Indriði Rökkvi Ragnarsson Vídalín frá GrafarkotiJarpur/milli-einlitt 5,93

4. Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir Kjarval frá HjaltastaðahvammiRauður/milli-stjörnótt 5,87

5-6. Ágústa Sóley Brynjarsdóttir Örn frá Holtsmúla 1Rauður/milli-einlitt 5,67

5-6. Svava Rán Björnsdóttir Gróp frá GrafarkotiBrúnn/milli-einlitt 5,67

7. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Hefð frá Fremri-FitjumBrúnn/milli-einlitt 5,60

8. Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Skutla frá HvoliBrúnn/milli-skjótt 5,47

9. Sunna Margrét Ólafsdóttir Gáski frá SveinsstöðumBrúnn/mó-stjörnótt 5,00

 

Með fréttinni eru nokkrar skemmtilegar myndir sem Árborg tók fyrir utan þegar knapar voru að hita upp og af úrslitunum eru myndir sem Eydís tók og setti fullt af myndum inn á síðuna.  Mótanefnd þakkar öllum sem komu að mótinu fyrir aðstoðina, vinnu við gólf hallarinnar, setja upp völl, veitinganefnd, myndatöku og aðrir sem unnu fyrir og á mótinu fyrir góða aðstoð. 

 

 
 
 
 

 


 
 

 

11.03.2022 13:38

Dagskrá V5 í Vetrarmótaröð Þyts, sunnudaginn 13.03

Dagskrá - Vetrarmótaröð Þyts - Fjórgangur V5


Mótið hefst kl. 13.00 á sunnudaginn nk og sjá má ráslista inn í LH Kappa appinu.

Dagskrá

Barnaflokkur úrslit

Forkeppni:

Unglingar

pollar

3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur

30 mín hlé

úrslit:

Unglingaflokkur

3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur

 

SKVH er styrktaraðili mótsins og gefur kjöt í verðlaun.

 

06.03.2022 16:57


Mótaröð Þyts - V5

Næsta mót í mótaröð Þyts verður sunnudaginn 13. mars nk kl. 13.00 í Þytsheimum á Hvammstanga, og verður að vera búið að skrá kl. 21.00 föstudaginn 11. mars. Skráning verður í gegnum skráningakerfi Sportfengs.

 

Keppt verður í 1. flokki, 2. flokki, 3. flokki, unglingaflokki og barnaflokki. Pollar skrá sig einnig til leiks.

Keppt verður í fjórgangi V5 í öllum flokkum. Er á bls 83 í lögunum https://www.lhhestar.is/static/files/Log_LH/log2021/nytt-skjal-heildarlog-birt-mai2021.pdf 

 

Slóðin inn á skráninguna er: Sportfengur og farið undir mót. Skráningargjaldið er 3.500 fyrir fullorðna, 2.500 fyrir unglinga og 1000 fyrir börn. Skráningargjöld verður að millifæra svo skráning sé tekin gild. Skráning í pollaflokk fer einnig fram í gegnum Sportfeng. Ef einhver skráir sig eftir að skráningu er lokið er skráningargjaldið 4.500 kr.

Skráningargjald skal greiða um leið og skráð er. kt: 550180-0499 Rnr: 0159-15-200343 Senda skal kvittun fyrir greiðslu skráningargjalds á netfangið [email protected]

 

Skvh er styrktaraðili mótsins og gefur kjöt í verðlaun.

 

15.02.2022 04:52

Knapar ársins 2020 og 2021 hjá Þyt

Á vetrarmóti Þyts fengu stigahæstu knapar í hverjum flokki á árunum 2020 og 2021 sínar viðurkenningar. En skemmtilega vildi til að sömu knapar voru efstir í hverjum flokki á báðum árunum og afhenti stjórn Þyts þeim sínar viðurkenningar í hléi á mótinu en vonandi mun verða hægt að halda uppskeruhátíð á þessu ári svo ekki þurfi að afhenda þær aftur með þessum hætti. 

 

Knapar ársins 2020 og 2021

1. flokkur

Jóhann Magnússon

 

2. flokkur

Þorgeir Jóhannesson

 

Í yngri flokkunum urðu knapar ársins í ungmennaflokki, Eysteinn Tjörvi Kristinsson, í unglingaflokki Guðmar Hólm Ísólfsson og í barnaflokki Jólín Björk Kamp Kristinsdóttir

 

Guðmar Hólm

 
 

 

 

 

 

 

 

 

                                          

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Systkinin Jólín Björk og Eysteinn Tjörvi.

11.02.2022 16:48

Úrslit gæðingatölts á Vetrarmótaröð Þyts

                                                                 
            

Fyrsta mótið í vetrarmótaröð Þyts var haldið í gærkvöldi, föstudagskvöldið 11. febrúar. Keppt var í gæðingatölti, þátttaka var ágæt og mjög gaman hvað komu margir að horfa. Fólk greinilega til í að hittast, horfa á hross og spjalla. Tveir pollar mættu til leiks en það voru þau Margrét Þóra Friðriksdóttir á Kommu frá Hafnarfirði og Ýmir Andri Elvarsson á Esju frá Grafarkoti. Önnur úrslit má sjá hér fyrir neðan.

                                                         

Gæðingatölt – 1. Flokkur

 

A úrslit                                            

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Einkunn

1            Fleinn frá Grafarkoti       Herdís Einarsdóttir         Brúnn/milli-einlitt               8,550

2            Garún frá Grafarkoti       Fanney Dögg Indriðadóttir              Brúnn/milli-stjörnótt      8,442

3            Sátt frá Sveinatungu       Elvar Logi Friðriksson              Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt      8,417

4            Rauðhetta frá Bessastöðum        Jóhann Magnússon              Rauður/milli-skjótt         8,367

5            Sæla frá Sælukoti            Hanifé Müller-Schoenau              Grár/mósótturstjörnótt 8,275

6            Blíða frá Grafarkoti         Anna Herdís Sigurbjartsdóttir              Grár/brúnneinlitt            8,175

                                                                                     

Forkeppni                                      

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Einkunn

1            Fleinn frá Grafarkoti       Herdís Einarsdóttir         Brúnn/milli-einlitt               8,460

2            Rauðhetta frá Bessastöðum        Jóhann Magnússon              Rauður/milli-skjótt         8,437

3            Sátt frá Sveinatungu       Elvar Logi Friðriksson              Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt      8,353

4            Garún frá Grafarkoti       Fanney Dögg Indriðadóttir              Brúnn/milli-stjörnótt      8,347

5            Sæla frá Sælukoti            Hanifé Müller-Schoenau              Grár/mósótturstjörnótt 8,200

6            Blíða frá Grafarkoti         Anna Herdís Sigurbjartsdóttir              Grár/brúnneinlitt            8,077

                                                                                                    

Gæðingatölt – 2. Flokkur

 

A úrslit                                           

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Einkunn

1            Brynjar frá Syðri-Völlum Ingunn Reynisdóttir              Brúnn/dökk/sv.einlitt     8,583

2            Glitri frá Grafarkoti         Ásta Guðný Unnsteinsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,475

3            Lukku-Láki frá Sauðá      Stella Guðrún Ellertsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,467

4            Sesar frá Breiðabólsstað Fríða Marý Halldórsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,342

5            Birta frá Áslandi Þorgeir Jóhannesson      Grár/mósóttureinlitt               8,275

6            Rökkvi frá Gröf  Halldór P. Sigurðsson     Jarpur/milli-einlitt               8,258   

                                          

Forkeppni                                      

Sæti       Hross    Knapi    Litur      Einkunn

1            Brynjar frá Syðri-Völlum Ingunn Reynisdóttir              Brúnn/dökk/sv.einlitt     8,453

2            Glitri frá Grafarkoti         Ásta Guðný Unnsteinsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,387

3            Lukku-Láki frá Sauðá      Stella Guðrún Ellertsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,320

4            Sesar frá Breiðabólsstað Fríða Marý Halldórsdóttir              Brúnn/milli-einlitt           8,313

5            Birta frá Áslandi Þorgeir Jóhannesson      Grár/mósóttureinlitt               8,303

6            Meyja frá Hvammstanga             Ásta Guðný Unnsteinsdóttir              Bleikur/álóttureinlitt      8,293

7            Rökkvi frá Gröf  Halldór P. Sigurðsson     Jarpur/milli-einlitt               8,270

8            Hvatning frá Syðri-Völlum           Pálmi Geir Ríkharðsson              Rauður/milli-stjörnótt    8,177

9            Stjörnu-Blesi frá Hjaltastaðahvammi       Linnea Sofi Leffler              Rauður/milli-blesótt       8,143                                

                                                                       

Gæðingatölt – 3. Flokkur

 

A úrslit                                                          

Sæti       Knapi    Hross    Litur   Einkunn

1            Óskar Einar Hallgrímsson             Frosti frá Höfðabakka              Rauður/milli-blesótt  8,342

2            Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá Stórhóli Jarpur/milli-einlitt  8,133

3            Eva-Lena Lohi    Draumur frá Hvammstanga        Brúnn/milli-skjótt  8,092

4            Freyja Ebba Halldórsdóttir          Aron frá Litla-Hvammi I              Brúnn/milli-einlitt   8,050

                                                                       

Forkeppni                                                                   

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Einkunn

1            Óskar Einar Hallgrímsson             Frosti frá Höfðabakka              Rauður/milli-blesótt       8,287

2            Eva-Lena Lohi    Draumur frá Hvammstanga        Brúnn/milli-skjótt  8,087

3            Jóhannes Ingi Björnsson Þór frá Stórhóli Jarpur/milli-einlitt  8,060

4            Freyja Ebba Halldórsdóttir          Aron frá Litla-Hvammi I              Brúnn/milli-einlitt  7,953                           

                                                         

Gæðingatölt-unglingaflokkur    

 

A úrslit                                            

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Einkunn

1            Indriði Rökkvi Ragnarsson           Vídalín frá Grafarkoti              Jarpur/milli-einlitt           8,517

2            Ágústa Sóley Brynjarsdóttir         Örn frá Holtsmúla 1              Rauður/milli-einlitt         8,333

3            Svava Rán Björnsdóttir  Gróp frá Grafarkoti         Brúnn/milli-einlitt               8,283

4            Jólín Björk Kamp Kristinsdótti     Kjarval frá Hjaltastaðahvammi              Rauður/milli-stjörnótt    8,275

5            Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Hefð frá Fremri-Fitjum              Brúnn/milli-einlitt           8,267

6            Margrét Ylfa Þorbergsdóttir        Sprunga frá Neðra-Núpi              Brúnn/milli-skjótt            7,933

                                                                                                    

Forkeppni                                                    

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Einkunn

1            Indriði Rökkvi Ragnarsson           Vídalín frá Grafarkoti              Jarpur/milli-einlitt           8,387

2            Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Hefð frá Fremri-Fitjum              Brúnn/milli-einlitt           8,247

3            Svava Rán Björnsdóttir  Gróp frá Grafarkoti         Brúnn/milli-einlitt               8,210

4            Ágústa Sóley Brynjarsdóttir         Örn frá Holtsmúla 1              Rauður/milli-einlitt         8,200

5            Jólín Björk Kamp Kristinsdótti     Kjarval frá Hjaltastaðahvammi              Rauður/milli-stjörnótt    8,177

6            Jólín Björk Kamp Kristinsdótti     Djásn frá Aðalbóli 1              Rauður/milli-stjörnótt    8,043

7            Margrét Ylfa Þorbergsdóttir        Sprunga frá Neðra-Núpi              Brúnn/milli-skjótt            7,877

                                                                       

Gæðingatölt-barnaflokkur        

 

A úrslit                                                          

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Aðildarfélag knapa         Einkunn

1            Ayanna Manúela Alves  Kiljan frá Múla   Brúnn/milli-skjótt  7,700

2            Herdís Erla Elvarsdóttir  Esja frá Grafarkoti           Brúnn/milli-einlitt 7,425

                                                                                                                                 

Forkeppni                                                                   

Sæti       Knapi    Hross    Litur      Einkunn

1            Herdís Erla Elvarsdóttir  Esja frá Grafarkoti           Brúnn/milli-einlitt  8,113

2            Ayanna Manúela Alves  Kiljan frá Múla   Brúnn/milli-skjótt  7,737

 

Styrktaraðili mótsins www.isoonline.is

 

Næsta mót verður 12. mars og keppt verður í V5

 

 

10.02.2022 03:45

Dagskrá Gæðingatöltsins

Dagskrá - Vetrarmótaröð Þyts - gæðingatölt


Mótið hefst kl. 18.00 og sjá má ráslista inn í LH Kappa appinu.

Dagskrá
Forkeppni og úrslit í beinu framhaldi:
börn
unglingar

Pollar

Forkeppni:
3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur

30 mín hlé

úrslit:
3.flokkur
2.flokkur
1.flokkur

 

Styrktaraðili mótsins er:

https://www.isoonline.is/
 
Flettingar í dag: 596
Gestir í dag: 17
Flettingar í gær: 765
Gestir í gær: 4
Samtals flettingar: 118798
Samtals gestir: 4079
Tölur uppfærðar: 18.5.2022 15:27:43